CHADEMA kukabidhi Mkanda (CD) ya mauaji ya wanachama wake Soweto

CHADEMA kukabidhi Mkanda (CD) ya mauaji ya wanachama wake Soweto

Nawashauri mkaikabidhi ujeruman alikokuwa kikongwe wenu
Ila atambue inshu ya ushoga hapa tz ilishapigwa chini so asipokee misaada kwa kuwadanganya kuwa atairudisha hapa bongo...imekula upande wake hiyo...unatafuta misaada ili kuuza nchi?? Halafu eti naye anataka urais wakati hata familia yake imemshinda!!!kaishia kusingizia watu walinz wake eti wanataka kumuua?? Shame on babuuu

Mbona mnakuwa waoga hivi kukabidhiziwa hiyo CD..Si ikabidhiwe ili tuchambue mbivu na mbichi.
 
kama ulvyoulza hapo tutegemee kwamba cdm watalitumia hlo kwenye majukwaa ya kampeni za kisiasa mwaka huu wa uchaguzi. Wanaweweseka sana na waliambiwa kuwa wakabidhi toka mwanzo walikataa kwani waliipeleka Ujerumani kwenda kuifanyia editing kuuweka uongo kuwa ukweli na ukweli kuwa uongo. Imewachukua muda kuiedit na sasa ndo wamemaliza kazi hyo. Cdm hawana hoja nyngne ya kuwalaghai wananch majukwaani kwa sasa zaid ya kutaftiza propaganda hzo.

Wakikabidhi iliyo edited,ulete/ukabidhi na wewe ambayo haipo edited.
 
so huo mkanda utatuonesha nini?,je wataonyesha jamaa kavaa kipolisi akirusha kitu au wataonyesha hao magaidi wakipanga njama au hasa wataonyesha nini?,
kama wataonyesha tuseme mtu kavaa kipolisi akirusha bomu,itabidi afahamike ni polisi kweli ama ni mtu kavishwa nguo za askari.


huo mkanda kama upo ni magumashi

Unashangaza kukanusha wakati haujauona. Pili kama watautoa itaonekana wazi nani anafanya nini kwa sura yake kwani polisi hawajulikani? Waache waweke kilakitu hadharani
 
Si walisema wana mkanda wa ushahidi kwamba bomu lilirushwa na polisi? Sasa imekuwa ni watu WANAOSADIKIWA kuwa usalama wa taifa tena? Hata wakiweza kutoa hiyo CD (which I seriously doubt), tutaweza kujua kama huyo aliyerusha ni usalama wa taifa na siyo Chadema wenyewe?

Ww shule ulikuwa unaenda kuhudhuria class tu au kuvaa uniform tu?

Ina maana Polisi si wana usalama? Na nini maana ya Usalama wa Taifa?
 
Last edited by a moderator:
Hivi mkanda ukionanekana wewe Elungata unarusha bomu si inatosha ..?? Maana nia ni kuonyesha nani alifanya hivyo....

sasa huo ilitakiwa waonyeshe zamani ili wauaji wakamatwe.sasa wanaonyesha sasa,tena kabla hawajaonyesha wanatoa taarifa ili mrusha bomu akimbie?au wana lengo gani hasa?
 
lengume

Ndiyo uzuri wa JF, kila MTU anaweza kuandika kila kitu hata unconfirmed issues!
 
Last edited by a moderator:
Ww shule ulikuwa unaenda kuhudhuria class tu au kuvaa uniform tu?

Ina maana Polisi si wana usalama? Na nini maana ya Usalama wa Taifa?

sasa mkuu wetu msomi tuambie basi,huyo mrushabomu kwenye huo mkanda ni polisi au ni mtu anaehisiwa kuwa ni usalama wa taifa.
na kama ni polisi tunadhibitisha vipi,maana mtu anaweza falushwa uniform na kufanya vile kwa makusudi maalumu kama kumchukua video ili waitumie katika kampeni.
 
mud a wote hawajaleta leo ndo walete,wanataka kuleta machafuko tu! Ndo maana tunasema viongozi wa cdm bado hawajakomaa,maana ukiwauliza lengo lao ni nini sijui kama wanajibu la msingi


lengo ni kuonesha ulimwengu umafia wa serikali kanjanja ya mambamazi fisiem(ccm)
 
lengume

Hakuna cd kama hiyo labda watengeneze movie na itawacost kwani itakuwa ni kughishi.
 
Last edited by a moderator:
Haaa haaa baada ya kukamilisha kuitunga imetoka studio sasa wanatuletea field ee
 
mud a wote hawajaleta Leo ndo walete,wanataka kuleta machafuko tu! ndo maana tunasema viongozi wa cdm bado hawajakomaa,maana ukiwauliza lengo lao ni nini sijui kama wanajibu la Msingi

Machafuko ya nini tena? Wakati machafuko yamekwishatokea kwa CCM ikuuwa watu kwa mabomu
 
Hakuna CD kama hiyo. Zile zilikuwa ni porojo tu za kisiasa.
Huna tofauti na wale wanao ua watu kwa jina la ISI au Boko Haramu wanao chinja wakristo kwa kukata kichwa binadamu wenzao hivi hivi.Nikiangalia jina lako naona unaweza kuwa na roho ya namna hiyo.Waliuawa binadamu wenzako wewe una chekelea na kuona sawa
 
sasa huo ilitakiwa waonyeshe zamani ili wauaji wakamatwe.sasa wanaonyesha sasa,tena kabla hawajaonyesha wanatoa taarifa ili mrusha bomu akimbie?au wana lengo gani hasa?
Kulikuwa na ubishani....

Kwani Serikali si ilisema mrusha bomu walimkamata..??
 
baada ya kuifanyia editing ndio mnaipeleka leo??? mnatania; halafu uchaguzi umekaribia mnaleta edited version??
 
lengume

Duh hakika ikithibitika kuwa waliorusha bomu pale mkutanoni na kuuwa yule mwanamke hakika simjui lakini nami nitalipiza kisasi kwa wale waliofanya unyama huo.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom