CHADEMA kukabidhi Mkanda (CD) ya mauaji ya wanachama wake Soweto

CHADEMA kukabidhi Mkanda (CD) ya mauaji ya wanachama wake Soweto

Mkuu serikali ndiyo yenye wajibu wa kulinda maisha ya watanzania bahati mbaya kwa hili serikali yetu ilitokota Kabisa kutokana na Kuwa na viongozi mufilisi.hili la kukabidhiwa cd inayoonesha watu wako walivyouwawa na ukaipokea huku ukijua hukuchukua hatua yoyote ni aibu nyingine kubwa kwa serikali sikivu

Hapo nimekulewa vizuri sana mkuu.. Lakini kama na huyo serikali anahusika kuna maana gani ya kumpa ushahidi ambao unajua kabisa hawezi kuufanyia kazi zaidi ya kuuweka kwenye makashabrasha ya store as usual? CDM wapakue hiyo video kwa wananchi. Tujue mbivu na mbichi kuliko hizi habari za kila siku kuna cd.. dvd.. audio halafu hazitoki mnatuchanganya..!!
 
Kwa taarifa zako hapa chini hunahadhi ya kutoa hoja hapa JF

  • Join Date : 22nd June 2015
    Posts : 16
    Rep Power : 304
    Likes Received1
    Likes Given0​



Tehtehteh ....huu ndo mwisho wako wa kufikiri. Lakini ndo hivyo, people's stand will one day be clear. Hata wewe kuliko kutetea shit na kutokwa na povu kiasi hichi ipo siku utakuwa naturally liberated. Mimi sipingi hata kama wanayo au hawana. Mashaka yangu ni je, wakati watu walikufa wahanga wakibaki na simanzi leo ndo wanataka waikabidhi. Kwa nani haswa serikali ile ile ya kikwete au wana rais wao mwingine? Tume ya kijaji haijaundwa , au imeundwa kimya kimya? ..na wajumbe ni wapi? Majaji haohao walioteuliwa na serikali ambayo walidai hawaimini ? Ya kuambiwa changanya na yako. Nadhani kabla ya lisu kuhubiri kuwa Nyerere sio mungu alisahau kuwambia pia mbowe sio mungu, maana mnavyomwabudu kama angekuwa mungu wote mngekuwa mnaogelea kwenye neema. Siasa za kijinga waache, kutafuta kura za huruma "sympathy votes " will not last long. ..mlifanikiwa Uchaguzi mdogo Arusha forget it this tym. ..By the way huna haki kuamua nitoe hoja au nisitoe una haki kuzipita bila kucomment of which najua huwezi kuona mabosi wako wanaaibika. Jitambue jikomboe.
 
Tangu 16.06.2014 leo ndo mnaona ni muda mwafaka? Huo ni unafiki tunaoupinga. Wewe unadhani mpaka sasa watanzania wanausubiri huo ukweli mnaoutoa pale tu mnapotaka umaarufu?

Hapa Zillo Kabwa na Mnyigulu Chemba watahusika
 
Baada ya kuwajua tuna wafungulia mashtaka ya mauaji na wakisha kuthibitika kuwa walihusika basi wanahukumiwa kama sheria zetu za nchi zinavyoelekeza.

Kwa vile ni shambulio la Kigaidi itabidi wahukumiwe kunyongwa au tupeleke UHOLANZI..
 
sasa mkuu wetu msomi tuambie basi,huyo mrushabomu kwenye huo mkanda ni polisi au ni mtu anaehisiwa kuwa ni usalama wa taifa.
na kama ni polisi tunadhibitisha vipi,maana mtu anaweza falushwa uniform na kufanya vile kwa makusudi maalumu kama kumchukua video ili waitumie katika kampeni.

Hizo ni ndoto zako za mchana! Mikutano yote hulindwa na Polisi na mara nyingi hutoka vituo vya karibu hivyo hutambuana. Iweje wasimkamate? Kuna yule kijana alivaa nguo za Mgambo wa JKT ktk mikutano ya CDM Arusha alikamatwa na kuhukumiwa kifungo cha mwaka 1 jela. Iweje huyu asikamatwe?

Pili, hamna kiwanda nchini kinachotengeneza na kuuza sare za jeshi la Polisi nchini Tz.

Kwahoja yako hiyo inaonesha jinsi jeshi la Polisi na usalama kwa ujumla wasivyo fahamu majukumu yao.

Kama kweli ilikuwa ni lengo lao kisiasa ni kwanini serikali/Rais akatae kuunda tume ya kikatiba kama matakwa ya sheria yavyodai?

Ni kwanini Tank la gari lilishambuliwa na risasi za moto na Polisi baada ya bomu kugoma kulipuka walivyotaka? Ni kwanini majeruhi walisumbuliwa hospitalini na Polisi kwa kujidai madaktari?
 
Nchi hii bana Mungu tu ndo anajua,usikute na wewe unanafasi kwenye serikali au ccm.yaani unataka kuiaminisha dunia Kuwa Hapa Tanzania mwana chadema au wanachadema kujiua hadharani ni ruksa? Kwa mauaji ya Soweto serikali ilitokota kutokuchukua hatua maana waliokufa ni watanzania na serikali inawajibika kulinda maisha yao.kutochukua hatua ni dalili za Kuwa na viongozi mufirisi wa akili

Ni kama uivyosema, Mungu tu ndo anajua. Mimi ningependa sana watu waliohusika na hayo mauaji walipe kwa walichokifanya, lakini pia nachukia watu wanapokuja na kutudanganya wana ushaidi ili tu kupata kupata support ya kisiasa. Mbona wakati wakati Mwangosi anauawa picha ziliwekwa mara moja na wote tukajua ubaya wa jeshi letu la polisi? Kwa nini mtu uwe na ushahidi wa uhalifu halafu uufiche? unamlinda nani?
 
Hizo ni ndoto zako za mchana! Mikutano yote hulindwa na Polisi na mara nyingi hutoka vituo vya karibu hivyo hutambuana. Iweje wasimkamate? Kuna yule kijana alivaa nguo za Mgambo wa JKT ktk mikutano ya CDM Arusha alikamatwa na kuhukumiwa kifungo cha mwaka 1 jela. Iweje huyu asikamatwe?

Pili, hamna kiwanda nchini kinachotengeneza na kuuza sare za jeshi la Polisi nchini Tz.

Kwahoja yako hiyo inaonesha jinsi jeshi la Polisi na usalama kwa ujumla wasivyo fahamu majukumu yao.

Kama kwelkama mkanda upo na unaonyesha polisi wanashambulia tank la gari ,sio tatizo,wautoe mkanda then watwambie kwanini wameukalia mpaka uchaguzi ufike wakati maisha ya watu yamehusika hapa.

vipi kama polisi walikua wamelipwa na wao ili kustage hiyo kitu,ukichukulia wao wana ushawishi mkubwa hapo arusha?.
tusije shangaa hao polisi wataoonekana walishaacha kazi na kutoroka baada yao kuwalipa wastage hiyo move.
 
Si walisema wana mkanda wa ushahidi kwamba bomu lilirushwa na polisi? Sasa imekuwa ni watu WANAOSADIKIWA kuwa usalama wa taifa tena? Hata wakiweza kutoa hiyo CD (which I seriously doubt), tutaweza kujua kama huyo aliyerusha ni usalama wa taifa na siyo Chadema wenyewe?

Kwa Tanzania ninayoifahamu, si rahisi mtu kujirushia bomu!!!!!

The Listener
Ex Detective
 
Hizo ni ndoto zako za mchana! Mikutano yote hulindwa na Polisi na mara nyingi hutoka vituo vya karibu hivyo hutambuana. Iweje wasimkamate? Kuna yule kijana alivaa nguo za Mgambo wa JKT ktk mikutano ya CDM Arusha alikamatwa na kuhukumiwa kifungo cha mwaka 1 jela. Iweje huyu asikamatwe?

Pili, hamna kiwanda nchini kinachotengeneza na kuuza sare za jeshi la Polisi nchini Tz.

Kwahoja yako hiyo inaonesha jinsi jeshi la Polisi na usalama kwa ujumla wasivyo fahamu majukumu yao.

Kama kwelkama mkanda upo na unaonyesha polisi wanashambulia tank la gari ,sio tatizo,wautoe mkanda then watwambie kwanini wameukalia mpaka uchaguzi ufike wakati maisha ya watu yamehusika hapa.

vipi kama polisi walikua wamelipwa na wao ili kustage hiyo kitu,ukichukulia wao wana ushawishi mkubwa hapo arusha?.
tusije shangaa hao polisi wataoonekana walishaacha kazi na kutoroka baada yao kuwalipa wastage hiyo move.

Tatzo hapa sio muda! Hata Afisa Usalama wa Rwanda 1990 to 1994 kakamatwa juzi.
Rushwa za FIFA zina muda mrefu lakini inachunguzwa leo.

Rais wa Sudan, Bashir makosa ni ya zamani ila hajakamatwa na atakamatwa muda wowote.

Issue sio muda bali ualifu na INTENTION ya kukabiliana na kuzuia uharifu nchini. Suala la kukodi Polisi haiwezekani huenda Tz tu enzi za JK , nchi inaendeshwa hovyo hovyo tu. Ukodi Polisi kwa uharifu! Ww ni nani?

Utorokee wapi hapa duniani? Hakuna cha kusitaafu wala kutoroka! Makosa huwa haya Expire!!!

Cha mhimu hapa ni dhamira ya serikali kubaini ukweli, uongo na wahusika kuchukuliwa hatua kali ikiwemo kunywongwa.
 
CD ,sometimes tuwe na akili kidogo ikitolewa hiyo CD sasa hivi authentification yake itakuaje?wakikana kama ni fake je?me naona mbowe amechangia wahanga to be sacrificed siasa zinaletwa kwenye roho za watu,it is too late to release ,muda ule ndo ulikua muda sahihi!!
 
Kwema mkuu Ritz, tulikuwa tunasubiri serikali sikivu ya CCM kuunda tume huru ya kijaji halafu tuwakabidhi hiyo bidhaa adimu kujua ukweli wa mambo.

Jinsi chadema walivyo na jazba, hawana uvumilivu wa kungojea muda woote huu kutoa hiyo cd, naona wameona uchaguzi umeshawaelemea sasa wanatafuta kiki ya kujiletea matumaini aidha kwa kuleta cd fake au kutengeneza photo shop ili kuibuka tena kisiasa.
 
Ushahidi wa kesi za mauaji huwa sio wa kukurupuka kama mnavyodhani unahitaji maandalizi, hasa ikiwa unayetegemea kusikiliza kesi ndiye mtuhumiwa.

Chadema waliomba iundwe tume ya kijaji ili wakabidhi mkanda lakini hata kujibiwa tu hawakujibiwa ulitaka wamkabidhi nani Kova au Chagonja?

Kwa vile lengo la bomu lililenga kisiasa vilevile utoaji wa mkanda unahitaji timing ya kisiasa.

Acha blah blah wewe, hiyo kazi ya upelelezi mlipewa kwa authority gani?
 
Back
Top Bottom