CHADEMA msiingize kwenye mtego wa Machinga na CCM

CHADEMA msiingize kwenye mtego wa Machinga na CCM

Hao watu wanajuana hadi kwenye uchaguzi wa mwaka 2025 walivalishana tisheti zilizokuwa zimeandikwa "Machinga na mama ni dam dam!"

Leo wanatimuana wanahamasisha watu waandamane... Hiyo ni vita ya kifamilia kati yao, waachwe wasuluhishane wenyewe.
Chadema wanasema wao wanamtetea yeyote anayeonewa.
 
Kwa hiyo na sisi maafisa usafirishaji tunavyotimuliwa CDM kariakoo hivi CHADEMA Hamtuoni mtutetee?????
 

Attachments

  • downloadfile(9).jpg
    downloadfile(9).jpg
    92.1 KB · Views: 7
Hao watu wanajuana hadi kwenye uchaguzi wa mwaka 2025 walivalishana tisheti zilizokuwa zimeandikwa "Machinga na mama ni dam dam!"

Leo wanatimuana wanahamasisha watu waandamane... Hiyo ni vita ya kifamilia kati yao, waachwe wasuluhishane wenyewe.
Wamachinga na bodaboda ni mali ya CCM
 
Hao watu wanajuana hadi kwenye uchaguzi wa mwaka 2025 walivalishana tisheti zilizokuwa zimeandikwa "Machinga na mama ni dam dam!"

Leo wanatimuana wanahamasisha watu waandamane... Hiyo ni vita ya kifamilia kati yao, waachwe wasuluhishane wenyewe.
ni vizuri sana kutii sheria na maagizo ya kimamlaka bila shuruti na bila kuskiza porojo za wanasiasa waliopoteza uelekeo na itapendeza zaidi.

Ni muhimu sana jiji kuwa safi na lenye mpangilio mzuri wa shughuli za kiuchumi 🐒
 
Kweli kabisa acha wenye mamlaka watimize wajibu wao,ila tu tunaomba siyo uchaguzi unakaribia wanawarudisha
Hili zoezi liwe endelevu

Ova
CCM wamezoea kufuja fedha za watanzania na kutumia madaraka ya kisiasa hovyo.

Wanahamisha watu kimkurupuko halafu mwaka mmoja baadae hao hao CCM wanaaachia wengine wafanye biashara maeneo walikofukuzwa wenzao awali.
 
Hao watu wanajuana hadi kwenye uchaguzi wa mwaka 2025 walivalishana tisheti zilizokuwa zimeandikwa "Machinga na mama ni dam dam!"

Leo wanatimuana wanahamasisha watu waandamane... Hiyo ni vita ya kifamilia kati yao, waachwe wasuluhishane wenyewe.
Wamachinga waende sehemu ambazo husika zilizotengwa kwa ajli ya kufanya biashara zao.

Majiji yanakuwa machafu kwasababu kila sehemu wanafanya biashara na kujaza matakataka njiani.

Nchi za wenzetu hakuna wamachinga na miji yao ni misafi sana.

Serikali ijenge masoko mengi kila kata ili iweze kuaccomodate wamachinga.

Serikali za kata zihamasishe wakazi wafanya usafi mazingira yanayozunguka nyumba zao na kuweka taka kwenye mapipa/bins kisha magari yawe yanakuja kuchukua free.
 
Wamachinga waende sehemu ambazo husika zilizotengwa kwa ajli ya kufanya biashara zao.

Majiji yanakuwa machafu kwasababu kila sehemu wanafanya biashara na kujaza matakataka njiani.

Nchi za wenzetu hakuna wamachinga na miji yao ni misafi sana.

Serikali ijenge masoko mengi kila kata ili iweze kuaccomodate wamachinga.

Serikali za kata zihamasishe wakazi wafanya usafi mazingira yanayozunguka nyumba zao na kuweka taka kwenye mapipa/bins kisha magari yawe yanakuja kuchukua free.
Gari kubeba taka free hapo kizungumkuti
Sema hao wazoaji taka/wakandarasi inabidi kila jumamosi wawe wanapita,ila kuna wakati wanaweza wakaakaa mwezi mzima au wiki 3 hawapiti
Wakiulizwa huko kwenye dampo kuna changamoto
Na mvua zikipiga huko dampo ndiyo hakuingiliki
Serikali/mamlaka husika labda watakuwa wameliangalia hilo

Ova
 
CCM wamezoea kufuja fedha za watanzania na kutumia madaraka ya kisiasa hovyo.

Wanahamisha watu kimkurupuko halafu mwaka mmoja baadae hao hao CCM wanaaachia wengine wafanye biashara maeneo walikofukuzwa wenzao awali.
Hao wanajuana na kuna mmoja hapo anapatiwaga kweli baada ya kutumika
Inshort, huu ugomvi wao wala si wa kuingilia

Ova
 
Back
Top Bottom