CHADEMA kuanza kudodosha nyaraka za rushwa alizopewa Mtulia | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA kuanza kudodosha nyaraka za rushwa alizopewa Mtulia

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by OKW BOBAN SUNZU, Jan 23, 2018.

  1. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2018
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 23,867
    Likes Received: 20,219
    Trophy Points: 280
    26731016_1077722132369277_1004047942664872173_n.jpg

    Mda wowote wakati wa kampeni Chadema na UKAWA wataanza udondozi wa nyaraka na video za Mtulia zikidhibitisha kupokea rushwa za kujiuzuru ubunge.

    Mtulia ameonywa kuwa asijione mjanja kuwafanya wana Kinondoni wajinga. Chadema itatumia kampeni kuwaambia kwa ushahidi kwamba Mtulia hawafai na anatakiwa awe gerezani na sio uraiani kwa msaada wa wanaommiliki

    Nyaraka hizo zitawekwa wazi kwa waandishi wa habari na mitandaoni
     
  2. U

    UCD JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2018
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 3,464
    Likes Received: 2,319
    Trophy Points: 280
    Mmeshatengeneza tena video fake kama za Arumeru?? Hamtapata kura tena kama mlivyofanywa Arumeru!
     
  3. Mwifwa

    Mwifwa JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2018
    Joined: Apr 3, 2017
    Messages: 25,385
    Likes Received: 64,649
    Trophy Points: 280
    Tatizo hawajui kuchutama, wasubiri wavuliwe nguo na wapate aibu ipasavyo
     
  4. P

    Pythagoras JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2018
    Joined: Feb 24, 2015
    Messages: 2,999
    Likes Received: 2,333
    Trophy Points: 280
    Sinunuliki, sina bei safi sana, kibonzo muruaaaa!!
     
  5. KIOO

    KIOO JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2018
    Joined: Mar 3, 2013
    Messages: 4,581
    Likes Received: 2,427
    Trophy Points: 280
    Huu uzi una uhai kweli...?

    Basi sawa, ngoja tusubiri vithibitisho tusije tukaitwa wachochezi.
     
  6. swissme

    swissme JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2018
    Joined: Aug 15, 2013
    Messages: 13,110
    Likes Received: 16,846
    Trophy Points: 280
    Tena na tutafanya yetu.

    Swissme
     
  7. SODIUM CYANIDE

    SODIUM CYANIDE JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2018
    Joined: Jun 5, 2013
    Messages: 474
    Likes Received: 661
    Trophy Points: 180
    Wananchi wanahitaji ahadi safi na tekelezeki za maendeleo na wala hawahitaji nyaraka na video za rushwa.
     
  8. N

    Ntiley Senior Member

    #8
    Jan 23, 2018
    Joined: Oct 23, 2017
    Messages: 198
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 60
    Mtaishia kunawa chadema, ivi Kinondoni nzima hamuoni haya kutuwekea mzanzi?
     
  9. GUSSIE

    GUSSIE JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2018
    Joined: Dec 2, 2014
    Messages: 1,690
    Likes Received: 3,163
    Trophy Points: 280
    Mtulia ameshindwa kuelewa mgawanyiko wa mihimili, Bunge, Serikali na Mahakama, Yeye yupo kwenye bunge akavunja mkataba na kuamua kuiunga serikali

    Moja ya kituko ambacho kitakuwa kichekesho kwa wajukuu zetu ni hili jina Mtulia

    Ukisema kitendawili basi Sema "mtulia " Jibu kwa wajukuu wetu litakuwa "Binadamu aliyeuzwa na kununuliwa na mmiliki wake mnadani "

    Huyu jamaa namfananisha na kambare mtoto, kwani kambare mtoto ana ndevu ingawa ni mtoto, Huyu jamaa ana ndevu lakini bado ni mtoto
     
  10. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2018
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 23,675
    Likes Received: 14,688
    Trophy Points: 280
    Nassari alikuja na videos na chadema ikaangukia pua sembuse nyaraka?
     
  11. wambagusta

    wambagusta JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2018
    Joined: Nov 28, 2014
    Messages: 1,728
    Likes Received: 463
    Trophy Points: 180
    Mwaga ugali na mwaga mboga nakama nikweli siku zote chadema mlikuwa wapi au huyu mtu aliyepiga hizo picha au video alikuwa wapi kipindi chote haaa sio poa nyie chadema sisi sio watoto
     
  12. uporo wa wali ndondo

    uporo wa wali ndondo JF-Expert Member

    #12
    Jan 23, 2018
    Joined: Dec 3, 2013
    Messages: 2,350
    Likes Received: 1,262
    Trophy Points: 280
    Shida ya chadema mnapenda kujichoma nakujinusa.
     
  13. Kkimondoa

    Kkimondoa JF-Expert Member

    #13
    Jan 23, 2018
    Joined: May 31, 2014
    Messages: 4,426
    Likes Received: 4,725
    Trophy Points: 280
    mnafurahia pale ambapo wala rushwa wanalindwa na chombo cha kuzuia na kupambana na rushwa ujinga huu!!
     
  14. c

    chuwaalbert JF-Expert Member

    #14
    Jan 23, 2018
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 3,513
    Likes Received: 1,800
    Trophy Points: 280
    Mwalimu Salumu...Fundisha!
     
  15. Dongo La Kiemba

    Dongo La Kiemba JF-Expert Member

    #15
    Jan 23, 2018
    Joined: Nov 5, 2013
    Messages: 1,542
    Likes Received: 712
    Trophy Points: 280
    Siasa za majitaka... Mkiambiwa kudhibitisha itakuaje... Maana nakumbuka enzi zile za wimbo wa fisadi
     
  16. jonaleemanson

    jonaleemanson Member

    #16
    Jan 23, 2018
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 73
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 25
    HAKIKA KAMA KWELI KUNA WATANZANIA WATATHUBUTU KUMPA KURA MTULIA KUNA HAJA YA WATANZANIA WOTE KUJA KUPIMWA AKILI NA LAZIMA TUKUBALIANE NA TRUMP WE ARE FROM S...HT HOLE
     
  17. YEHODAYA

    YEHODAYA JF-Expert Member

    #17
    Jan 23, 2018
    Joined: Aug 9, 2015
    Messages: 11,794
    Likes Received: 11,154
    Trophy Points: 280
    wakidakwa na kuswekwa ndani kwa uchochezi wasije piga yowe kuwa wanaonewa watatoka baada ya uchaguzi.Waage makwao kabisa
     
  18. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #18
    Jan 23, 2018
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 80,463
    Likes Received: 117,261
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  19. Elitwege

    Elitwege JF-Expert Member

    #19
    Jan 23, 2018
    Joined: Jun 4, 2017
    Messages: 1,213
    Likes Received: 1,806
    Trophy Points: 280
    Watuonyeshe pia na rushwa waliyohongwa na Lowasa ili agombee urais
     
  20. w

    wise-comedian JF-Expert Member

    #20
    Jan 23, 2018
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,757
    Likes Received: 2,946
    Trophy Points: 280
    Ule ushahidi wa mwembeyanga (LIST OF SHAME) bado upo!?
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...