CHADEMA kwanini inatetea kila mtu anayetumbuliwa?

CHADEMA kwanini inatetea kila mtu anayetumbuliwa?

Utaratibu unaotumika...
You can not fire someone today and hire another kesho yake kwenye position kubwa... unless kama ulikuwa unamvizia jamaa akosee
Hawajawahi kuwa na la maana hata siku moja tangu walipopoteza dira kwa kumuondoa Dr Slaa.
Sasa hivi wapo kama waimba taarabu na singeli tu, wanatafuta mipasho. Soon kila mtu atagundua kuwa ni wapuuzi fulani. Tu
 
Chadema hawajamuonea huruma mtumbuliwa yeyote ugomvi wao ni kuacha jipu nakutumbu vijipu,. Utaishia kutumbua tu dawa huijui majipu kuna dawa sio dokta anishia kutumbua wakati mwili mzima umejaa majipu na mtumbuaji ananuka majipu. Acheni ujinga.
 
Wewe mwenye uwezo mkubwa unamchango gani katika taifa hili na una kipi cha kujivunia na watanzania wakakuona na wewe ni mtu na siyo nyalutogo...na nyinyi ambao chama chenu kipo ikulu mna jipya gani la kuwafanya watanzania wajivunie uwepo wenu?
acha porojo wewe tangu lini?watetezi wa mafisadi wakaingia ikulu unajitoa fahamu mchana kweupe hata bila bia ???hivi ziko wapi zile Sera za chadema za kupinga ufisadi ,Leo kimebaki chama cha kupinga kila kiyu kinacjofanyanywa na serikali huoni kuwa hizo ndio akili dogo tunazozipinga kila siku., haiwezekani Leo unaongea hili kesho unabadilika ,tatizo la siasa za afrika ulaghai ndio unaotumia kuwa danganya wananchi .ukiwa na akili timamu huwezi kusabikia siasa za chadema wala ccm it is like father and son hamtofautiani chochote ..alteast magufuli sasa hivi anabadili mambo Ila ninyi wapuuzi mnampinga kila kitu...
 
CHADEMA hawapingi utumbuwaji na hawawatetei watumbuliwa,wanachokipinga ni utaratibu unaotumika kuwatumbua watu hao,wanachotaka ni sheria zifuatwe katika utumbuaji huo,na siyo CHADEMA tu,wanaotaka kufuatwa kwa sheria katika utumbuaji huo,hata baadhi ya wana CCM baadhi wapo wanaotaka sheria za ajira zifuatwe katika utumbuaji huo,akiwemo makamu wa rais.
 
acha porojo wewe tangu lini?watetezi wa mafisadi wakaingia ikulu unajitoa fahamu mchana kweupe hata bila bia ???hivi ziko wapi zile Sera za chadema za kupinga ufisadi ,Leo kimebaki chama cha kupinga kila kiyu kinacjofanyanywa na serikali huoni kuwa hizo ndio akili dogo tunazozipinga kila siku., haiwezekani Leo unaongea hili kesho unabadilika ,tatizo la siasa za afrika ulaghai ndio unaotumia kuwa danganya wananchi .ukiwa na akili timamu huwezi kusabikia siasa za chadema wala ccm it is like father and son hamtofautiani chochote ..alteast magufuli sasa hivi anabadili mambo Ila ninyi wapuuzi mnampinga kila kitu...
Mahakama imekosa kesi bado upo hapa unabwata inamaana una akili kuliko waziri Mwakyembe.
 
acha porojo wewe tangu lini?watetezi wa mafisadi wakaingia ikulu unajitoa fahamu mchana kweupe hata bila bia ???hivi ziko wapi zile Sera za chadema za kupinga ufisadi ,Leo kimebaki chama cha kupinga kila kiyu kinacjofanyanywa na serikali huoni kuwa hizo ndio akili dogo tunazozipinga kila siku., haiwezekani Leo unaongea hili kesho unabadilika ,tatizo la siasa za afrika ulaghai ndio unaotumia kuwa danganya wananchi .ukiwa na akili timamu huwezi kusabikia siasa za chadema wala ccm it is like father and son hamtofautiani chochote ..alteast magufuli sasa hivi anabadili mambo Ila ninyi wapuuzi mnampinga kila kitu...
Anabadilisha mambo yapi? Usicheze mziki bila kujua mdundo...pili usifananishe Chadema na CCM
 
Kwanza naomba nieleweke kwamba napingana na rais Magufuli kwa baadhi ya mambo ya kisera kama Sera yake ya uchumi na kuminya Democrasia......

Lakini najiuliza tu maswali kwanini wapinzani walio wengi wanachukia na kupinga kila kitu anachofanya Rais either kwa kejeri au kumshambulia.......

Mara ya kwanza nilisikia wakimtetea Kitwanga ...

Wakaja kutetea aliyekuwa mkuu wa mkoa shinyanga.......

Wakaja kumtetea aliyekuwa mkurugenzi wa TIC.......

Wakaja kumtetea aliyetimuliwa TRA baada ya kuwa akipika mapato......

Sasa Leo ni watetezi wa mkurugenzi wa Tanesco.......

Hivi Lowassa na chadema mlitaka kwenda ikulu kufanya nini kweli tungesalimika kweli chini ya mwizi Lowassa?........

Kikwete alifanya teuzi kila mwezi na kuondoa wengine kwa kisingizio cha kustaafu lakini kelele sikusikia .....

Mnakumbuka alivyoondolewa aliyekuwa CAG kabla ya Asad?......

Kifupi Lowassa kama angeenda Ikulu wezi nafikiria wangegeuza nchi genge la wezi......

Najiuliza tu kwanini kila anayeondolewa kwenye nafasi yake chadema wanamuonea huruma?.......

Jk alifanya teuzi mpaka wiki moja kabla ya uchaguzi lakini watu bado hawakuona kama alikuwa akitumbua majipu......

Hivi ni lazima tukosoe kila kitu? Rais achapishe kadi ya mwaka mpya tukosoe Mala kadi mbaya haijatengenezwa kitaaramu......

Rais akiandika Twitter kuandika kingereza tukosoe, baada tu deal na mambo ya kisera ambayo yataleta maendeleo sisi tuna deal na vitu vya ajabu ajabu tu.....

Kumbe hata Gambo na Makonda wanashutumiwa kila siku wakitenguliwa watakuja kuwatetea?

Chadema acheni kutetea wezi na watendaji wasiofuata misingi ya utumishi wa Umma.........

Weka hapa utetezi wao wote amabo umeuzungumza ili tupate cha kujadili wengine tunaogopa kuwa biased.
 
Kwanza naomba nieleweke kwamba napingana na rais Magufuli kwa baadhi ya mambo ya kisera kama Sera yake ya uchumi na kuminya Democrasia......

Lakini najiuliza tu maswali kwanini wapinzani walio wengi wanachukia na kupinga kila kitu anachofanya Rais either kwa kejeri au kumshambulia.......

Mara ya kwanza nilisikia wakimtetea Kitwanga ...

Wakaja kutetea aliyekuwa mkuu wa mkoa shinyanga.......

Wakaja kumtetea aliyekuwa mkurugenzi wa TIC.......

Wakaja kumtetea aliyetimuliwa TRA baada ya kuwa akipika mapato......

Sasa Leo ni watetezi wa mkurugenzi wa Tanesco.......

Hivi Lowassa na chadema mlitaka kwenda ikulu kufanya nini kweli tungesalimika kweli chini ya mwizi Lowassa?........

Kikwete alifanya teuzi kila mwezi na kuondoa wengine kwa kisingizio cha kustaafu lakini kelele sikusikia .....

Mnakumbuka alivyoondolewa aliyekuwa CAG kabla ya Asad?......

Kifupi Lowassa kama angeenda Ikulu wezi nafikiria wangegeuza nchi genge la wezi......

Najiuliza tu kwanini kila anayeondolewa kwenye nafasi yake chadema wanamuonea huruma?.......

Jk alifanya teuzi mpaka wiki moja kabla ya uchaguzi lakini watu bado hawakuona kama alikuwa akitumbua majipu......

Hivi ni lazima tukosoe kila kitu? Rais achapishe kadi ya mwaka mpya tukosoe Mala kadi mbaya haijatengenezwa kitaaramu......

Rais akiandika Twitter kuandika kingereza tukosoe, baada tu deal na mambo ya kisera ambayo yataleta maendeleo sisi tuna deal na vitu vya ajabu ajabu tu.....

Kumbe hata Gambo na Makonda wanashutumiwa kila siku wakitenguliwa watakuja kuwatetea?

Chadema acheni kutetea wezi na watendaji wasiofuata misingi ya utumishi wa Umma.........


Weka hapa hzo evidence za "CHADEMA WAKITETEA UOVU". Tumechoshwa na ujuha wa mijitu inayoishi kwa damu kama mumiani.
 
Chadema ya sasa hivi ni bure wewe tu Nyumbu ndo ujagundua kwamba CDM ni bure
Duh lakini hicho chama kilicho bure ndo mnakibana hivi hta mikutano hamtaki kifanye..... nashauri umwambie bosi wako aruhusu mikutano ya hadhara kma enzi zile za operation sangara na m4c tuzunguke nchi nzima kuwapa elimu watanzania ya mambo tofauti yanayoendelea nchini kwa sasa then mruhusu na tume huru.... hapo bunge pia mkiliacha live tuskie nondo za wabunge makini wa upinzani then tukutane 2020 ndio tutapata majibu yote kwamba sisi ni bure ama lah kuliko sahvi mnafanya siasa upande mmoja huku wengine mmewapiga pingu afu bado mnadai eti BURE TU..... annoying indeed
 
Kwanza naomba nieleweke kwamba napingana na rais Magufuli kwa baadhi ya mambo ya kisera kama Sera yake ya uchumi na kuminya Democrasia......

Lakini najiuliza tu maswali kwanini wapinzani walio wengi wanachukia na kupinga kila kitu anachofanya Rais either kwa kejeri au kumshambulia.......

Mara ya kwanza nilisikia wakimtetea Kitwanga ...

Wakaja kutetea aliyekuwa mkuu wa mkoa shinyanga.......

Wakaja kumtetea aliyekuwa mkurugenzi wa TIC.......

Wakaja kumtetea aliyetimuliwa TRA baada ya kuwa akipika mapato......

Sasa Leo ni watetezi wa mkurugenzi wa Tanesco.......

Hivi Lowassa na chadema mlitaka kwenda ikulu kufanya nini kweli tungesalimika kweli chini ya mwizi Lowassa?........

Kikwete alifanya teuzi kila mwezi na kuondoa wengine kwa kisingizio cha kustaafu lakini kelele sikusikia .....

Mnakumbuka alivyoondolewa aliyekuwa CAG kabla ya Asad?......

Kifupi Lowassa kama angeenda Ikulu wezi nafikiria wangegeuza nchi genge la wezi......

Najiuliza tu kwanini kila anayeondolewa kwenye nafasi yake chadema wanamuonea huruma?.......

Jk alifanya teuzi mpaka wiki moja kabla ya uchaguzi lakini watu bado hawakuona kama alikuwa akitumbua majipu......

Hivi ni lazima tukosoe kila kitu? Rais achapishe kadi ya mwaka mpya tukosoe Mala kadi mbaya haijatengenezwa kitaaramu......

Rais akiandika Twitter kuandika kingereza tukosoe, baada tu deal na mambo ya kisera ambayo yataleta maendeleo sisi tuna deal na vitu vya ajabu ajabu tu.....

Kumbe hata Gambo na Makonda wanashutumiwa kila siku wakitenguliwa watakuja kuwatetea?

Chadema acheni kutetea wezi na watendaji wasiofuata misingi ya utumishi wa Umma.........
Uzuri tumejua rangi yako halisi baada ya kujificha muda mrefu..... ila nashangaa sana wana ccm mliopo humu sasa huwa mbowe akileta msimamo wa chama then wanachama tukifuata na kusupport mnasema ssi mamnyumbu na tunaburuzwa na sijui hakuna uhuru wa maoni,mbowe dikteta n.k. Cha kushangaza mtu akitoa maoni binafsi kma mtanzania mwingine yeyote tu basi mnasema CHADEMA inatetea mafisadi... sasa tufanyeje?? Tusitoe maoni yetu binafsi humu?? Kwanni mseme chama ndio kinatetea?? Imetoa press release au inefanya press conference kutetea waliotumbuliwa?? Na je wanaotetea huwa wanakuja na hoja gani??Kila anayeipinga sera za magu humu ni chadema???
Pliz naomba maoni ya watu binafsi yaheshimiwe na misimamo ya chama iheshimiwe afterall wengi humu wanatumia ID fake so usiwahusishe na chama kabisa.
 
Mahakama imekosa kesi bado upo hapa unabwata inamaana una akili kuliko waziri Mwakyembe.

wezi na mafisadi waliotumbuliwa wana siri nzito za serikali.... pengne ndio maana hawapelekwi mahakamani...

eskrow, lugumi....
 
Kwanza naomba nieleweke kwamba napingana na rais Magufuli kwa baadhi ya mambo ya kisera kama Sera yake ya uchumi na kuminya Democrasia......

Lakini najiuliza tu maswali kwanini wapinzani walio wengi wanachukia na kupinga kila kitu anachofanya Rais either kwa kejeri au kumshambulia.......

Mara ya kwanza nilisikia wakimtetea Kitwanga ...

Wakaja kutetea aliyekuwa mkuu wa mkoa shinyanga.......

Wakaja kumtetea aliyekuwa mkurugenzi wa TIC.......

Wakaja kumtetea aliyetimuliwa TRA baada ya kuwa akipika mapato......

Sasa Leo ni watetezi wa mkurugenzi wa Tanesco.......

Hivi Lowassa na chadema mlitaka kwenda ikulu kufanya nini kweli tungesalimika kweli chini ya mwizi Lowassa?........

Kikwete alifanya teuzi kila mwezi na kuondoa wengine kwa kisingizio cha kustaafu lakini kelele sikusikia .....

Mnakumbuka alivyoondolewa aliyekuwa CAG kabla ya Asad?......

Kifupi Lowassa kama angeenda Ikulu wezi nafikiria wangegeuza nchi genge la wezi......

Najiuliza tu kwanini kila anayeondolewa kwenye nafasi yake chadema wanamuonea huruma?.......

Jk alifanya teuzi mpaka wiki moja kabla ya uchaguzi lakini watu bado hawakuona kama alikuwa akitumbua majipu......

Hivi ni lazima tukosoe kila kitu? Rais achapishe kadi ya mwaka mpya tukosoe Mala kadi mbaya haijatengenezwa kitaaramu......

Rais akiandika Twitter kuandika kingereza tukosoe, baada tu deal na mambo ya kisera ambayo yataleta maendeleo sisi tuna deal na vitu vya ajabu ajabu tu.....

Kumbe hata Gambo na Makonda wanashutumiwa kila siku wakitenguliwa watakuja kuwatetea?

Chadema acheni kutetea wezi na watendaji wasiofuata misingi ya utumishi wa Umma.........
Mimi sina upande wowote, lakini unaweza kutuambia hasa Mramba alifanya kosa gani?
 
Yaani upinge kupanda kwa umeme alafu anaesababisha upandaji wa huo umeme umchekee tu? Kama hizi ndio akili za wanachadema wa hapa Jf, basi hicho chama ni bure kabisa!

Kuna video humu ikimuonesha Wenje akichambua ufisadi wa aliyekuwa mkurugenzi wa jiji la dar, lkn siku anatumbuliwa mlikuja hapa kumtetea mkisema hakuna haki za binadamu. Coment zako ziko humu unataka tukuletee ushahidi?
Mimi siko upande wowote, lakini kosa na Mramba ni lipi hasa?
 
Baba muongo huzaa watoto waongo so Kama CCM imekua ikiishi ki uongo uongo lazima kizazi chake ni cha uongo uongo hivyo hata wajukuu zake ni hivyo hivyo: Nyoka hazai mjusi"
 
Back
Top Bottom