CHADEMA kuweni makini kwa hili


VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,988
Likes
7,898
Points
280
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,988 7,898 280
Kujaza makada mashuhuri na waandamizi wa CCM jijini Arusha ni mbinu za kisiasa. Hii itazifanya sehemu nyinginezo ambazo nazo zitafanya uchaguzi Jumapili ya tarehe 16/6/2013 kutokufatiliwa na hivyo kusahaulika. Iko wazi kuwa mpambano wa Arusha ni wa kupigiwa mfano. Ni mpambano wa kisiasa kweli!

Huu utakuwa ni mwanya kwa chama chetu,CCM, kujitwalia ushindi kwenye kata zisizo Arusha kama 'kumsukuma mlevi' vile. CHADEMA lazima iwe makini na mbinu hii. Isijisahau kwingineko. Ipambane kila Kata ya kila mkoa. Nina uhakika mnaweza kuleta ushindani popote.Napenda siasa za ushindani.Siasa huleta maendeleo.Ndiyo maana natoa angalizo hili.

Kila la kheri CCM,CHADEMA,CUF,TLP,NCCR-Mageuzi na wengineo katika uchaguzi wa Jumapili!

Mzee Tupatupa wa Lumumba,Dar es Salaam.
 
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,892
Likes
40
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,892 40 0
CCM wana akili za kushikiwa,mji wa Arusha unawanyima usingizi kwani mafisadi wote ndani ya CCM wamewekeza pale,wameweka boya lao meya wa kichina ili awalindie maslahi kwa hiyo wako tayari hata kukaa na CHADEMA kuwaachia kata zote ili waiongoze manispaa ya Arusha kihalali na CHADEMA wanalifahamu hilo.
mimi nashauri CHADEMA kuachana na kata nyingine zote na kuangusha msuli wa kufa mtu Arusha.kuna fisadi mmoja ndani ya CCM kajimilikisha hoteli ya 77 anaogopa kuikarabati mpaka ahakikishe kuwa meya wa kichina anahalalishwa ndipo aanze ujenzi baada ya kumfanyia mizengwe Impala.
 
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2010
Messages
2,511
Likes
18
Points
0
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2010
2,511 18 0
Kujaza makada mashuhuri na waandamizi wa CCM jijini Arusha ni mbinu za kisiasa. Hii itazifanya sehemu nyinginezo ambazo nazo zitafanya uchaguzi Jumapili ya tarehe 16/6/2013 kutokufatiliwa na hivyo kusahaulika. Iko wazi kuwa mpambano wa Arusha ni wa kupigiwa mfano. Ni mpambano wa kisiasa kweli!

Huu utakuwa ni mwanya kwa chama chetu,CCM, kujitwalia ushindi kwenye kata zisizo Arusha kama 'kumsukuma mlevi' vile. CHADEMA lazima iwe makini na mbinu hii. Isijisahau kwingineko. Ipambane kila Kata ya kila mkoa. Nina uhakika mnaweza kuleta ushindani popote.Napenda siasa za ushindani.Siasa huleta maendeleo.Ndiyo maana natoa angalizo hili.

Kila la kheri CCM,CHADEMA,CUF,TLP,NCCR-Mageuzi na wengineo katika uchaguzi wa Jumapili!

Mzee Tupatupa wa Lumumba,Dar es Salaam.
Duh! ooooops! sijakuelewa!!!!!!!!!!!!!!!! WEWE ni CHAMA gani?
 
U

UKIMWONA

Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
51
Likes
0
Points
0
Age
30
U

UKIMWONA

Member
Joined Jun 12, 2013
51 0 0
CHADEMA ni makini sana na tulijuwa hilo
 
U

UKIMWONA

Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
51
Likes
0
Points
0
Age
30
U

UKIMWONA

Member
Joined Jun 12, 2013
51 0 0
CHADEMA imakini sana tuna litambuwa hilo
 
MZEE WA ROCK

MZEE WA ROCK

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
623
Likes
2
Points
35
Age
66
MZEE WA ROCK

MZEE WA ROCK

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2011
623 2 35
mzee tupa tupa sasa upo arusha? thanx for good advice and i hope chama dume chadema they take action 4 this
 
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
9,460
Likes
1,375
Points
280
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined Sep 11, 2010
9,460 1,375 280
mzee Tupatupa kweli upo makini, kuna siku wakikujua hapo Lumumba watakuvua soksi bila kutoa viatu.
 
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
2,524
Likes
6
Points
135
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
2,524 6 135
Siasa akili sio maguvu.
 
Kijana leo

Kijana leo

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
2,869
Likes
44
Points
145
Kijana leo

Kijana leo

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
2,869 44 145
vuta n kuvute uwa sikuelewagi yani mkuu, ila poa nafikiri wahusika watalifanyia kazi.
 
Tumaini Makene

Tumaini Makene

Verified Member
Joined
Jan 6, 2012
Messages
2,619
Likes
310
Points
180
Tumaini Makene

Tumaini Makene

Verified Member
Joined Jan 6, 2012
2,619 310 180
Hapa ni Kata ya Mbalamaziwa, Mufindi, kule ambako Naibu Waziri wa Elimu na Mafunzo ya Ufundi alirekodiwa akitoa rushwa kwenye mkutano wa kampeni.

CHADEMA imeshika kweli kweli ndiyo maana wamelazimika kuanza kununua kama kawaida yao. Watakwama.
 

Attachments:

Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
58,007
Likes
55,269
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
58,007 55,269 280
ccm wana akili za kushikiwa,mji wa arusha unawanyima usingizi kwani mafisadi wote ndani ya ccm wamewekeza pale,wameweka boya lao meya wa kichina ili awalindie maslahi kwa hiyo wako tayari hata kukaa na chadema kuwaachia kata zote ili waiongoze manispaa ya arusha kihalali na chadema wanalifahamu hilo.
mimi nashauri chadema kuachana na kata nyingine zote na kuangusha msuli wa kufa mtu arusha.kuna fisadi mmoja ndani ya cm kajimilikisha hoteli ya 77 anaogopa kuikarabati mpaka ahakikishe kuwa meya wa kichina anahalalishwa ndipo aanze ujenzi baada ya kumfanyia mizengwe impala.
Kwa hilo la Hotel 77 , Tunashukuru sana Ndugu BOSCONTAGANDA , umewaokoa wana Arusha .
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
58,007
Likes
55,269
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
58,007 55,269 280
Duh! ooooops! sijakuelewa!!!!!!!!!!!!!!!! WEWE ni CHAMA gani?
Usijali chama alichomo , angalia Uzalendo wake tu , kuna wengine tumewatuma CCM ili wakafanye kazi ya Umma !
 
P

PERFECT

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2011
Messages
361
Likes
2
Points
0
P

PERFECT

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2011
361 2 0
Mkuu VUTA-NKUVUTE, wewe ni mchambuzi wa mambo ya kisiasa, unajisahau kuwa Arusha ni zaidi ya uchaguzi wa udiwani, ni kutaka CHADEMA ichukue manicipal, ili kumuondoa meya feki, ndio maana, Arusha ni muhimu kuliko kwengine, ikiwa ni pamaoja na kujenga ngome imara.

Kata zote nne zikirudi CHADEMA inamaana maamuzi ya kamati kuu ya kuwavua ubunge wale masalia itakuwa ni sahihi.

Kuna zaidi ya hao.Tafakari.
 
Last edited by a moderator:
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
12,498
Likes
2,644
Points
280
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
12,498 2,644 280
Kujaza makada mashuhuri na waandamizi wa CCM jijini Arusha ni mbinu za kisiasa. Hii itazifanya sehemu nyinginezo ambazo nazo zitafanya uchaguzi Jumapili ya tarehe 16/6/2013 kutokufatiliwa na hivyo kusahaulika. Iko wazi kuwa mpambano wa Arusha ni wa kupigiwa mfano. Ni mpambano wa kisiasa kweli!

Huu utakuwa ni mwanya kwa chama chetu,CCM, kujitwalia ushindi kwenye kata zisizo Arusha kama 'kumsukuma mlevi' vile. CHADEMA lazima iwe makini na mbinu hii. Isijisahau kwingineko. Ipambane kila Kata ya kila mkoa. Nina uhakika mnaweza kuleta ushindani popote.Napenda siasa za ushindani.Siasa huleta maendeleo.Ndiyo maana natoa angalizo hili.

Kila la kheri CCM,CHADEMA,CUF,TLP,NCCR-Mageuzi na wengineo katika uchaguzi wa Jumapili!

Mzee Tupatupa wa Lumumba,Dar es Salaam.
Wewe Mzee tupa tupa uhai wako upo hatarini jifunze mwenyewe kutembelea misitu ya mwabepande
 
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
7,997
Likes
475
Points
180
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
7,997 475 180
Kujaza makada mashuhuri na waandamizi wa CCM jijini Arusha ni mbinu za kisiasa. Hii itazifanya sehemu nyinginezo ambazo nazo zitafanya uchaguzi Jumapili ya tarehe 16/6/2013 kutokufatiliwa na hivyo kusahaulika. Iko wazi kuwa mpambano wa Arusha ni wa kupigiwa mfano. Ni mpambano wa kisiasa kweli!

Huu utakuwa ni mwanya kwa chama chetu,CCM, kujitwalia ushindi kwenye kata zisizo Arusha kama 'kumsukuma mlevi' vile. CHADEMA lazima iwe makini na mbinu hii. Isijisahau kwingineko. Ipambane kila Kata ya kila mkoa. Nina uhakika mnaweza kuleta ushindani popote.Napenda siasa za ushindani.Siasa huleta maendeleo.Ndiyo maana natoa angalizo hili.

Kila la kheri CCM,CHADEMA,CUF,TLP,NCCR-Mageuzi na wengineo katika uchaguzi wa Jumapili!

Mzee Tupatupa wa Lumumba,Dar es Salaam.
Tunashukuru Mzee Tupatupa kwa angalizo hili.
 
C

chicco

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
748
Likes
57
Points
45
C

chicco

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
748 57 45
Duh! ooooops! sijakuelewa!!!!!!!!!!!!!!!! WEWE ni CHAMA gani?
ni mnafiki na mamluki flani hivi anayetafuta umaarufu kwa umbea!!!eti kutoka lumumba!!!????no wonder nchi hii ni maskini coz imetawaliwa na unafiki/fitina/majungu na mamluki dizaini ya huyu mzee
 
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
13,115
Likes
648
Points
280
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
13,115 648 280
VUTA-NKUVUTE
Kwa sasa uko DOM au DSM?
 
MwanaDiwani

MwanaDiwani

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2013
Messages
5,536
Likes
15
Points
135
MwanaDiwani

MwanaDiwani

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2013
5,536 15 135
Wewe hujawa CCM, acha kudanganya watu hapa JF.

Hata kozi yako ya sheria haikusaidii kwa vile wanasheria wanasimamia ukweli lakini cha kushangaza unataka kuwaaminisha watu hapa JF kwa kuwadanganya kama uko CCM.

Mkuu shukuru tu sheria za JF haziruhusu NAME CALLING na kwa vile watu kama mimi tunaishi ndani ya sheria tofauti na wewe unayeishi ndani ya uongo, basi endelea kupotosha na kudanganya watu hapa kama unafahamu siri za CCM makao makuu.

Ninafikiri umeisha fahamu kuwa lile jimbo unalofikiria kugombea ubunge kupitia CHADEMA tayari kuna jamaa ambayo anajiimarisha pia kwa ajiri hiyo.

Kuleta habari za Uongo hapa JF, hazitakusaidia zaidi ya kushusha thamani ya uanasheria.
 

Forum statistics

Threads 1,273,308
Members 490,351
Posts 30,477,653