CHADEMA, mchukueni HAMADI RASHID


S

SAGANKA

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2012
Messages
313
Likes
6
Points
35
Age
36
S

SAGANKA

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2012
313 6 35
Wakati umefika wa CDM kutafuta namna ya kujiimarisha kule Zanzibar,kwangu mimi Hamad Rashid atakuwa ni kete nzuri sana kwa cdm katika kukijenga chama kule Zanzibar, hivyo nashauri cdm tumchukue huyu jamaa,maana sijaona dhambi kubwa aliyofanya.Critical /Great thinkers watatoa maoni ya kujenga na si matusi.


Wana jf mnasemaje?
 
mirisho pm

mirisho pm

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2012
Messages
2,833
Likes
4,570
Points
280
mirisho pm

mirisho pm

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2012
2,833 4,570 280
huyo jamaa haaminiki.. fuatilia historia yake kwa makini....
 
M

Mgaya D.W

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
966
Likes
201
Points
60
M

Mgaya D.W

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
966 201 60
Wakati umefika wa CDM kutafuta namna ya kujiimarisha kule Zanzibar,kwangu mimi Hamad Rashid atakuwa ni kete nzuri sana kwa cdm katika kukijenga chama kule Zanzibar, hivyo nashauri cdm tumchukue huyu jamaa,maana sijaona dhambi kubwa aliyofanya.Critical /Great thinkers watatoa maoni ya kujenga na si matusi.


Wana jf mnasemaje?
CHADEMA kinajengwa kwa kujenga sera zake,kuelimisha watz na kuwafanya watz kuona chama ni mali yao.Chadema hakihitaji watu wanaotoka ktk vyama vyao kwa vurugu ili kujijenga.Chadema ni zaidi ya viongozi,wao wanapewa jukumu kla kuongoza wala si kwamba chama ni mali yao.Hamad Rashid hatumuhitaji ili kujijenga Zanzibar,kwa chadema ni busara kuwaacha wazanzibar kuwapa fursa ya kuelewa sera za chama na itikadi za chadema na wao kuchagua kujiunga kwa ridhaa yao na si kwa kulazimishwa na Mtu,maana akiondoka ataondoka nao.

So chama hakijengwi kwa majina ya watu bali kwa uzalendo wa wanachama.Nadhani hoja hii inakosa uzito wa kimjadala kwa manufaa ya chama na Tanzania tuitakayo!
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
37,625
Likes
49,205
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
37,625 49,205 280
Mkuu tunaangalia uadilifu na wala sio kukubalika kwa mtu sehemu flani.
Hamadi Rashid hatufai.
Chadema sio jalala.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
12,485
Likes
2,580
Points
280
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
12,485 2,580 280
Hatutaki wabunge wa mahakama
 
F

FredKavishe

Verified Member
Joined
Dec 4, 2010
Messages
1,091
Likes
19
Points
135
F

FredKavishe

Verified Member
Joined Dec 4, 2010
1,091 19 135
Umnajua tatizo moja vijana wa chadema hamjiamini kabisa Hamadi rashidi wa nini sasa naamini tuna wazanzibar wazuri wenye nguvu kuliko hamad.

Niweke wazi sipendezi na vijana hata wazee wanaotoka chama fulani baada ya kutoswa kwenye uchaguzi hao hawatusaidia tatizo letu ni moja tunapenda sana majina.

Tujiulize zitto kabla ya 2005 kuna aliye mjua,Dr slaa naye je,kina mnyika kina mdee tutengeneze watu wetu kukumbatia oil chafu haifai jiulize walikuwa wapi siku zote kuona chadema inafaa.

Mimi nimejiunga na chadema 2009 nikiwa na miaka 19 hakuna yoyote aliyenijua wakati nachukua kadi niliumizwa kuona vijana wachache wanapambana peke yao.

Wengi wanaoingia sasa wengi wanatafuta madaraka tujiulize ole millya angepita kwenye kura za maoni ccm leo angekua chadema tunapokea oil chafu nyingi sana ndani ya chama si maana ole millya ni oil chafu,je shibuda angepita kura za maoni.

Tunahitaji kujenga chadema bila kutumia majina ya watu wakubwa chadema ijengwe na sisi kina fredy,hamis,haruna,juma wala tusiwatumie kina mnyika wala mdee waje kutusaidia.

Wewe kama una uchungu wa kweli kuishika zanzibar na imani hakuna ngome ngumu duniani kupitika unahitajika ubunifu kidogo tu kuipenya zanzibar.

Naomba mnipe wiki mbili nitakuja na mbinu za kuiteka zanzibar weka kichwani huhitaji jina kubwa na mtu mkubwa kupenya sehemu sera zetu,hoja zetu na ilani bora ya uchaguzi zitatupenyesha zanzibar.

Je zitto alipoenda kigoma ya kaskazini alikua na jina kubwa maswali ya kujiuliza kina wenje,mnyika je walikua na majina.

Naamini kuna vijana wengi sana wazuri kuliko Hamadi wanahitaji muda na kujengwa tuna yule mbunge wa viti maalumu kutoka huko sema naona naye yuko kimya sana.

Fred kavishe
 
Kimagege

Kimagege

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
283
Likes
1
Points
35
Kimagege

Kimagege

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
283 1 35
ni vizuri umejaribu kufikiri lakini mm naona huyo bwana ana tamaa kubwa ya madaraka na pia ana ndimi mbili.ni muhimu kukumbuka kuwa aliwahi kuteuliwa na mkapa ua mbunge sasa kama unataka kuiondoa ccm na unataka kuwatumia watu wanoishi kwa fadhila za ccm utakuwa unachekesha.
 
S.Liondo

S.Liondo

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
2,912
Likes
1,200
Points
280
S.Liondo

S.Liondo

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
2,912 1,200 280
Wakati umefika wa CDM kutafuta namna ya kujiimarisha kule Zanzibar,kwangu mimi Hamad Rashid atakuwa ni kete nzuri sana kwa cdm katika kukijenga chama kule Zanzibar, hivyo nashauri cdm tumchukue huyu jamaa,maana sijaona dhambi kubwa aliyofanya.Critical /Great thinkers watatoa maoni ya kujenga na si matusi.

Wana jf mnasemaje?
Mimi naona huyu aende kwa akina magamba pengine anaweza kuwasaidia wao. Huku CDM ataleta giza tu.
 
S

SAGANKA

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2012
Messages
313
Likes
6
Points
35
Age
36
S

SAGANKA

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2012
313 6 35
Majanikv Mkuu cdm imeanzishwa mwaka gani na hadi sasa imeshindwa kupenya vilivyo kule zanzibar.Wakati mwingine tuangalie hasara iliyo ndogo.
 
Last edited by a moderator:
F

FredKavishe

Verified Member
Joined
Dec 4, 2010
Messages
1,091
Likes
19
Points
135
F

FredKavishe

Verified Member
Joined Dec 4, 2010
1,091 19 135
Mkuu cdm imeanzishwa mwaka gani na hadi sasa imeshindwa kupenya vilivyo kule zanzibar.Wakati mwingine tuangalie hasara iliyo ndogo.
Chama kimeanza 1992 kumbuka hakikusimamisha mgombea wa uraisi hadi 2005 na 2010 na 2005 chama ndo kidogo kilikua na viti vingi cha slaa,zito,ndesa,afri kabla ya 2010 kupata viti zaidi 23 kwahiyo chama kinakua.

Mimi naaimani kabisa zanzibar tutapenya kabla ya huu muda lakini pia kimahesabu zanzibar kura zinagaiwa kwa cuf na ccm nusu nusu kwa hiyo si eneo muhimu la ushindi kwetu kivile kama cuf itakufa tutaingia zenji.

Tunahitaji kuwekeza nguvu kwenye maeneo yenye kura nyingi kanda ya ziwa,dsm,kaskazini,mbeya+iringa,
 
mpemba mbishi

mpemba mbishi

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2011
Messages
1,132
Likes
4
Points
135
mpemba mbishi

mpemba mbishi

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2011
1,132 4 135
Hamad Rashid kwa Zanzibar hana mvuto na ndio maana anaogopa hata kukanyaga, nawashauru CHADEMA kama munataka mtu mwenye mvuto na Wazanzibari ni vyema mukamchukua na Amani Karume CCM hawamtaki tena na ndio maana wameamua kumchania picha zake.
 
S

SAGANKA

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2012
Messages
313
Likes
6
Points
35
Age
36
S

SAGANKA

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2012
313 6 35
Chama kimeanza 1992 kumbuka hakikusimamisha mgombea wa uraisi hadi 2005 na 2010 na 2005 chama ndo kidogo kilikua na viti vingi cha slaa,zito,ndesa,afri kabla ya 2010 kupata viti zaidi 23 kwahiyo chama kinakua.

Mimi naaimani kabisa zanzibar tutapenya kabla ya huu muda lakini pia kimahesabu zanzibar kura zinagaiwa kwa cuf na ccm nusu nusu kwa hiyo si eneo muhimu la ushindi kwetu kivile kama cuf itakufa tutaingia zenji.

Tunahitaji kuwekeza nguvu kwenye maeneo yenye kura nyingi kanda ya ziwa,dsm,kaskazini,mbeya+iringa,
Kiutawala hatutakiwi kuipuuza Zanzibar.Kumbuka sasa cuf na ccm ni nusu kwa nusu,na unaweza kuona matatizo yaliyopo,je tukiichukua nchi 2015 kama ccm hawatatumia uhuni(God forbid),huoni ya kuwa kiutawala itakuwa ngumu sana kwa serikali ya cdm kui-manage znz? Au wewe unaonaje?
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,088
Likes
375
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,088 375 180
mmh, roho ya usaliti huwa haifi
 
S

SAGANKA

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2012
Messages
313
Likes
6
Points
35
Age
36
S

SAGANKA

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2012
313 6 35
Hamad Rashid kwa Zanzibar hana mvuto na ndio maana anaogopa hata kukanyaga, nawashauru CHADEMA kama munataka mtu mwenye mvuto na Wazanzibari ni vyema mukamchukua na Amani Karume CCM hawamtaki tena na ndio maana wameamua kumchania picha zake.
Hatutaki mtu asiyekubalika nyumbani.Kumbuka tunajenga chama,hivyo labda akijiunga tu kwa hiari yake lakini si kuombwa kujiunga.Sijafika znz na hivyo siwezi kuzungumzia mvuto wa hamad huko,ninachoelewa ni kuwa ni kati ya wabunge wenye ushawishi na ni miongoni mwa walioshinda kwa ushindi mnono.Lakini pia ukimlinganisha na waznz wengi anaoneka kuwa walau ana hoja.
 
THE STRONG

THE STRONG

Senior Member
Joined
Jan 21, 2012
Messages
108
Likes
6
Points
35
THE STRONG

THE STRONG

Senior Member
Joined Jan 21, 2012
108 6 35
mi sioni huyu jamaa kama anafaa sana kwa cdm because huyu jamaa ana uchu sana wa madaraka so asipochaguliwa atahama sio mtu mzuri kwa msimamo wa chama
 
F

FredKavishe

Verified Member
Joined
Dec 4, 2010
Messages
1,091
Likes
19
Points
135
F

FredKavishe

Verified Member
Joined Dec 4, 2010
1,091 19 135
Kiutawala hatutakiwi kuipuuza Zanzibar.Kumbuka sasa cuf na ccm ni nusu kwa nusu,na unaweza kuona matatizo yaliyopo,je tukiichukua nchi 2015 kama ccm hawatatumia uhuni(God forbid),huoni ya kuwa kiutawala itakuwa ngumu sana kwa serikali ya cdm kui-manage znz? Au wewe unaonaje?
Sijaipuza zanzibar ni muhimu sana kwetu nipe week mbili niandae kitu cha kuikatamata zanzibar mkuu sawa halafu kama una vijana wa chadema unawajua wa huko utaniambia uwape ndo uwe muongozo huwezi tegemea kina mbowe kila kitu
 
S

SAGANKA

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2012
Messages
313
Likes
6
Points
35
Age
36
S

SAGANKA

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2012
313 6 35
mi sioni huyu jamaa kama anafaa sana kwa cdm because huyu jamaa ana uchu sana wa madaraka so asipochaguliwa atahama sio mtu mzuri kwa msimamo wa chama
Huoni kwamba akihama atatuacha na wanachama kwani tayari umakini wa cdm utakuwa tayari umeonekana zanzibar kwa kiwango kikubwa.Tumikia kafiri upate mradi wako.
 

Forum statistics

Threads 1,250,944
Members 481,523
Posts 29,751,844