CHADEMA: Ufafanuzi juu ya Taarifa ya Ndugu Ali Omari Chitanda

CHADEMA: Ufafanuzi juu ya Taarifa ya Ndugu Ali Omari Chitanda

Umejibu nini sasa mbona haujasema wakurugenzi wanalipwa kiasi gani, halafu kulikuwa na haja gani kutaja mikoa wanaotoka wakati hoja ilikuwa mbona wote ni Wakirsto, rudi ujibu.

Amesema uteuzi bado unaendelea get it?
 
Mkuu Makene tunashukuru kwa kazi nzuri ya kujibu kwa wakati mwafaka, hii imekuwa ndani ya masaa yasiyopungua sita

Huu ndio uwajibikaji wa chama kinachojiandaa kushika dola

kupost mpost wenyewe na kushukuru mshukuru wenyewe.
Lakini nina swali dogo kwako mkuu wewe yeriko na mwenzio ben saanane.
"mmejiandandaaaje na kuburuzwa mahakamani, kwa kile kinachoitwa riport ya siri?"
 
Umejibu nini sasa mbona haujasema wakurugenzi wanalipwa kiasi gani, halafu kulikuwa na haja gani kutaja mikoa wanaotoka wakati hoja ilikuwa mbona wote ni Wakirsto, rudi ujibu.

kaambie ka Zitto kaanzishe chama chake. Si mbaya CCM ikiendelea kutawala ila shetani ajifie zake
 
Last edited by a moderator:
Yeah!!!! It is time to move on.

Zitto na JK ni marafiki, JK ni bingwa wa makundi na mitandao. CDM jiandaeni na mtandao wa Zitto uliojengwa muda mrefu na una nguvu ya pesa na dola. Get rid of Zitto n Katila right away
 
Well said kamanda makene. Hao ni masalia ,wachumia tumbo, na wapiga dili . Acha wafu wazikane . M4c with no apology
 
Kwasababu Mnyika ni Mpare alietokea Mwanza bac hana uhusiano na Kilimanjaro?Lema nae ajifanye wa Arusha?Musituzingue Mujibu hamna WAISLAM wenye akili kuchukua nafasi hata moja ktk kurugenzi au ndio maelekezo ya Udini anaeyazungumzaga mara nyingi Mzee Mtei.
 
Mnapigana vikumbo wenzenu CCM kupitia kwa Kinana na Nape wanazunguka tu vijijini!! Mtaisoma namba nyinyi T2015. Na kumbukeni, kura za vijijini ndo zinaiweka CCM madarakani!
 
Kwasababu Mnyika ni Mpare alietokea Mwanza bac hana uhusiano na Kilimanjaro?Lema nae ajifanye wa Arusha?Musituzingue Mujibu hamna WAISLAM wenye akili kuchukua nafasi hata moja ktk kurugenzi au ndio maelekezo ya Udini anaeyazungumzaga mara nyingi Mzee Mtei.

Je, Kwetu CCM Vipi Usawa upo wa Dini kweli?... naomba mifano
 
Mnapigana vikumbo wenzenu CCM kupitia kwa Kinana na Nape wanazunguka tu vijijini!! Mtaisoma namba nyinyi T2015. Na kumbukeni, kura za vijijini ndo zinaiweka CCM madarakani!

Acha wazunguke, wakiinuka sie 2nakaa...
 
Mkuu Uslam unaruhusu usaliti!!!? Halafu naomba usiniweke kwenye kundi moja na Imani yako uchwara ya kichuki. Uislamu unakemea chuki na usaliti

Huwezi kuwa katika imani yangu hata kidogo wewe utabakia mhuni tu wa. Kamuulize hilo swali mkeo.
 


TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

​
UFAFANUZI KUHUSU TAARIFA YA NDUGU ALI O. CHITANDA


​
Kutokana na kuwepo kwa taarifa ya Ndugu Ali O. Chitanda, huku pia waandishi wa habari wakitaka kujua na kupata ukweli kutoka Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA, tunapenda kutoa ufafanuzi mfupi;


Kwanza suala la maamuzi ya Kamati Kuu ya kuwavua uongozi ndani ya chama, Ndugu Zitto Kabwe na Dkt. Kitila Mkumbo, chama kimeshafunga mjadala kwenye vyombo vya habari kwa kuheshimu na kuzingatia taratibu za kikatiba za ndani ya chama kuendelea.



Pili kuhusu suala la restructuring ya Makao Makuu ya Chama. Chitanda ametoa
 
Ally Omari Chitanda hata kama unataka upewe uenezi ccm siyo kwa uwongo mkubwa kiasi hiki!

Huwezi kuwa kiongozi wa jamii ya watu kwa kuwa mnafiki na mzandiki
 
wapi maelekezo ya uteuzi wa tundu lissu na kutemwa kwa mabere marando?. vipi kuhusu mishahara au ni posho tu.umesema mnatuma pesa mikoani mbona kila anayetoka anasema hamtumi mf waraka wa mkulima maskini .cc makene tumain

Snowden hakuwa mbulula waambie mods wakubadirishie jina uitwe Komba ,Lusinde au Maji marefu.
 
Na nyie msiwe kama mazezeta, haya majibu ni mjumuiko wa taarifa zilizotaka clarification kutoka kwa waandishi wa habari ambao waliitwa na huyo katibu wa CDM mkoa wa Lindi.

Swala la muono wa uzezeta linategemea na kiwango chako katika utambuzi wa hoja hasa ikichukuliwa kuwa hakuna kipimo cha kisayansi ulichotumia kufikia hitimisho lako.

Fine, kama nitakubaliana na hoja yako itabidi nikuulize tena, kwani hao waandishi wa habari wanapatikana Jf au taarifa za kupata clarification zilipatikana kupitia Jf.

Hatuhoji bila kuangalia njia inayotumika katika mawasiliano mara kwa mara ya CHADEMA na wanachama au wananchi. Historia inabainisha kuwa, kitengo cha mawasiliano cha CHADEMA huwa kinatumia Jf katika kuwasiliana na wananchi/ wanachama wa CHADEMA kama walivyofanya kwa sasa na kwa maana hiyo, tulitegemea hata swala la aliyekuwa Makamu Mwenyekiti Taifa lingetolewa ufafanuzi kwa kutumia njia ya mawasiliano ya Jf au yoyote ile kuwafikia wanachama/wananchi.

Kama hakuna maelezo yoyote yale ya kufafanua au kukanusha kutoka CHADEMA basi maelezo ya aliyekuwa Makamu Mwenyekiti yatasimama katika fikra na mitazamo.
Huyo Arfi alipojiuzulu aliita waandishi wa habari? Na barua yake au tamko lake aliviadress kwa nani? una uhakika hakupewa majibu?
Hoja hapa ni wanachama/wananchi kufahamu msimamo wa CHADEMA kuhusiana na tuhuma zilizoiburiwa na aliyekuwa Makamu Mwenyekiti wa Taifa na siyo CHADEMA kutoa majibu kwa Said Alfi ambaye tayari alishakuwa siyo Makamu Mwenyekiti Taifa labda uniambie, tuhuma zake kwa CHADEMA zilikuwa haziakisi mwenendo wa CHADEMA katika jamii na kwa maana hiyo, siyo biashara ya kisiasa inayowahudu wanachama/ wananchi kufahamu.

Tukubaliane kutokubaliana.
 
Mkuu Uslam unaruhusu usaliti!!!? Halafu naomba usiniweke kwenye kundi moja na Imani yako uchwara ya kichuki. Uislamu unakemea chuki na usaliti

Uislamu sio jina kamanda kama hili jina linavyotumika!
cc Matola
 
Back
Top Bottom