CHADEMA kufukuza madiwani wawili Shinyanga

CHADEMA kufukuza madiwani wawili Shinyanga

SAFI SANA!!!
Bado kuna wasaliti kama kina Lema,Mnyika,Sugu,Mdee na Lissu,fukuza wote!!
Halafu nimesikia Slaa ana kadi ya CCM,Timuaa!
Wazalendo wa kweli TZ ni Mbowe na Mtei,wengine woote tupa kule!
CDM Lazima tuchukue dora mwakani,
pwipooz!
 
ONYO - CHADEMA AIHUJUMIKI ! Kama UMECHUKUA HELA YA WATU RUDISHA ! VINGINEVYO UTAADHIRIKA VIBAYA SANA !

chadema chama cha kikanda, wanachadema wote wanamuunga mkono zito kasoro misukule ya kaskazini tu.
 
Kama Seba atafukuzwa Rahel Mashishanga siku zake na yeye zinahesabika..... Hivi CDM wanajua kazi anayopiga Seba kwa wananchi wa Ngokolo??? au sababu tu katofautiana mawazo na wahafidhina, kutofautiana ideas kupo hatuwezi kuwa uniform katika fikra... Masekelo CDM ilitetea coz wananchi walimuenzi Shilembi na wote tunajua what Shilembi stands for... lkn yote hii ni fault yenu na siku si nyingi tutaheshimiana endekezeni tu uhafidhina

mi nawashangaa sana chadema, zito anakubalika kanda zote kasoro kaskazini tu wanakoendekeza ukabila,
 
Kama Seba atafukuzwa Rahel Mashishanga siku zake na yeye zinahesabika..... Hivi CDM wanajua kazi anayopiga Seba kwa wananchi wa Ngokolo??? au sababu tu katofautiana mawazo na wahafidhina, kutofautiana ideas kupo hatuwezi kuwa uniform katika fikra... Masekelo CDM ilitetea coz wananchi walimuenzi Shilembi na wote tunajua what Shilembi stands for... lkn yote hii ni fault yenu na siku si nyingi tutaheshimiana endekezeni tu uhafidhina

Na ndo tunachotaka tuheshimiane na kuheshimu chama.
 
Chadema ipo makini sana mpaka raha, ninafuraha sana kuwa kwenye chama hiki, kuona kila aina ya mamluki wakipukutishwa.

toka lini wazinzi, majambazi, wavuta bangi na wanywa gongo wakawa na umakini?
 
Hata Mussa pamoja na juhudi zake zote za kuwakomboa wana wa israel kutoka utumwani. Alipofanya kosa kubwa,Mungu hakumsamehe na hakufika nchi ya AHADI. Badala yake mikoba wakapewa YOSHUA na KALEBU. Hata cdm watafika kanaani watu wasiotarajiwa. Wasaliti hawana nafasi chadema.
 
Hata Mussa pamoja na juhudi zake zote za kuwakomboa wana wa israel kutoka utumwani. Alipofanya kosa kubwa,Mungu hakumsamehe na hakufika nchi ya AHADI. Badala yake mikoba wakapewa YOSHUA na KALEBU. Hata cdm watafika kanaani watu wasiotarajiwa. Wasaliti hawana nafasi chadema.

kamanda umeongea ukweli tu...
 
Back
Top Bottom