CHADEMA mtauweza huu muziki? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA mtauweza huu muziki?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by AdvocateFi, Sep 15, 2012.

  1. AdvocateFi

    AdvocateFi JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,548
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Baada ya CHADEMA kuchukua maamuzi magumu ktk kuwaondoa vigeugeu ndani ya chama tumeshuhudia chama kikifanya maamuzi magumu ktk kuondoa magugu ndani ya chama mfano wale madiwani 5 wa Arusha, na baada ya hapo ni Ibarhim chagulani na Henry matata.
    Kiundani ukifatilia utaona idiologies za Chagulani pamoja na hao madiwani waliofukuzwa zote zinaendana ikiwa na UNAFIKI.

    Swali langu je CHADEMA kitawaweza hawa vijana ambao nao kwa kila mmoja ana shutuma na tabia hizo hizo ambazo zimewaponza wakina chagulani.... Vijana hao ni
    1: Benard Saanane
    2: Juliana shonza
    3:Mtela mwampamba
    pia wapo wengi na baba yao Shibuda.

    Tutegemee maamuzi gani?
     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Zitto vipi? au lile ni fupa lililomshinda fisi?
     
  3. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wenyewe karibuni wanaingia humu subiri uone mitusi maana umewatia kidole.........cha macho.
     
  4. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,391
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kama watavunja kanuni, out. Kumbuka CDM sio CCM.
     
  5. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,508
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    ben uko wapi umjibu huyu?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. AdvocateFi

    AdvocateFi JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,548
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    mkuu Zitto ni maji marefu that why nimeamua kutoa list hiyo hapo juu kama chama na hao kinawachukuliaje? Kwani kila mmoja hapo juu ana profile chafu ndani ya chama mpaka wengne huwa wanasema hao ni mapandikizi.
     
  7. AdvocateFi

    AdvocateFi JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,548
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    mkuu hakuna Ben kujibu kwani huo ndio ukweli maybe kama ataka kuja kupingana na ukweli.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 844
    Trophy Points: 280
    Chama kipo makini na hakikurupuki mkuu....
     
  9. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 43,646
    Likes Received: 10,039
    Trophy Points: 280
    waanze na shibuda.
     
  10. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,837
    Likes Received: 1,310
    Trophy Points: 280
    Lowassa naye huko CCM hagusiki bado Nimrod kasema patachimbika
     
  11. AdvocateFi

    AdvocateFi JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,548
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    ni kweli mkuu lakin ningependa kuona steps zikichukuliwa juu ya hawa watu kwani sio siri wana agenda ambayo wanaijua wao 2.
     
  12. m

    masluphill Senior Member

    #12
    Sep 15, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Hatukanwi mtu hayo ni maoni na mtazamo wake,Mapandikizi Watafyagiwa kila kundi kwa wakati wao,huku sio Chama Cha Mabwepande wenye ngome ya mafisadi na wahujumu uchumi,M4C Inakonga.
     
  13. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #13
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Shibuda anataka kugombea uenyekiti. Unafanya mchezo?
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,057
    Likes Received: 3,805
    Trophy Points: 280
    Huyu watakuwa wanamvutia pumzi.
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 844
    Trophy Points: 280
    Siamini kama agenda zao hazijulikani ni swala la muda tu....taasisi yoyote watu kama hao hawakosekani na swala siyo kukimbilia kuwafukuza bali unachukua hatua gani kukabiliana nao na hatua hizo siyo lazima zitangazwe....
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 844
    Trophy Points: 280
    huyu hana sumu yoyote...subiri 2015
     
  17. AdvocateFi

    AdvocateFi JF-Expert Member

    #17
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,548
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    mkuu inamana hiyo ni pumzi gani wanayomvutia? Nadhani imetosha sasa.
     
  18. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #18
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,582
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    labda mwampamba na juliana shonza watachukuliwa hatua lakini ben hawawezi maana ni mchaga mwenzao
     
  19. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #19
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,582
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    nasikia hawa vijana mpango wao ni kuhakikisha zitto anakuwa rais.
    jamani mbona hawavijana wanataka kumkosesha ufirst lady josephine mshumbusi jamani chama wachukulieni hatuwa hao vijana natamkosesha mama kwenda ikulu!
     
  20. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #20
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,582
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mapigano ya koo.....
    tatizo hapo ni utetezi wa viraza...hao madogo wana akili sana..
     
Loading...