CHADEMA kuanza kudodosha nyaraka za rushwa alizopewa Mtulia


G

G4rpolitics

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
2,891
Likes
2,878
Points
280
G

G4rpolitics

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
2,891 2,878 280
Okw siasa za hivi zisipewe kipaombele na cdm, itumike kama kibwagizo tu na wala isiwe ndio ajenda. Kuna mambo mengi makubwa na ya msingi ya kuwaambia wananchi na sio hivyo vijembe. Kwa mimi niona kuna fursa kubwa ya kuishambulia ccm kwa hoja, sidhani hata kama ningehitaji kuonyesha video za rushwa, labda kuzirusha huku mitandaoni lakini sio kwenye majukwa rasmi ya kampeni. Kuna hali ya uchumi kudondoka, vipaombele vya nchi, kushusha bei ya vifaa vya ujenzi nk. Hivyo mtu ukijikita kwenye mkutano wa dk 90 hizo video zinaweza kukosa nafasi. Kuna suala la katiba mpya, haya ndio majukwaa mujarabu ya kuanza kupandisha joto, maana kila siku tunasema tutadai katiba mpya na nafasi ndio hizi. Au tutasubiri mpaka wakati wa kampeni 2020 ndio tuongelee katiba mpya? Tusiwape hao ccm hoja nyepesi za kujibu, maana hizo video na nyaraka tutakuwa tumewapa mambo marahisi kuyajibu kipropaganda.
I really loves you sometime cuz u make urself more than a GT, hoja yako ni ya mashiko zaidi...I salute it tindo.
 
P

Power Benq

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2016
Messages
548
Likes
449
Points
80
Age
48
P

Power Benq

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2016
548 449 80
Wananchi wanahitaji ahadi safi na tekelezeki za maendeleo na wala hawahitaji nyaraka na video za rushwa.
Wewe kama umekula rushwa basi jitambue ni adui wa haki. Hakuna maendeleo yoyote panapo rushwa. Mla rushwa yake jela mkuu.
 
Tetty

Tetty

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2012
Messages
26,399
Likes
17,600
Points
280
Tetty

Tetty

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2012
26,399 17,600 280
Nassari alikuja na videos na chadema ikaangukia pua sembuse nyaraka?
Tumeishapewa sababu kwanini ushahidi haukuchukuliwa maanani maana Polisi,Takukuru,Magereza Mahakama vyote vya CCM (Masha & Bashe) Mbweni
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,275
Likes
30,640
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,275 30,640 280
Mtaishia kunawa chadema, ivi Kinondoni nzima hamuoni haya kutuwekea mzanzi?
Mlipokuwa na rais mzanzi hamkuona hilo ila kwenye ubunge tuu? Na toka lini mzanzi akawa sio Mtanzania? Hussein Mwinyi alipokuwa mbunge Wa Mkuranga haikuwa nongwa pia Bali kijana jabali Mwalimu kuwepo Kinondoni ndio nongwa?
Acheni ujinga huo maccm
 
J

Jozi 1

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2015
Messages
5,631
Likes
2,779
Points
280
J

Jozi 1

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2015
5,631 2,779 280
View attachment 683077

Mda wowote wakati wa kampeni Chadema na UKAWA wataanza udondozi wa nyaraka na video za Mtulia zikidhibitisha kupokea rushwa za kujiuzuru ubunge.

Mtulia ameonywa kuwa asijione mjanja kuwafanya wana Kinondoni wajinga. Chadema itatumia kampeni kuwaambia kwa ushahidi kwamba Mtulia hawafai na anatakiwa awe gerezani na sio uraiani kwa msaada wa wanaommiliki

Nyaraka hizo zitawekwa wazi kwa waandishi wa habari na mitandaoni
Kwani chadema na Cuf walivyompigania Mtulia 2015 hadi kuupata ubunge walijua kuwa "ananunulika?"
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,275
Likes
30,640
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,275 30,640 280
Nassari alikuja na videos na chadema ikaangukia pua sembuse nyaraka?
Kumbuka wanaonyeshwa wapiga kura sio pccbccm, na hao ndio wataichinja taswira ya Mtulia
 
Lobapula

Lobapula

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2011
Messages
2,301
Likes
1,449
Points
280
Lobapula

Lobapula

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2011
2,301 1,449 280
View attachment 683077

Mda wowote wakati wa kampeni Chadema na UKAWA wataanza udondozi wa nyaraka na video za Mtulia zikidhibitisha kupokea rushwa za kujiuzuru ubunge.

Mtulia ameonywa kuwa asijione mjanja kuwafanya wana Kinondoni wajinga. Chadema itatumia kampeni kuwaambia kwa ushahidi kwamba Mtulia hawafai na anatakiwa awe gerezani na sio uraiani kwa msaada wa wanaommiliki

Nyaraka hizo zitawekwa wazi kwa waandishi wa habari na mitandaoni
HIZO video Zen zilisaidia nini Arumeru
 
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2016
Messages
5,412
Likes
5,412
Points
280
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined May 2, 2016
5,412 5,412 280
Hizo nyaraka ndizo zitakazo tatua kero za wananchi tangazeni sera!
 
N

ndayilagije

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2016
Messages
6,226
Likes
6,488
Points
280
Age
58
N

ndayilagije

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2016
6,226 6,488 280
Mtaishia kunawa chadema, ivi Kinondoni nzima hamuoni haya kutuwekea mzanzi?
Mbona anafanana na bei ya Azam fast ferryanananunulika huyu.
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
24,829
Likes
22,490
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
24,829 22,490 280
CHADEMA acheni siasa za matukio ,jikiteni kwenye sera zinazowagusa wananchi

labda nitoe ushuhuda mmoja uliotokea maeneo ninayoishi

kwenye uchaguzi mkuu 2015,diwani aliyekuwa madarakani alikua ccm ila diwani mpinzani alikuwa cuf(akiwa ndani ya ukawa) ,huyu diwani wa ccm alikua hawezi kunadi sera zake bila kumtukana diwani wa upinzani tusi la "hanithi"( japo ana mke) kitu ambacho diwani wa upinzani hakuwahi kukijibu hata siku moja kwenye sera zake hata siku moja,kwanza alijibebea points kwa kustick kwenye maswala ya wananchi hii ilimpa heshima hadi wazee,wamama na wananchi wote eneo letu bila kujali chama na hakika alishinda kwa 80% tunamkubali sana kwani maendeleo tumeanza kuyaona tunajivunia sana kuwa naye

Naomba mbaki kwenye sera ,uzeni sera zenu mtashinda mapema sana
Rushwa haigusi wananchi?
 

Forum statistics

Threads 1,237,166
Members 475,462
Posts 29,279,959