CHADEMA kuanza kudodosha nyaraka za rushwa alizopewa Mtulia | Page 6 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA kuanza kudodosha nyaraka za rushwa alizopewa Mtulia

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by OKW BOBAN SUNZU, Jan 23, 2018.

  1. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2018
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 23,482
    Likes Received: 19,622
    Trophy Points: 280
    26731016_1077722132369277_1004047942664872173_n.jpg

    Mda wowote wakati wa kampeni Chadema na UKAWA wataanza udondozi wa nyaraka na video za Mtulia zikidhibitisha kupokea rushwa za kujiuzuru ubunge.

    Mtulia ameonywa kuwa asijione mjanja kuwafanya wana Kinondoni wajinga. Chadema itatumia kampeni kuwaambia kwa ushahidi kwamba Mtulia hawafai na anatakiwa awe gerezani na sio uraiani kwa msaada wa wanaommiliki

    Nyaraka hizo zitawekwa wazi kwa waandishi wa habari na mitandaoni
     
  2. N J subi

    N J subi JF-Expert Member

    #101
    Jan 24, 2018
    Joined: Nov 24, 2017
    Messages: 374
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 80
    *WAMBOWE 9:5*

    "Naye akawajibu "Msinililie Mimi,jililieni na ushamba wenu,kwa maana hakuna aliyewalazimisha kujiunga na *CHAMA AMBACHO NI MALI YANGU NILICHOPEWA NA BABA MKWE* Basi wakainamisha nyuso zao kwa huzuni,wala wasiweze kumjibu.
    Naye akiisha kusema hayo akapita katikati yao akaenda zake benki na kuchukua *RUZUKU YOTE NA KUITUMIA ATAKAVYO*

     
  3. MWALLA

    MWALLA JF-Expert Member

    #102
    Jan 24, 2018
    Joined: Dec 12, 2006
    Messages: 10,318
    Likes Received: 3,556
    Trophy Points: 280
    Unaongelea huyu NYETO
     
  4. IROKOS

    IROKOS JF-Expert Member

    #103
    Jan 24, 2018
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 5,543
    Likes Received: 2,859
    Trophy Points: 280
    ......Vipi mmeshaandaa kumpandisha cheo mwingine kuwa RC? Maana huko kwenu wala rushwa, tena kwa ushahidi, huwa wanazawadiwa tehe teheee.....
     
  5. IROKOS

    IROKOS JF-Expert Member

    #104
    Jan 24, 2018
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 5,543
    Likes Received: 2,859
    Trophy Points: 280
    :D:D:D......Kipanya mwambie dogo ni fedha zetu zile zile za kununulia madawa, maji etc.....hahaaaaaaaa
     
  6. MWALLA

    MWALLA JF-Expert Member

    #105
    Jan 25, 2018
    Joined: Dec 12, 2006
    Messages: 10,318
    Likes Received: 3,556
    Trophy Points: 280
    Lofa
     
  7. WINCH

    WINCH Member

    #106
    Jan 25, 2018
    Joined: May 3, 2016
    Messages: 34
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 15
    Huu utakua kama ule ushahidi wa MangoeTreeYanga
     
  8. s

    siti ya mbele Senior Member

    #107
    Jan 25, 2018
    Joined: May 3, 2017
    Messages: 182
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Trump na Clinton ni waafrika ? Kumbuka MANENO ya kampeni zao mpaka e-mail zinatajwa
     
  9. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #108
    Mar 28, 2018
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 10,925
    Likes Received: 3,176
    Trophy Points: 280
    Tunasubiri Mkuu, au zilikua Kiki
     
  10. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #109
    Mar 28, 2018
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 10,925
    Likes Received: 3,176
    Trophy Points: 280
    Lini wataanza kudondosha
     
  11. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #110
    Apr 2, 2018
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 12,538
    Likes Received: 3,155
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kwa jiwe hawatapata kitu,ila ambacho watakipata ni kuwajulisha wananchi
     
Loading...