CHADEMA kuanza kudodosha nyaraka za rushwa alizopewa Mtulia | Page 5 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA kuanza kudodosha nyaraka za rushwa alizopewa Mtulia

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by OKW BOBAN SUNZU, Jan 23, 2018.

  1. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2018
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 23,867
    Likes Received: 20,219
    Trophy Points: 280
    26731016_1077722132369277_1004047942664872173_n.jpg

    Mda wowote wakati wa kampeni Chadema na UKAWA wataanza udondozi wa nyaraka na video za Mtulia zikidhibitisha kupokea rushwa za kujiuzuru ubunge.

    Mtulia ameonywa kuwa asijione mjanja kuwafanya wana Kinondoni wajinga. Chadema itatumia kampeni kuwaambia kwa ushahidi kwamba Mtulia hawafai na anatakiwa awe gerezani na sio uraiani kwa msaada wa wanaommiliki

    Nyaraka hizo zitawekwa wazi kwa waandishi wa habari na mitandaoni
     
  2. l

    laki si pesa. JF-Expert Member

    #81
    Jan 24, 2018
    Joined: Jul 14, 2015
    Messages: 9,067
    Likes Received: 7,493
    Trophy Points: 280
    hizo siasa unazoshauri sio za CHADEMA.....SIASA ZA chadema NI ZA SHARI SHARI, VURUGU,MATUSI,BANGE..N.K....KAMA UNATAKA SIASA ZA KISTAARABU NJOO CCM
     
  3. a

    auferet dominus JF-Expert Member

    #82
    Jan 24, 2018
    Joined: Jul 18, 2017
    Messages: 1,314
    Likes Received: 823
    Trophy Points: 280
    sasa kwa picha hiyo si atakuja kuambiwa ameanza kufanya kampeni kabla ya kipindi kilichoidhinishwa? au atasema hajui aliyefanya hilo?
     
  4. C

    COPPER JF-Expert Member

    #83
    Jan 24, 2018
    Joined: Dec 28, 2012
    Messages: 1,935
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Nakumbuka bango aliloshika alipokamatwa Bariadi katika OP Ukuta
     
  5. p

    pilipili kichaa JF-Expert Member

    #84
    Jan 24, 2018
    Joined: Sep 3, 2013
    Messages: 7,582
    Likes Received: 3,002
    Trophy Points: 280
    [QUOTE="YEHODAYA, post: 25461270, member: 315573"]wakidakwa na kuswekwa ndani kwa uchochezi wasije piga yowe kuwa wanaonewa watatoka baada ya uchaguzi.Waage makwao kabisa[/QUOTE]
    Hizi ni kauli za mpumbavu na sio za mtu anaejitambua hata kidogo. ILA kumbuka kuwa Mungu hamnyimi kiumbe chake kila kitu, alikunyima akili akakupa upumbavu.
     
  6. l

    laki si pesa. JF-Expert Member

    #85
    Jan 24, 2018
    Joined: Jul 14, 2015
    Messages: 9,067
    Likes Received: 7,493
    Trophy Points: 280
    hicho sio kipaumbele cha wananchi wa kinondoni...sisi wanakinondoni tunataka huduma nzuri za maji, barabara, matibabu
     
  7. p

    profesional worshiper JF-Expert Member

    #86
    Jan 24, 2018
    Joined: Dec 23, 2016
    Messages: 540
    Likes Received: 378
    Trophy Points: 80
    Hata uwe mjinga vp,huwez kupiga kura Mara mbili kwa mtu yuleyule,bila sababu za msingi.
     
  8. Oii

    Oii JF-Expert Member

    #87
    Jan 24, 2018
    Joined: Sep 8, 2017
    Messages: 1,201
    Likes Received: 893
    Trophy Points: 280
    Mbona chadema mlinunuliwa na Lowasa.
     
  9. p

    pilipili kichaa JF-Expert Member

    #88
    Jan 24, 2018
    Joined: Sep 3, 2013
    Messages: 7,582
    Likes Received: 3,002
    Trophy Points: 280
    Waanikwe tu kwani fedha zetu za maendeleo wanaziharibu sana kwa upumbavu mtupu, halafu etu' tunapambana na rushwa'
     
  10. p

    pilipili kichaa JF-Expert Member

    #89
    Jan 24, 2018
    Joined: Sep 3, 2013
    Messages: 7,582
    Likes Received: 3,002
    Trophy Points: 280
    Ni mpumbavu peke yake anaeweza kupiga kura mara ya pili kwa mtu yuleyule asiyeaminika na aliyelitia Taifa ktk hasara kubwa kiasi hiki.
     
  11. misasa

    misasa JF-Expert Member

    #90
    Jan 24, 2018
    Joined: Feb 5, 2014
    Messages: 7,189
    Likes Received: 3,701
    Trophy Points: 280
    Upuuzi mtupu waelezeni wananchi ahadi zenu wao ndio watajua yupi wa kumchagua. Kama mnataka siasa za kuchafuana hamna mtu yupo msafi si CHADEMA,CCM,CUF
     
  12. N J subi

    N J subi JF-Expert Member

    #91
    Jan 24, 2018
    Joined: Nov 24, 2017
    Messages: 399
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 80
    *WAMBOWE 9:5*

    "Naye akawajibu "Msinililie Mimi,jililieni na ushamba wenu,kwa maana hakuna aliyewalazimisha kujiunga na CHAMA AMBACHO NI MALI YANGU NILICHOPEWA NA BABA MKWE* Basi wakainamisha nyuso zao kwa huzuni,wala wasiweze kumjibu.
    Naye akiisha kusema hayo akapita katikati yao akaenda zake benki na kuchukua RUZUKU YOTE NA KUITUMIA ATAKAVYO. *
     
  13. tindo

    tindo JF-Expert Member

    #92
    Jan 24, 2018
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 11,966
    Likes Received: 13,449
    Trophy Points: 280
    Ccm hawana siasa za kistaarabu asikudanganye mtu. Ccm wanatumia nafasi ya mwenyekiti wake kama amiri jeshi mkuu kufanya lolote kisha kutumia vyombo vya kimamlaka kuficha uovu wao.
     
  14. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #93
    Jan 24, 2018
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 12,859
    Likes Received: 17,473
    Trophy Points: 280
    Siyo bure lazima utakuwa mfuasi wa Nabii Tito wewe.
     
  15. MAGALEMWA

    MAGALEMWA JF-Expert Member

    #94
    Jan 24, 2018
    Joined: Jul 8, 2015
    Messages: 4,225
    Likes Received: 2,431
    Trophy Points: 280
    Kumbe unajua nyaraka na video za ushahidi wa Mtulia zipo ila kwako wewe bora rushwa. Nakuomba usiwe na wasiwasi maana TUKUKURU itaukataa ushahidi huo kwa vile rushwa kwenye chama na watawala wetu wa sasa ni halali.
     
  16. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #95
    Jan 24, 2018
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 14,736
    Likes Received: 7,849
    Trophy Points: 280
    Chadema wanaushahidi wa kila kitu MITANDAONI ila kiuhalisia, ni kiki tu za kisiasa, hawana ushahidi wowote wa kuutoa popote.
     
  17. Chiwaso

    Chiwaso JF-Expert Member

    #96
    Jan 24, 2018
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 4,738
    Likes Received: 2,555
    Trophy Points: 280
    NImeipenda hii:-

    Mtoa kitendawili: Kitendawili
    Watoa majibu: Tega
    Mtoa kitendawili: Mtulia
    JIBU:- "Binadamu aliyeuzwa na kununuliwa na mmiliki wake mnadani "

    Safi sana Mkuu GUSSIE.
     
  18. Tairi bovu

    Tairi bovu JF-Expert Member

    #97
    Jan 24, 2018
    Joined: Sep 28, 2017
    Messages: 2,304
    Likes Received: 2,139
    Trophy Points: 280
    Who are you sister?
     
  19. J

    Jaimee JF-Expert Member

    #98
    Jan 24, 2018
    Joined: Aug 4, 2017
    Messages: 1,982
    Likes Received: 1,183
    Trophy Points: 280
    Tunza kumbukumbu vizuri,mamlaka husika haikusema ni feki,bali waliingiza siasa.
     
  20. J

    Jaimee JF-Expert Member

    #99
    Jan 24, 2018
    Joined: Aug 4, 2017
    Messages: 1,982
    Likes Received: 1,183
    Trophy Points: 280
    Kwahiyo wewe unataka kuwaeleza nini watu wenye akili timamu?
     
  21. kama kawaida

    kama kawaida Senior Member

    #100
    Jan 24, 2018
    Joined: Jul 20, 2015
    Messages: 123
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 45
    [​IMG]
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...