CHADEMA msiingize kwenye mtego wa Machinga na CCM

CHADEMA msiingize kwenye mtego wa Machinga na CCM

Wamachinga waende sehemu ambazo husika zilizotengwa kwa ajli ya kufanya biashara zao.

Majiji yanakuwa machafu kwasababu kila sehemu wanafanya biashara na kujaza matakataka njiani.

Nchi za wenzetu hakuna wamachinga na miji yao ni misafi sana.

Serikali ijenge masoko mengi kila kata ili iweze kuaccomodate wamachinga.

Serikali za kata zihamasishe wakazi wafanya usafi mazingira yanayozunguka nyumba zao na kuweka taka kwenye mapipa/bins kisha magari yawe yanakuja kuchukua free.
Hoja yako Ina mashiko... Lakini hao Machinga hawakuzuka kwa siku moja kutoka kusikojulikana.
 
Hao watu wanajuana hadi kwenye uchaguzi wa mwaka 2025 walivalishana tisheti zilizokuwa zimeandikwa "Machinga na mama ni dam dam!"

Leo wanatimuana wanahamasisha watu waandamane... Hiyo ni vita ya kifamilia kati yao, waachwe wasuluhishane wenyewe.
Kumbe we ni poyoyo tu, sasa hapo umeandika nini? Chadema ni nani nchi hii? Nyie kwl ni mazombie, mna-overrate wahuni tu wasioweza kufanya lolote. Chadema ni km CHAUMA, ACT, na wengine km hao
 
siyo sawa, siyo wamachinga wote waliosapoti hii regime, isitoshe haki ni haki, hivyo kama haki inapokwa chadema haina budi kuwatetea kwa maoni yangu ...
 
Kwa hiyo Kwa sera za chadema ni sahihi Kwa wamachinga kufanya biashara sehemu yeyote.
 
Gari kubeba taka free hapo kizungumkuti
Sema hao wazoaji taka/wakandarasi inabidi kila jumamosi wawe wanapita,ila kuna wakati wanaweza wakaakaa mwezi mzima au wiki 3 hawapiti
Wakiulizwa huko kwenye dampo kuna changamoto
Na mvua zikipiga huko dampo ndiyo hakuingiliki
Serikali/mamlaka husika labda watakuwa wameliangalia hilo

Ova
Inabidi viongozi waondokane na hiyo hali ya kufanya kazi kwa mazoea ,wasitegemee Dampo moja tu la Pugu ,inabidi kila wilaya iwe na Dampo lake ,halafu waende mbele zaidi ,takataka ni dili ,ukizifanyia michakato unapata mbolea safi sana.

Wakijenga mengi kwenye kila kata means ushuru wa wamachinga unaweza kuendesha kuzoa taka for free na pia malipo kwa wafanyakazi wa kuzoa taka iwe nzuri ili kila mmoja awe anatamani kufanya kazi kwenye kuzoa taka ,hiyo itaepusha kukaa mwezi bila gari kupita na barabara kuelekea kwenye maDampo waziboreshe ili ziwe zinapitika misimu yote na taka zikiwa processed kwenda mbolea madampo hayatojaa.

Wananchi/serikali ikiamua inaweza ,kama imeweza kununua coaster special hire kwa milioni 334 ,wameweza kununua boti tu ndogo kwa 1.5B ,hatuwezi kushindwa kununua magari ya kuzoa taka kwa kila kata.
 
CHANZO CHA KUHARIBIKA KWA MAADILI NCHINI.
Kuadhibu watoto wako ili kuwarejesha kwenye maadili ndiko kuharibu maadili huko?

Sasa kwanza tusiende nje ya mantiki ya mtoa mada.

Nafikiri kwa maneno niliyoshea hapo juu waweza kudhani mi ni proCcm kumbe siye!

Tunaoshabikia na kufurahia wavurugwe, tunamaanisha kwamba, hao waliokuwa wakijiita ni watoto wa Samia, hawastahili huruma zetu kwa sasa.
Baada ya mauaji ya 29/10 hawakujitokeza kulaani, walifurahia na kuunga mkono.

Mifano hii chechefu haiishii kwa hao vizabizabina pekee, iende mbali zaidi hadi wote akina Nchimbi and the like walioshauri mgombea mmoja, jina moja kwenye Ccm, waliokataa maridhiano kabla ya uchaguzi na mengineyo maovu kuchochea hasira za umma, nao pia si wa kuonewa huruma na umma.

Wanastahili kukipata walichokipigania kwa jasho lao.
 
Hao watu wanajuana hadi kwenye uchaguzi wa mwaka 2025 walivalishana tisheti zilizokuwa zimeandikwa "Machinga na mama ni dam dam!"

Leo wanatimuana wanahamasisha watu waandamane... Hiyo ni vita ya kifamilia kati yao, waachwe wasuluhishane wenyewe.
Ushauri mzuri sana waache wafu wazikane wenyewe.
 
Hao Machinga wameanza Leo kufanya biashara maeneo hayo... Wakati mnakwenda kuwaomba kura mlikuwa hamuoni kama wapo barabarani?
Kwa hiyo serikali yenu ya chadema siku ikiingia madarakani itaacha utekaji,ufisadi viendelee Kwa sababu vimeanza zamani?
 
Hao watu wanajuana hadi kwenye uchaguzi wa mwaka 2025 walivalishana tisheti zilizokuwa zimeandikwa "Machinga na mama ni dam dam!"

Leo wanatimuana wanahamasisha watu waandamane... Hiyo ni vita ya kifamilia kati yao, waachwe wasuluhishane wenyewe.
Hahahaha machinga wa mama yamewakuta wakomae tu
 
Back
Top Bottom