CHADEMA kukabidhi Mkanda (CD) ya mauaji ya wanachama wake Soweto

CHADEMA kukabidhi Mkanda (CD) ya mauaji ya wanachama wake Soweto

Ushahidi wa kesi za mauaji huwa sio wa kukurupuka kama mnavyodhani unahitaji maandalizi, hasa ikiwa unayetegemea kusikiliza kesi ndiye mtuhumiwa.

Chadema waliomba iundwe tume ya kijaji ili wakabidhi mkanda lakini hata kujibiwa tu hawakujibiwa ulitaka wamkabidhi nani Kova au Chagonja?

Kwa vile lengo la bomu lililenga kisiasa vilevile utoaji wa mkanda unahitaji timing ya kisiasa.

Acha kuleta longolongo wewe hakuna mtoto hapa. Msipende kutetea upuuzi. Miaka yote hiyo walikuwa wapi?
 
Hivi anayeleta machafuko ni yule aliyetenda .. au yule anayesema kuhusu yaliyotendwa..??

so huo mkanda utatuonesha nini?,je wataonyesha jamaa kavaa kipolisi akirusha kitu au wataonyesha hao magaidi wakipanga njama au hasa wataonyesha nini?,
kama wataonyesha tuseme mtu kavaa kipolisi akirusha bomu,itabidi afahamike ni polisi kweli ama ni mtu kavishwa nguo za askari.


huo mkanda kama upo ni magumashi
 
Waiweke kwenye YouTube kwanza kabla ya kuikabidhi huko wanakotaka ili Watanzania tuwafahamu hao magaidi.
 
Safari ya urais ya mwigulu inaishia hapo!
 
JK alishindwa kuunda tume ya majaji kwa sababu alikuwa anajua mwisho wa siku kila kingekuwa wazi sasa watanzania watapata nafasi ya kuona maovu yanayofanywa na jeshi kupitia CD ilikabiziwa kwa Chikawe .unaweza kuzuia kila kitu lakini huwezi kuzuia ukweli kujulikana.
 
when someone have the knowledge that an offense had been committed and goose on to conceil the offence committed is guilt of ACCESSORY AFTER THE FACT.
 
Acha kuleta longolongo wewe hakuna mtoto hapa. Msipende kutetea upuuzi. Miaka yote hiyo walikuwa wapi?
Mpuuzi ni yule anayetetea waliorusha bomu na kusababisha mauaji na sio anayetaka mkanda utolewe.

Mkanda utatolewa kwa timing kama wao walivyotupa bomu kwa timing tena siku ya mwisho wa kampeni ili kuwatisha wapiga kura.
 
when someone have the knowledge that an offense had been committed and goose on to conceil the offence committed is guilt of ACCESSORY AFTER THE FACT.

Mtamaliza theories zote lakini katika hili hamchomoki lazima mtakaa chini tu.
 
Khaaaa !!kumbe chadema south Africa hipo pande za Soweto sasa kure Mwenyekiti awe zito jembe
 
Hiv sasa hapa tz mnamkabidhi nani?? Maana hakuna hat mmoja mnayemwamini
Isitoshe hata kikwete mlikuwa mnasema siyo rais had mlipoanxa kuitwaitwa pale ikulu mnakunywa chai na juice ndo mkaanza kujisheuwa kama mwanamke alokamatika akiliwa0713
Ujinga ndo unawafanya muendelee kudharaulika....sifa za kijinga kw kiki za kubumba ndo zinawadhoofisha zaid
 
Yes, polisi ni usalama wa taifa, lakini si kila personnel wa usalama wa taifa ni polisi. Kwa hiyo kwa kuwa mwanzo walisema bomu lilirushwa na polisi basi watuonyeshe usalama wa taifa ambaye ni polisi akirusha bomu.

Subirini kila kitu kitawekwa hadharani, wacheni kiherehere.
 
hata cdm wakikabidh kw serkal, haitakuwa kwa public kuoneshwa ingawa ndo lengo kuu la cdm. na kuendeleza chuk baina ya serkal na cdm.. CDM let do nice politics jaman...
 
Nawashauri mkaikabidhi ujeruman alikokuwa kikongwe wenu
Ila atambue inshu ya ushoga hapa tz ilishapigwa chini so asipokee misaada kwa kuwadanganya kuwa atairudisha hapa bongo...imekula upande wake hiyo...unatafuta misaada ili kuuza nchi?? Halafu eti naye anataka urais wakati hata familia yake imemshinda!!!kaishia kusingizia watu walinz wake eti wanataka kumuua?? Shame on babuuu
 
Waweke kwenye YOUTUBE, hakna haja ya kuwapelekea serikali. Rushia huko tuone ukweli halisi wa kilichotokea.
 
lengume

kama ulvyoulza hapo tutegemee kwamba cdm watalitumia hlo kwenye majukwaa ya kampeni za kisiasa mwaka huu wa uchaguzi. Wanaweweseka sana na waliambiwa kuwa wakabidhi toka mwanzo walikataa kwani waliipeleka Ujerumani kwenda kuifanyia editing kuuweka uongo kuwa ukweli na ukweli kuwa uongo. Imewachukua muda kuiedit na sasa ndo wamemaliza kazi hyo. Cdm hawana hoja nyngne ya kuwalaghai wananch majukwaani kwa sasa zaid ya kutaftiza propaganda hzo.
 
Last edited by a moderator:
so huo mkanda utatuonesha nini?,je wataonyesha jamaa kavaa kipolisi akirusha kitu au wataonyesha hao magaidi wakipanga njama au hasa wataonyesha nini?,
kama wataonyesha tuseme mtu kavaa kipolisi akirusha bomu,itabidi afahamike ni polisi kweli ama ni mtu kavishwa nguo za askari.


huo mkanda kama upo ni magumashi

Hivi mkanda ukionanekana wewe Elungata unarusha bomu si inatosha ..?? Maana nia ni kuonyesha nani alifanya hivyo....
 
Back
Top Bottom