CHADEMA waanza kumkumbuka Dr Slaa

Hivi ile misukule ya Lowasa imeenda wapi? Ila taarifa zilizopo ni kwamba imekamatwa na polisi kwa kuchakachua matokeo

Kati ya watu malofa wewe ndiye kiongozi wao ndio maana ulitandikwa ubungo na kwenda kubusu viatu
 

Naona unaipigania nafasi ya Josephine, siyo mbaya maana wote ni kina shomile kawe 2 ic wake
 
Last edited by a moderator:
Watanzania tumeamua kuchagua FIESTA na kwa kuwa ndio sauti ya wananchi tumekubali japo wachache hatuko radhi NCHI YANGU INAANGANIA KWA KUKOSA MAARIFA
 
 
Unaongeza madiwani Monduli unapoteza wabunge Mwanza akili kweli hizi.
Umepoteza Mwanza umepata Mbeya (Madiwani), umepoteza Mwanza, Musoma umepata Moshi Vijijini, Same, Tarime, Buyungu, Serengeti, Siha, Momba etc (Ubunge) hii ndiyo akili.Siyo lazima iwe Mwanza.
 
 
Msiwatukane Watanzania.....Leo mnaanza kusema vitu ambavyo wakati mnaimba "mabadiliko Lowasa" hamkutaka kusikia ....tuliwaambia watu wa kwenye mikutano si kura na uzoefu mzuri ni 2010 mkasema mwaka huu tofauti ....sasa mnalialia tu ....tunaanzaje kujenga upya goodwill ya Chama? Mnafikiri Watanzania wajinga?
 
Mapunduzi yaliyopangwa na Kiwete yanaendelea kushika kasi. Ichaguzi ilikuwa kiinimacho tu, mabomu ma silaha za moto nje nje.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…