CHADEMA wadundana Arusha ndani ya gari la matangazo

CHADEMA wadundana Arusha ndani ya gari la matangazo

kupigana ni kawaida kabisa na hii inatokana na kutofautiana kwa watu tu(ambayo hata kwenye daladala inatokea konda kupigana na abiria kwasababu ya 50/=) .Inawezekana walikuwa wanogombania mic
Tunashukuru sana kwa Taharifa yako kama inaukweli ndani chama itakifanyia kazi

watakuwa wameshapiga hivi vitu, kwa akili ya kawaida siyo rahisi kugombania mic
View attachment 180819
 
Nimegundua hawa Lumumba B7! wengine ni watu wakubwa huko kwenye chama chao! lakini hoja ni kwamba ndo siasa za CCM za siku hizi? halafu ndo chama kilichoshika serikali!!!!! hii inantisha wana!
 
Mkuu hivi kwanini chadema ni chama cha drama mara kwa mara wanakua watu wa sarakasi tu

wewe huoni hata viongozi wao wakubwa

sasa kama watu wanapigana na kisemeana mbovu wakati mwingine hata mbele ya waandishi

HIVI WAKISHIKA NCHI ITAKUAJE??
 
Daah Godbless J Lema alikua wapi kamanda angewanyamazisha kwa sababu hiyo ni idara yake professionally
 
Last edited by a moderator:
umbea utaharibu jukwaa..... picha huna Bali unabwajaja
Hii nini...

Masela.jpg
 
Back
Top Bottom