Chadema kitengo cha mawasiliano ya umma kinapwaya sana

Chadema kitengo cha mawasiliano ya umma kinapwaya sana

Ngwathra

Platinum Member
Joined
Jul 11, 2007
Posts
7,183
Reaction score
14,758
Hivi inaingia akilini kwamba mwenyekiti wenu yupo mahakamani kwa kesi kubwa kuliko zote nchini na mnapuyanga tu kuujulisha umma maendeleo ya kesi? Nini sasa kipo serious kwenu? Mnajua hisia wanazopata wananchi na wanachama wenu kufuatilia mwenyekiti anavyojitetea mahakamani? Na mnajua mnavyowakwaza wanachama wenu kukosa habari na updates za kesi in real time? Ni kweli mwenyekiti kesi imeahirishwa siku zaidi ya 166 na imeanza tena hamjajipanga kuupa umma updates?

Acheni hizi aibu ndogo ndogo wakubwa, mnawapa wapinzani wenu points zingine bure tu na huu ni uzembe kwa kila aina ya lugha!. Povu ruksa
 
Hivi inaingia akilini kwamba mwenyekiti wenu yupo mahakamani kwa kesi kubwa kuliko zote nchini na mnapuyanga tu kuujulisha umma maendeleo ya kesi? Nini sasa kipo serious kwenu? Mnajua hisia wanazopata wananchi na wanachama wenu kufuatilia mwenyekiti anavyojitetea mahakamani? Na mnajua mnavyowakwaza wanachama wenu kukosa habari na updates za kesi in real time? Ni kweli mwenyekiti kesi imeahirishwa siku zaidi ya 166 na imeanza tena hamjajipanga kuupa umma updates?

Acheni hizi aibu ndogo ndogo wakubwa, mnawapa wapinzani wenu points zingine bure tu na huu ni uzembe kwa kila aina ya lugha!. Povu ruksa
Hili kitengo Blender Rupia alikuwa ameanza vizuri
 
Hivi inaingia akilini kwamba mwenyekiti wenu yupo mahakamani kwa kesi kubwa kuliko zote nchini na mnapuyanga tu kuujulisha umma maendeleo ya kesi? Nini sasa kipo serious kwenu? Mnajua hisia wanazopata wananchi na wanachama wenu kufuatilia mwenyekiti anavyojitetea mahakamani? Na mnajua mnavyowakwaza wanachama wenu kukosa habari na updates za kesi in real time? Ni kweli mwenyekiti kesi imeahirishwa siku zaidi ya 166 na imeanza tena hamjajipanga kuupa umma updates?

Acheni hizi aibu ndogo ndogo wakubwa, mnawapa wapinzani wenu points zingine bure tu na huu ni uzembe kwa kila aina ya lugha!. Povu ruksa
tungu lini wana kitengo kama hicho wakati kwao kila mtu ni msemaji?🐒
 
Naunga mkono hoja mimi pia nimeliona hilo, nimewasilisha jana maoni yangu kwa viongozi na nimewakumbusha pia waverify account za chama.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom