CHADEMA kufukuza madiwani wawili Shinyanga

CHADEMA kufukuza madiwani wawili Shinyanga

CHADEMA mmekwisha!!!!


Afadhali nyie wenye kimbelembele mtashika adabu....

Tulionya mapema kwa watu wenye upeo mdogo wa akili na fikra kama wewe kujipenyeza CHAMANI ukiwa huna wadhifa wowote kwakua tu unatumika kwa shughuli binafsi za Dr. SLaa.... umeshabikia fitina bila kujua mwisho wake.....


CDM ndo bye bye kijana ukitaka DATA sema upewe ni ujinga mkubwa kuingia kwenye pambano bila maandalizi kamwe huwezi shinda vitani ukiwa unapambana na maadui wawili kwa wakati mmoja ndo maana sasa hivi mmerudi nyuma kwa akina SITTA wa CCM mkionesha hakuna Tumaini Tena...


Ha ha ha ha ha ha MOVIE!! inaendelea JAWABU kamili mtalipata kwenye uchaguzi wa vijiji/mitaa na vitongoji

POOR CHADEMA..... BYE BYE CHADEMA!!!!

Hizo ndoto hujaanza wewe kuota, kamuulize Wassira, Vipi stori ya Jehanam imefika episode ya ngapi.!?
 
Padre slaa ana kadi hai ya ccm, na anailipia michango
 
Hizo ndoto hujaanza wewe kuota, kamuulize Wassira, Vipi stori ya Jehanam imefika episode ya ngapi.!?

Tupo kwenye mada hii kuleta mada za majukwaa mengine ni kukwepa nguvu ya hoja...

Episode ya jehanam ifwate Jamii intelligence hapa si mahali pake....


Mkatae mkubali CDM inakufa tena kifo cha mende ishara kuu mmeipata kwenye uchaguzi wa madiwani...

POOR CHADEMA!!!!!!
 
Zitto ni ngumi jiwe, mnahangaika naye wakati yeye anahangaika na ujenzi wa nchi. Machadema ni vichwa maji kweli

Kweli kabisa na ataijenga sana nchi huko mahakamani akitoka tu tunakula kichwa ili mlie vizuri mapopo wenzie.
 
ubaguzi unaweza kuniambia wale madiwani wanne wa arusha walikuwa kabila gani na dini gani...chadema ukizingua hakuna cha uchaga wala ukaskazini tunakung'oa..

Acheni kujisifia ujinga na mainforma wenu wanawapotosha sasa kama mmemtuma afuatilie inakuwaje yeye tena baada ya kuwapigia simu tu na hamjui kaongea nao nini na wanahusikaje huyo huyo informa anawafukuza?? Hivi kwa vichwa hivi mnaweza kweli kushika dola?? Halafu mengine ya ndani bana muwe mnakaa nayo moyoni na kuchukua hatua za kinidhamu kimya kimya, mtafikiri hamna vifua?
 
Nadhani mngetumia time yenu vizuri kushauri CCM juu ya Lowasa,ya Chadema hayatawasaidia


Hayatusaidii eti... mnakesha usiku na mchana kuomba SITTA awe mwenyekiti wa Bunge nyie kama chama hamna watu huko? teh teh teh mwenzenu Mungi jana amekiri ni Lowassa tu aweza izika CCM hii inamaanisha akina Mboe wanapiga deal za pesa tu hawana lingine..

POOR CHADEMA!!!!!
 
Last edited by a moderator:
Padre slaa ana kadi hai ya ccm, na anailipia michango

slaa anawadanganya sana chadema, kadi yake ya ccm anatembea nayo, ya chadema kashaichoma moto anasubiri chadema ife arudi zake ccm
 
Wafanye yote lakini mabadiliko hawataweza kuyazuia hata chembe watafukuza sana lakini ukweli uko pale pale kuwa chadema imechokwa.
 
Wacha akina mbowe wale mapesa misukule isubiri ukombozi teh teh teh !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
!!!!

wakomboe kwanza ruzuku inayoliwa na slaa na mke wake na mbowe na mahawara zake
 
Hayatusaidii eti... mnakesha usiku na mchana kuomba SITTA awe mwenyekiti wa Bunge nyie kama chama hamna watu huko? teh teh teh mwenzenu Mungi jana amekiri ni Lowassa tu aweza izika CCM hii inamaanisha akina Mboe wanapiga deal za pesa tu hawana lingine..

POOR CHADEMA!!!!!
Mkuu chadema inachekesha kweli sijui ni kwa nini inawatu wasiojitambua kiasi hiki.
 
Tupo kwenye mada hii kuleta mada za majukwaa mengine ni kukwepa nguvu ya hoja...

Episode ya jehanam ifwate Jamii intelligence hapa si mahali pake....


Mkatae mkubali CDM inakufa tena kifo cha mende ishara kuu mmeipata kwenye uchaguzi wa madiwani...

POOR CHADEMA!!!!!!

Hahahahaaaa.... "wanchekesha" (Kwa hisani ya FaizaFoxy) hebu nipe tathmini ya kinachoendelea Kalenga.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom