Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA tv

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by EMT, Sep 12, 2011.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,245
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
  2. l

    luckman JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Good news
     
  3. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,984
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    kwa hilo jina sijui kama watapata masafa labda wajiite tanzania daima tv.
     
  4. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,245
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    Tanzania daima tv ndio nini?
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,107
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    hii ni habari njema kama ni kweli..
     
  6. g

    geoffrey nkwabi Member

    #6
    Sep 12, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br /> kama itawezekana that's good news for the members but whose gonna allow this? Serikali ya CCM! I doubt,
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,967
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Ndiyoooooo! Nafuu jamani. Hakika maombi ya wengi imesikikaaaaaaa!
     
  8. R

    Rweye JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 13,078
    Likes Received: 1,607
    Trophy Points: 280
    Iko poa CTN Chadema Television Network
     
  9. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,679
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    that,s good news if is true.
     
  10. K

    Kalila JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    gud news tumewachoka tbc
     
  11. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tutashukulu sana mungu awape nguvu lengo litimie
     
  12. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,948
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Confirmed, Mh Regia kaweka habari hii kwenye page yake facebook
     
  13. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #13
    Sep 12, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,843
    Likes Received: 2,044
    Trophy Points: 280
    mkuu jitahidi kuchangia post nyingi ili avatar yako niione mara kwa mara
     
  14. String Theorist

    String Theorist JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 203
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Regia Estelatus Mtema
    Wapendwa CHADEMA tumezindua TV yetu kupitia mtandao haijazinduliwa officially..Tembelea mtandao wa Chadema.tv ujionee na kusikia yanayoendelea kwenye Kampeni Igunga..Kila siku tunaongoza njia wengine wanafuata..
     
  15. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #15
    Sep 13, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Du!hiyo link nashidwa kuifungua kwenye mchina wangu, tafadhal wenye sim zenye uwezo/wanaotumia laptonga mtujuze zaid
     
  16. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #16
    Sep 13, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    CHADEMA Televishen ni chombo kilichotarajiwa kwenda hewani tangu mwaka juzi.

    Tafadhali msitufanye tukasubiri sana kwa chombo hiki na kuendelea kunyanyaswa na TBC Ujima kwa kutelekeza majikumu yake wakati wa msiba uliogusa taifa zima na badala yake kuamua kuburudisha baadhi ya viongozi wa CCM kwa mirindimo ya taarab.

    Jambo hilo la kusikitisha sana lilikua likitokea huku taifa zima likihangaika kutafuta habari juu ya hatima za ndugu zetu kwenye ajali baharini. CHADEMA tusaidieni haraka kuziba pengo hilo kwani sisi wengine tulishajiamulia tangu Tido aondoke pale kujifanya kama vile TBC haikuwahi kwepo hata siku moja kwa ajili yetu na kwa kodi zetu katika taifa hili.
     
  17. S

    Sharp lady Senior Member

    #17
    Sep 13, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lets hope for the best.
     
  18. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #18
    Sep 13, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,940
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    inakuwa hewani saa zipi, nimeicheki now ipo off air
     
  19. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #19
    Sep 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,399
    Likes Received: 2,203
    Trophy Points: 280
    Naunga mkono.
     
  20. m

    mozze Senior Member

    #20
    Sep 13, 2011
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 185
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni Idea Nzuri....sema kwa vile TV lengo lake ni kuhabarisha watu wa itakdi zote, ni vyema Chadema wakafanya utafiti wa JINA litakalokuwa na mvuto kwa wote. Ukiita Chadema, hardly mtu wa CUF au CCM atapenda kuangalia.
    Mfano mzuri ni vyombo vyenye majina kama Tanzania Daima, Uhuru, Mzalendo etc.....ambavyo vinafuata mlengo wa vyama husika bila kuonyesha waziwazi.
     
Loading...