CHADEMA kufukuza madiwani wawili Shinyanga

CHADEMA kufukuza madiwani wawili Shinyanga

Huu ni mwendelezo wa dhambi ya ubaguzi ambayo imekuwa ndiyo msingi wa utendaji wa baadhi ya viongozi wa CHADEMA

Mtafukuza wangapi?.

Hakuna dhambi kubwa na mbaya kama ubaguzi kwa misingi yoyote ile ya kibinadamu.

Neno usaliti mtalitumia sana lakini mkumbuke dhambi ya ubaguzi haitawaacha salama kisiasa.

Muda hutoa majibu na katika muda hou, mtayafahamu matokeo ya dhambi ya ubaguzi mnaoufanya kwa baadhi ya Watanzania wapenda demokrasia ya hoja na ukweli.

ubaguzi unaweza kuniambia wale madiwani wanne wa arusha walikuwa kabila gani na dini gani...chadema ukizingua hakuna cha uchaga wala ukaskazini tunakung'oa..
 
Kama Seba atafukuzwa Rahel Mashishanga siku zake na yeye zinahesabika..... Hivi CDM wanajua kazi anayopiga Seba kwa wananchi wa Ngokolo???
Hivi wewe upo Shinyanga,au wapi? Ngokolo hiyo,nani asiye fahamu kuwa huyo Seba (Obama) akishirikiana na katibu mwenezi wa CCM (w) Shinyanga mjini Bw. C Shigino ndio wanaogawa DVD za ZZK bure?
 
Movie inaendelea....

mpaka mmbaki wa kule uru tu

Teh teh teh

Ndo mmekwisha hivyo bye bye CHADEMA!!!
 
Hivi wewe upo Shinyanga,au wapi? Ngokolo hiyo,nani asiye fahamu kuwa huyo Seba (Obama) akishirikiana na katibu mwenezi wa CCM (w) Shinyanga mjini Bw. C Shigino ndio wanaogawa DVD za ZZK bure?

kwa hiyo kugawa DVD za zito ndio kosa? we mwehu kweli
 
Uzuri walijulishwa mapema kwa barua ya kuwa ukiwa karibu na msaliti utanukia usaliti
 
ubaguzi unaweza kuniambia wale madiwani wanne wa arusha walikuwa kabila gani na dini gani...chadema ukizingua hakuna cha uchaga wala ukaskazini tunakung'oa..

nyie ni wakabila tu na wakanda, wote waliotoka na walioingia ni wachaga. shame upon you
 
Tutawashughulikia iwe mchana ama usiku, lazima kila uchafu utoke ndani ya chadema. Wasafi tu ndio tutaiona pepo na kuiishi nchi ya ahadi


CHADEMA mmekwisha!!!!


Afadhali nyie wenye kimbelembele mtashika adabu....

Tulionya mapema kwa watu wenye upeo mdogo wa akili na fikra kama wewe kujipenyeza CHAMANI ukiwa huna wadhifa wowote kwakua tu unatumika kwa shughuli binafsi za Dr. SLaa.... umeshabikia fitina bila kujua mwisho wake.....


CDM ndo bye bye kijana ukitaka DATA sema upewe ni ujinga mkubwa kuingia kwenye pambano bila maandalizi kamwe huwezi shinda vitani ukiwa unapambana na maadui wawili kwa wakati mmoja ndo maana sasa hivi mmerudi nyuma kwa akina SITTA wa CCM mkionesha hakuna Tumaini Tena...


Ha ha ha ha ha ha MOVIE!! inaendelea JAWABU kamili mtalipata kwenye uchaguzi wa vijiji/mitaa na vitongoji

POOR CHADEMA..... BYE BYE CHADEMA!!!!
 
Tutawashughulikia iwe mchana ama usiku, lazima kila uchafu utoke ndani ya chadema. Wasafi tu ndio tutaiona pepo na kuiishi nchi ya ahadi
ni kweli kabisa maana mwenye chama hataki mijadala mingine ndani ya chama zaidi ya kumtukuza kama unavyofanya na wenzio kina Mtoi et al
 
Tutawashughulikia
iwe mchana ama usiku, lazima kila uchafu utoke ndani ya chadema. Wasafi
tu ndio tutaiona pepo na kuiishi nchi ya ahadi

mpaka sasa Zitto ameshawasaliti hao mabwana.mana yeye bado kakomaa na wenzie kibao wakifukuzwa
 
Zitto ni ngumi jiwe, mnahangaika naye wakati yeye anahangaika na ujenzi wa nchi. Machadema ni vichwa maji kweli
 
Back
Top Bottom