Chadema kuwaadhibu madiwani wake watatu mkoani Arusha | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema kuwaadhibu madiwani wake watatu mkoani Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Mshume Kiyate, May 3, 2011.

  1. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Katibu Mkuu wa Chadema, Dk Willibrod Slaa, amesema uongozi utawachukulia hatua kali za kinidhamu madiwani watatu wa chama hicho mkoani Arusha, wanaotuhumiwa kukisaliti kwenye hoja ya kumtambua Meya wa Arusha, Gaudence Lyimo.

    Madiwani hao ni Diwani wa Kata ya Sekei, Chrispine Tarimo. Diwani wa Kata ya Engutoto, Elbariki Malley na Diwani wa Viti Maalumu, Rehema Mohammed, wote kwa pamoja wanachungunzwa kwa madai tofauti ya usaliti ndani ya chama hicho kuhusu kumtambua Meya wa Arusha.

    Akizumgumza mwishoni mwa wiki iliyopita, kwenye viwanja vya Mahakama kuu kanda ya Arusha. Dk Slaa alisema madiwani hao watashughulikiwa.

    SOURCE: MWANACHI MEI 3, 2011
     
  2. m

    mareche JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 33
    washuhulikiwe na kupewa adhabu kwa usaliti
     
  3. W

    WildCard JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,469
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    CHADEMA mnataka kuifanyaje ARUSHA yetu?
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,247
    Likes Received: 3,164
    Trophy Points: 280
    tuitende muwe na adabu
     
  5. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,850
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    Madiwani hawana haki ya kujiamulia msimamo kwa faida ya wanaowaongoza?
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Siku Dk Slaa au Mbowe wakifanya makosa sijui nani atawashughulikia, labda Lema na navyomjua Lema atawapiga ngumi mpaka watakoma
     
  7. mwanaone

    mwanaone JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 576
    Likes Received: 665
    Trophy Points: 180
    kwa hilo lema ni jambo dogo sana kwake kufanya.kwa sababu maamuzi ya LEMA huya hayotoki katika ubongo wake. kwa ufupi hashirikishi ubongo wake ktk maamuzi.
     
  8. M

    Makupa JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,741
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Slaa anataka kuturudisha kwenye enzi za ziduma fikra za:::
     
  9. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wameisha baini kuwa nyie mnawachuuza, na mmesababisha mauaji ya Arusha pasipo sababu za msingi wakati utaratibu ulifuatwa
     
  10. d

    daniel.nickson Member

    #10
    May 3, 2011
    Joined: Apr 30, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapa inaonekana kuna msimamo ambao chama kama chama wameshakubaliana, kwahiyo si vyema wengine wakaanza kurudi nyuma kwani kufanya hivyo wanasalitiana na pia kukisaliti chama, na mwisho wa siku wote wataonekana hawana maana mbele ya wananchi, upinzani na ccm pia.ni vizuri wakaendelea na msimamo wao wa kwanza au wakabalisha kwa kukishirikisha chama lakini iwe ni msimamo wa pamoja.
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
  12. F

    Froida JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 7,284
    Likes Received: 834
    Trophy Points: 280
    Mbona huja qoute habari nzima toka gazeti la mwananchi umechagua habari duuh uchakachuwaji mpaka kwenye habari ya gazeti ungeeleza amesemaje kuhusu meya pia kwenye gazeti hilo
     
  13. IsangulaKG

    IsangulaKG Verified User

    #13
    May 3, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 702
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Hatutaki Wasaliti kwenye CHAMa...twataka watu wenye nia ya Dhati ya Kushirikiana kuendesha Mashua ya Demokrasia ya kweli
     
Loading...