CHADEMA kukabidhi Mkanda (CD) ya mauaji ya wanachama wake Soweto

CHADEMA kukabidhi Mkanda (CD) ya mauaji ya wanachama wake Soweto

Nina wasiwasi na habari hii,huenda ni mkakati maalumu wa kututoa kwenye mjadala wa ongezeko la posho za wabunge.nani wanahusika na mkakati wa kututoa ktk huu mjadala unaoanza kushika kasi?mtaunganisha dots wenyewe!....swali la kujiuliza hapa ni,iweje taarifa hii ije wakati wa huu mjadala wa posho za wabunge?
 
Ni vema tukiiona cd iyo ndio tuhukumu sote hatujui yaliyomo lakin cha kujiuliza mi kama serikal haiwajui wahusika na cdm walisema tangu mwanzo wapo tayar kutoa ushahidi wa video ilimradi iwe ktk tume huru. Kwa nn serikal iligoma kuunda hiyo tume? Magaidi pote dunian wanatafutwa kwa gharama kubwa hata hapa tz tumewahi kutangaziwa donge nono kwa kutoa taarifa za magaidi waliomuua padre Znz. Kwa nn ktk hili gvt haikukubali sharti dogo tu la kuunda tume huru???? Yani eti serikal iliona ni bora kutokuwajua magaidi kuliko kuunda tume. Duh!
 
Nawashauri mkaikabidhi ujeruman alikokuwa kikongwe wenu
Ila atambue inshu ya ushoga hapa tz ilishapigwa chini so asipokee misaada kwa kuwadanganya kuwa atairudisha hapa bongo...imekula upande wake hiyo...unatafuta misaada ili kuuza nchi?? Halafu eti naye anataka urais wakati hata familia yake imemshinda!!!kaishia kusingizia watu walinz wake eti wanataka kumuua?? Shame on babuuu

Aaah aaaah!! Ushoga muulizeni yule mchungaji jaji wa nchi ya jirani mnayetaka agombee hapa nchini!!
Ni baba mchungaji wa lile kanisa ambalo limevunja rekodi ya sodoma na gomora kwa kuidhinisha kuwaoza wanaume madhabahuni. Sodoma na Gomora hawakudhubutu kufanya ukafiri huu madhabahuni. Akija tutamuuliza wewe ni baba mchungaji wa lile kanisa la mashogaa??!! kisha tutamwambia tafadhali tupishe!!

Pia hujasikia kile kikao cha wazr wenu mkuu msitaafu aliyeweka dume kimada!!!!

Haya sii hii porojo ya kweli ni ya ccm yanaushaidi wa wazi!! ushoga umewavaaa!!!

Maccm mtaweweseka sana mwaka huu!!
 
Machafuko yatokee kwasababu gani? Jibu la msingi tunataka tujue kina nani walilipua? na kwanini walipue??..
Baada ya kuwajua tuna wafungulia mashtaka ya mauaji na wakisha kuthibitika kuwa walihusika basi wanahukumiwa kama sheria zetu za nchi zinavyoelekeza.
 
Kuwahabarisha wananchi juu ya ukweli wa kilichojiri 16.06.2014.Hilo ndilo lengo la CHADEMA

Tangu 16.06.2014 leo ndo mnaona ni muda mwafaka? Huo ni unafiki tunaoupinga. Wewe unadhani mpaka sasa watanzania wanausubiri huo ukweli mnaoutoa pale tu mnapotaka umaarufu?
 
sambamba na hilo ni vema nakala hizo zipelekwe EU , UN , NA MAHAKAMA YA KIMATAIFA .
 
Tangu 16.06.2014 leo ndo mnaona ni muda mwafaka? Huo ni unafiki tunaoupinga. Wewe unadhani mpaka sasa watanzania wanausubiri huo ukweli mnaoutoa pale tu mnapotaka umaarufu?
Vipi umeshikwa na uharo?
 
Uharo unao wewe mkuu. .kaa karibu na choo. Jitambue au nenda kaombewe. Lkn na wasiwasi na upeo wako wa kufikiri. Vinginevyo una mtu unamwabudu. Jitambue jikomboe

Mi nasubiria tu CD sina maneno mengi nashangaa watu mnapiga kelele eti kwa nini CD itolewe leo. Kumbuka mashirika mahiri kwa ujasusi kwa mfano wanakaa na issue hata miaka 30 ndo wanaweza itoa. CAHDEMA labda walikuwa wakijiridhisha na masuala mengi ya wakati gani muafaka wa kutoa CD hiyo, ikizingatiwa kwamba waliipa serikali muda wa kuunda tume ya kijaji ikakataa.

Binafsi naona huu ni muda muafaka wa kutoa CD hiyo yenye ushahidi wa mlipuko huo ulioua watu wetu.
 
Uharo unao wewe mkuu. .kaa karibu na choo. Jitambue au nenda kaombewe. Lkn na wasiwasi na upeo wako wa kufikiri. Vinginevyo una mtu unamwabudu. Jitambue jikomboe

Kwa taarifa zako hapa chini hunahadhi ya kutoa hoja hapa JF

  • Join Date : 22nd June 2015
    Posts : 16
    Rep Power : 304
    Likes Received1
    Likes Given0​


 
Nilifikiri tunakabidhiwa wananchi.. Kumbe inakabidhiwa kwa serikali kuna maana gani kwa wananchi? Si bora mkaendelea kuiweka makumbusho..!!
 
Si walisema wana mkanda wa ushahidi kwamba bomu lilirushwa na polisi? Sasa imekuwa ni watu WANAOSADIKIWA kuwa usalama wa taifa tena? Hata wakiweza kutoa hiyo CD (which I seriously doubt), tutaweza kujua kama huyo aliyerusha ni usalama wa taifa na siyo Chadema wenyewe?
Nchi hii bana Mungu tu ndo anajua,usikute na wewe unanafasi kwenye serikali au ccm.yaani unataka kuiaminisha dunia Kuwa Hapa Tanzania mwana chadema au wanachadema kujiua hadharani ni ruksa? Kwa mauaji ya Soweto serikali ilitokota kutokuchukua hatua maana waliokufa ni watanzania na serikali inawajibika kulinda maisha yao.kutochukua hatua ni dalili za Kuwa na viongozi mufirisi wa akili
 
Nilifikiri tunakabidhiwa wananchi.. Kumbe inakabidhiwa kwa serikali kuna maana gani kwa wananchi? Si bora mkaendelea kuiweka makumbusho..!!
Mkuu serikali ndiyo yenye wajibu wa kulinda maisha ya watanzania bahati mbaya kwa hili serikali yetu ilitokota Kabisa kutokana na Kuwa na viongozi mufilisi.hili la kukabidhiwa cd inayoonesha watu wako walivyouwawa na ukaipokea huku ukijua hukuchukua hatua yoyote ni aibu nyingine kubwa kwa serikali sikivu
 
Tangu 16.06.2014 leo ndo mnaona ni muda mwafaka? Huo ni unafiki tunaoupinga. Wewe unadhani mpaka sasa watanzania wanausubiri huo ukweli mnaoutoa pale tu mnapotaka umaarufu?
Mkuu mbona unatoa povu,kwani serikali yako ilifanya nn kwenye suala hili?au waliokufa si watanzania?
 
Back
Top Bottom