CHADEMA: Ufafanuzi juu ya Taarifa ya Ndugu Ali Omari Chitanda

CHADEMA: Ufafanuzi juu ya Taarifa ya Ndugu Ali Omari Chitanda

Mtakanusha sana ila maovu yenu sasa ni dhahiri mbele jamii
 
Huwezi kuzuia mazishi ya hawa wauwaji wa chagadema kwa kukanusha ukweli. Chadema kwishney
 
Umejibu nini sasa mbona haujasema wakurugenzi wanalipwa kiasi gani, halafu kulikuwa na haja gani kutaja mikoa wanaotoka wakati hoja ilikuwa mbona wote ni Wakirsto, rudi ujibu.

Waangalie dini kwani wanachagua mkurugenzi wa msikiti au kanisa? Wanachagua kwa kuangalia sifa na si dini! Kama upande wenu hamuangalii sifa mnaangalia dini endeleeni hivyo hivyo.
 
kama unaweza kuandika matope hivi usijiite mpenda mabadiliko.... kama unafuata watu na sio sera za chama wewe ni dhaifu wa hali ya juu saanaa..... nenda popote your hero atakapodondokea....!

Haya nenda kachukue nafasi ya lili.an mb.owe!
 
kupost mpost wenyewe na kushukuru mshukuru wenyewe.
Lakini nina swali dogo kwako mkuu wewe yeriko na mwenzio ben saanane.
"mmejiandandaaaje na kuburuzwa mahakamani, kwa kile kinachoitwa riport ya siri?"

Sisi tupelekwe mahakamani kwa kosa ripoti kivipi?

Ripoti imekuwepo mitandaoni tangu mwezi wa tatu 2013 huko, sasa Zitto akikurupuka kuwaandama akina Yericko na Saanane walioina mwezi wa 11 na kushare na marafiki zao atakuwa mwendawazimu.

Gazeti la nipashe lilishatoa bila kuweka source, Gazeti la Jamhuri nalo pia lilishatoa bila kuweka source,

Nazaidi soma mtandao huu www.wikileaks01.wordpress.com ujionee kuwa hiyo ripoti haikuanzia kwa akina Jason Bourne, Ben Saanane, Henry Kilewo au Yericko Nyerere kama Zitto anavyo wadanganya watu,


Mwambieni aiwahishe kesi mahakamani ili tukamfundishie huko huko.
 
Virusi vyote ndani ya Chadema tupa kule... Watakaobaki Chadema ni wazalendo tu sio waganga njaa. Chadema ni mkombozi wa mtanzania maskini!
 
Mkuu Makene tunashukuru kwa kazi nzuri ya kujibu kwa wakati mwafaka, hii imekuwa ndani ya masaa yasiyopungua sita

Huu ndio uwajibikaji wa chama kinachojiandaa kushika dola

kazi bado anayo!maana hapa mara watakuja makatibu wa mikoa na matamko!mara waje wenyeviti wa wilaya..mara kata...achilia mbali umoja wa vijana, wanawake, wazee na baadae wanachama wa kawaida!
Japo hoja ni zile zile!
 
Hayo majibu ya Makene yako robo, sio lazima ukimbie kujibu bila ya kuwa na collective responsibility.
Makene hapo umepwaya sana kwa majibu ya kuedit.

Siyo lazima ujibu haraka ili uonekane unafanya kazi, bali umejidhalilisha sana kwa kutoa majibu yanayoonyesha ubishi dhidi ya hoja nzito na zilizopangiliwa za Chatanda.

Makene kwa hili umechemka, hakuna sehemu hata moja uliojaribu kujibu hoja au kutoa msimamo wa chama bali umetengeneza sintofahamu dhidi ya uwezo wenu wa kufikiri ulivyo kwasasa hapo ofisi zenu za makao makuu.

Mbona hukujibu hoja za Makamu Mwenyekiti Ndg Arfi?

Mbona hukujibu hoja nzito za Prof. Baregu?

Mbona hukujibu hoja za mara ya pili za Ndugu Mwigamba?

Mbona hujajibu hoja za mjumbe wa Baraza kuu kutoka Temeke?

Mbona hujajibu hoja za vijana wa Vyuo vikuu?

Mbona hujatoa ufafanuzi kwanini Mabere Marando kaondolewa kwenye nafasi yake bila Taarifa?

Kwa ufupi chama chenu mpaka sasa kimevurugwa, kuna haja mjipange au muwe kimya ili mjue nyufa zilizoko nyuma ya huu Mtikisiko na Mahitaji ya Majibu Mujarabu dhidi ya hoja muhimu zinazoibuka kila uchao.

Acha kuwa na akili za nguruwe wewe!!
Kama unajua kuchambua hoja ungeonyesha ni hoja ipi ya Chitanda haikujibiwa!

Unakimbilia kupost utadhani unaharisha kipindupindu mxxx!!

Kwenye press ya Baregu hakukuwa na hoja ya kujibiwa kwakuwa yeye alikuwa anatoa maoni yake au ushauri kwa chama!

Tumia akili acha kuwa na kichwa cha nguruwe

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Umejibu nini sasa mbona haujasema wakurugenzi wanalipwa kiasi gani, halafu kulikuwa na haja gani kutaja mikoa wanaotoka wakati hoja ilikuwa mbona wote ni Wakirsto, rudi ujibu.

Kwa hiyo taasisi ziwe zinateua watendaji kwa kigezo cha uwiano wa kidini na si uwezo kiutendaji?!

Tukiendekeza hii tutafika?
 
nyinyi kama mnataka kuona watanzania nn watafanya uchaguzi 2015...mvueni uwanachama zitto kabwe ....mimi binafsi sio mwanachama wa chadema wala ccm ila ni mfuasi wa mabadiliko nchi na nimetokea kuvutiwa na chama chenu kwa ssbabu ya zitto kabwe nikiwa kama kijana mwenye njaa ya maendeleo ya nchi...nikiamini vijana wengi wako kama mimi...kuwepo kwake kama mbunge kumebadilisha mfumo mzima wa kufanya siasa hapa tz..hakuna mwanasiasa kama zitto kwenye karne hii anajua kugusa tabaka kuu la watanzania nikimanisha vijana kama mimi...nafatilia hii isue kwa makini sna ...nawashauri chadema kumrushisha zitto kwenye nafasi yake kama kweli unataka kushinda 2015...bila zito hata haya majimbo ya mjini uliyoyachukua ninahuhakika yatarudi ccm...zitto is my hero....
Ok;let it be your hero then for us let us believe as our real enemy against the Revolution we want
 
huyu jamaa aanzishe chama chake ili achague viongozi wa dini hiyo aliyotaja! hizi hoja za kuleta usawa katika nafasi za uongozi kwa kigezo cha dini ni mufilisi kabisa
yamekuwa hivi leo!!!!!!
 
Umejibu nini sasa mbona haujasema wakurugenzi wanalipwa kiasi gani, halafu kulikuwa na haja gani kutaja mikoa wanaotoka wakati hoja ilikuwa mbona wote ni Wakirsto, rudi ujibu.

Ndugu yangu huwezi hata kuficha upumbavu wakop hata kidogo,niajabu msomi kuwa na akili mgando kiasi hicho,au ulikua unadesa tu?
 
Kuna hoja ya udini haijawa addressed vizuri. Natamani kurugenzi ya mawasiliano ingeainisha hiyo ajenda kiufasaha ili wananchi wariidhike na harakati zinazoendelea
 
nyinyi kama mnataka kuona watanzania nn watafanya uchaguzi 2015...mvueni uwanachama zitto kabwe ....mimi binafsi sio mwanachama wa chadema wala ccm ila ni mfuasi wa mabadiliko nchi na nimetokea kuvutiwa na chama chenu kwa ssbabu ya zitto kabwe nikiwa kama kijana mwenye njaa ya maendeleo ya nchi...nikiamini vijana wengi wako kama mimi...kuwepo kwake kama mbunge kumebadilisha mfumo mzima wa kufanya siasa hapa tz..hakuna mwanasiasa kama zitto kwenye karne hii anajua kugusa tabaka kuu la watanzania nikimanisha vijana kama mimi...nafatilia hii isue kwa makini sna ...nawashauri chadema kumrushisha zitto kwenye nafasi yake kama kweli unataka kushinda 2015...bila zito hata haya majimbo ya mjini uliyoyachukua ninahuhakika yatarudi ccm...zitto is my hero....

Kwani wewe unataka kumpigia kura Zitto akiwa CHADEMA tu??? utamfuata atakakokwenda kwa sababu he is your hero!
 
safi kwa response ya haraka CDM imekua effective sana...utafikiri ni chama kiko ulaya ama marekani...hii kasi si mchezo

Umeonaeee..transparency ya hali ya juu sana. Magamba sasa ni uchonganishi na kuwalaghai wananchi kuwa watachukuliana hatua-mawaziri wazembe rejea salamu za Nape jana kwa waziri wa kilimo akiwa Mbeya. Sijui waziri kazipokeaje?
 
Zitto na JK ni marafiki, JK ni bingwa wa makundi na mitandao. CDM jiandaeni na mtandao wa Zitto uliojengwa muda mrefu na una nguvu ya pesa na dola. Get rid of Zitto n Katila right away

Nakuunga mkono mkuu hapa ndipo inapaswa kudhirisha CDM ni tofauti na CCM kumchukulia hatua stahiki zitto ndiyo itakuwa salama kuelekea 2015 tunajua ccm imekuwa dhaifu kwasababu ya kulea haya makundi
 
nyinyi kama mnataka kuona watanzania nn watafanya uchaguzi 2015...mvueni uwanachama zitto kabwe ....mimi binafsi sio mwanachama wa chadema wala ccm ila ni mfuasi wa mabadiliko nchi na nimetokea kuvutiwa na chama chenu kwa ssbabu ya zitto kabwe nikiwa kama kijana mwenye njaa ya maendeleo ya nchi...nikiamini vijana wengi wako kama mimi...kuwepo kwake kama mbunge kumebadilisha mfumo mzima wa kufanya siasa hapa tz..hakuna mwanasiasa kama zitto kwenye karne hii anajua kugusa tabaka kuu la watanzania nikimanisha vijana kama mimi...nafatilia hii isue kwa makini sna ...nawashauri chadema kumrushisha zitto kwenye nafasi yake kama kweli unataka kushinda 2015...bila zito hata haya majimbo ya mjini uliyoyachukua ninahuhakika yatarudi ccm...zitto is my hero....

well said..
 
Bwana Makene amefafanua vizuri sana kuhusu mikoa waliotoka hao viongozi hapo chini ila nadhani amesahau kujibu ishu hiyo hapo kwenye red.
pengine hakuiona katika taarifa ya awali iliyotolewa na mwenyekiti wa Lindi
1. Mkurugenzi wa Oganaizesheni Mhe. Singo Kigaila Benson.
2. Mkurugenzi wa Mawasiliano na Mahusiano ya ndani Mhe. John Mnyika (Mb).
3. Mkurugenzi wa Fedha na uwekezaji Mhe. Anthony Komu.
4. Mkurugenzi wa Bunge na Halmashuri Mhe. John Mrema.
5. Mkurugenzi wa Ulinzi na Usalama Mhe. Wilfred Lwakatale.

Uteuzi huu hauonyeshi sura ya Kitaifa Wakurugenzi wote watano ni Wakristo kanakwamba CHADEMA hakuna Waislamu wenye uwezo wa kushika nafasi hizo.

Lakini pia hauzingatii mgawanyo wa kijamii kwa kuwa kati ya kurugenzi hizo sita wakurugenzi wanne kati yao wanatokea mkoa mmoja wa kilimanjaro

 
Kwani wewe unataka kumpigia kura Zitto akiwa CHADEMA tu??? utamfuata atakakokwenda kwa sababu he is your hero!

Ni point yakusisitizwa sana. Wasubili kumchagua akiwa ccm yao. Zitto naye awambie or atangaze kuwakana la sivyo mshika mbili moja umponyoka.
 
Back
Top Bottom