Hawa watu hawana jipya. Hawaeleweki ni nini wanachosimamia.
Mtu akipita upande wa kulia wanalalama, kwa nini amepita kulia.
Akipita kushoto wanalalama, kwa nini amepita kushoto.
Hawa siyo watu wa kawaida. Kwao mtu FISADI ni yule aliye upande mwingine, akienda kwao, huyo si FISADI tena.
Je, kwa mtu mwenye akili timamu utasema hawa nao ni watu?
MIMI NAOMBA MHESHIMIWA RAIS MAGUFULI SIKU MOJA AWADANGANYE KWA KUWAAMBIA ANAOMBA KUHAMIA KWENYE CHAMA CHAO. NAJUA SIKU HIYO HAYA YOTE WANAYOMLAUMU WATAYAFUTA KWA KASI NA MBINU ZA AJABU. AKISHAONA WAMEYAFUTA HAYO, ANARUDI TENA KULE KULE NYUMBANI KWAKE ILI KUWAAIBISHA.