CHADEMA kukabidhi Mkanda (CD) ya mauaji ya wanachama wake Soweto

CHADEMA kukabidhi Mkanda (CD) ya mauaji ya wanachama wake Soweto

lengume

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2014
Posts
318
Reaction score
135
Baada ya Serikali ya CCM kukataa kuunda tume ya Kijaji ili wakabidhiwe CD ya mauaji Soweto, Sasa CHADEMA wameamua kuwa wataikabidhi serikali CD hiyo muda wowote kuanzia leo.

Ikumbukwe kuwa CHADEMA wakiwa wanahitimisha kampeni za uchaguzi wa Madiwani mjini Arusha, Watu wanaosadikiwa kuwa ni maafisa usalama wanashukiwa kuwa walirusha Bomu kwenye mkutano huo na kusababisha mauaji.

Sasa baada ya cdm kuomba Serikali kuunda tume huru ya kijaji Serikali ilikataa kufanya hivyo ikihofia kuumbuka kwa tukio lile.

Tutarajie nini baada ya CD hiyo kutolewa?.
 
Si walisema wana mkanda wa ushahidi kwamba bomu lilirushwa na polisi? Sasa imekuwa ni watu WANAOSADIKIWA kuwa usalama wa taifa tena? Hata wakiweza kutoa hiyo CD (which I seriously doubt), tutaweza kujua kama huyo aliyerusha ni usalama wa taifa na siyo Chadema wenyewe?
 
mud a wote hawajaleta Leo ndo walete,wanataka kuleta machafuko tu! ndo maana tunasema viongozi wa cdm bado hawajakomaa,maana ukiwauliza lengo lao ni nini sijui kama wanajibu la Msingi
 
CD itakabidhiwa kabla ya bunge la bajeti kuisha, hii ni baada ya Chadema kujiridhisha CD imeshafika kwenye mikono salama ikiwepo ya ndani na nje.
 
Hakuna CD kama hiyo. Zile zilikuwa ni porojo tu za kisiasa.

Najua wakina msalani sasa matumbo ya kuhara yanawaanza,
Na yule mratibu wao kampeni wa kipindi anagombea urais,naaamini mwisho wake unakaribia
Poleni sana magamba,mwambieni migalu nichambe wapi kuwa jamaa wanatoa mkanda ajiandae kuumbuka
 
mud a wote hawajaleta Leo ndo walete,wanataka kuleta machafuko tu! ndo maana tunasema viongozi wa cdm bado hawajakomaa,maana ukiwauliza lengo lao ni nini sijui kama wanajibu la Msingi
jibu la msingi ni kuwa wananchi na mabalozi wa nje na wawakilishi wa serikali za nje wajue ukweli halisi wa kilichotokea cku ile
 
CD itakabidhiwa kabla ya bunge la bajeti kuisha, hii ni baada ya Chadema kujiridhisha CD imeshafika kwenye mikono salama ikiwepo ya ndani na nje.
What you mean mheshimiwa,unaposema mikono salama ndani ya nchi,maana ukisema hivyo si ndo kuikabidhi serikali au ulikuwa na maana tofauti.

Na vipi ingetolewa wakati ule wa kampeni sio ingekuwa bora maana wangekuwa wanahangaika kujibu shutuma huku wengine wanachanja mbuga....Not sure but I think wana reason kubwa sana ya kimkakati kuitoa sasa hivi
 
mud a wote hawajaleta Leo ndo walete,wanataka kuleta machafuko tu! ndo maana tunasema viongozi wa cdm bado hawajakomaa,maana ukiwauliza lengo lao ni nini sijui kama wanajibu la Msingi

Machafuko yatokee kwasababu gani? Jibu la msingi tunataka tujue kina nani walilipua? na kwanini walipue??..
 
Wajinga hawa cd gani kama wangekuwa na utu na uchungu na watanzania kwanini hawjakabizi siku zote.
 
Yaani Chadema waandae wao mauaji,halafu tena wanatuambia wanakabizi CD,ni miaka mingapi tangu wameanza kuyasema hayo.
 
Back
Top Bottom