Chadema vyuoni yafa kwa kasi.


B

BAPUPEGHE

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2012
Messages
220
Likes
0
Points
0
B

BAPUPEGHE

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2012
220 0 0
Umarufu wa CDM Umeanza kupungua kwa kasi kubwa vyuoni ukilinganisha na miaka ya nyuma.

Wengi wameanza kukimbilia CCM Kwa kuwa wameanza kugundua ujinga wa viongozi wao walivyo simple.

Ukiangalia kwa vyuo vikubwa kama UDSM NA UDOM Kasi ni kubwa sana. Hata hivyo ktk zoez la uchaguz wa serikali za wanafunz CCM Imeshinda kwa 90%.
 
palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2010
Messages
8,346
Likes
60
Points
0
palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2010
8,346 60 0
Umarufu wa CDM Umeanza kupungua kwa kasi vyuoni ukilinganisha na miaka ya nyuma.

Wengi weanza kukimbilia ccm CCM Kwa kuwa wameanza kugundua ujinga wa viongozi wao walivyo simple.

Ukiangalia kwa vyuo vikubwa kama UDSM NA UDOM Kasi ni kubwa sana.
ulilala wapi jana?
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,054
Likes
4,147
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,054 4,147 280
haya bwana naona unaleta usanii ndani ya kaole au unataka watu wachangie uzi wako.
 
S

Selungo

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2009
Messages
1,272
Likes
1
Points
0
S

Selungo

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2009
1,272 1 0
Umarufu wa CDM Umeanza kupungua kwa kasi vyuoni ukilinganisha na miaka ya nyuma.

Wengi weanza kukimbilia ccm CCM Kwa kuwa wameanza kugundua ujinga wa viongozi wao walivyo simple.

Ukiangalia kwa vyuo vikubwa kama UDSM NA UDOM Kasi ni kubwa sana.
Kiongozi!

Wewe na Juliana mliamkia kwa Mwigulu nini?
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,299
Likes
237
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,299 237 160
Kids stuff haya kachukue 7000
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,563
Likes
1,603
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,563 1,603 280
Umarufu wa CDM Umeanza kupungua kwa kasi vyuoni ukilinganisha na miaka ya nyuma.

Wengi weanza kukimbilia ccm CCM Kwa kuwa wameanza kugundua ujinga wa viongozi wao walivyo simple.

Ukiangalia kwa vyuo vikubwa kama UDSM NA UDOM Kasi ni kubwa sana.
pumba tupu
 
M

Msafwa wa swaya

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2012
Messages
427
Likes
12
Points
35
Age
32
M

Msafwa wa swaya

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2012
427 12 35
Umarufu wa CDM Umeanza kupungua kwa kasi vyuoni ukilinganisha na miaka ya nyuma.

Wengi weanza kukimbilia ccm CCM ENDELEA KUTOA MAPOVU MDOMON NDO YALE YALE UNASEMA MAISHA MAGUM WENZIO WANAJENGA MAGHOROFA NA KUNUNUA MAGARI YA KIFAHARI,Endelea kutanua macho wenzio wanapita labda choon kwako lakn siyo chuon..!
 
Leomimi

Leomimi

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2013
Messages
2,524
Likes
133
Points
160
Leomimi

Leomimi

JF-Expert Member
Joined May 20, 2013
2,524 133 160
watakutukana lkn tupa kulee
 
M

Mutakyamirwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
4,940
Likes
381
Points
180
M

Mutakyamirwa

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
4,940 381 180
Huu uzi uwe ni alert kwa cdm kuongeza kasi ya siasa vyuoni.
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,684
Likes
1,298
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,684 1,298 280
This comes direct from LUMUMBA PROJECT.
 
Prince Tumbo

Prince Tumbo

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2013
Messages
911
Likes
13
Points
0
Prince Tumbo

Prince Tumbo

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2013
911 13 0
Umarufu wa CDM Umeanza kupungua kwa kasi vyuoni ukilinganisha na miaka ya nyuma.

Wengi weanza kukimbilia ccm CCM Kwa kuwa wameanza kugundua ujinga wa viongozi wao walivyo simple.

Ukiangalia kwa vyuo vikubwa kama UDSM NA UDOM Kasi ni kubwa sana.
which politics are you refering?...or its just riping?...you are not objective..
 
M

Mipale Steve

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2013
Messages
387
Likes
2
Points
0
M

Mipale Steve

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2013
387 2 0
Leo lumumba mmepewa buku kumi nasikia.
 
mopaozi

mopaozi

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
3,309
Likes
129
Points
160
mopaozi

mopaozi

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
3,309 129 160
Ni kweli mana hapa chuoni kwetu tawi lao limefungwa
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,601
Likes
3,951
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined Jan 18, 2007
14,601 3,951 280
Umarufu wa CDM Umeanza kupungua kwa kasi vyuoni ukilinganisha na miaka ya nyuma.

Wengi weanza kukimbilia ccm CCM Kwa kuwa wameanza kugundua ujinga wa viongozi wao walivyo simple.

Ukiangalia kwa vyuo vikubwa kama UDSM NA UDOM Kasi ni kubwa sana.
Umefanya wapi utafiti.JF ni sehemu ya Great thinkers.Hapa sio Facebook.Kwa bahati mbaya na wewe unaweza kujiita msomi?Funny indeed!
 
mbwa mwizi

mbwa mwizi

Member
Joined
Apr 23, 2013
Messages
88
Likes
2
Points
15
mbwa mwizi

mbwa mwizi

Member
Joined Apr 23, 2013
88 2 15
akili za kuambiwa changanya na za kwako, usiwe mvivu wa kufikiri.
 
africana mtwys

africana mtwys

Senior Member
Joined
May 8, 2013
Messages
173
Likes
0
Points
0
Age
39
africana mtwys

africana mtwys

Senior Member
Joined May 8, 2013
173 0 0
labda vyuo vya lumumba ndio umeamka usingizini nini? kajimwagie maji ya baridi kwanza ndio uje upost mada yako tena upyaaaaaaaaaaaaaaaaa labda wana JF wanaweza kukuelewa
 
M

my web

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2012
Messages
1,594
Likes
2
Points
0
Age
33
M

my web

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2012
1,594 2 0
Huna sababu ya kuanzisha thread kwa ID nyingine na kuchangia kwa ID nyingine kujipa sapoti.
umejuaje shost kama id nyingine ya mleta hoja.kweli we msaga sumu
 

Forum statistics

Threads 1,273,086
Members 490,268
Posts 30,470,815