CHADEMA kilichofanyika Monduli ni unafiki mkuu

CHADEMA kilichofanyika Monduli ni unafiki mkuu

Hivi mnajisikia vipi mtu mmemuita jana fisadi, mwizi, jambazi, mnyakuzi na hata mkasema atanyongwa mkishika nchi halafu leo mmesimama majukwaa yale yale mkimshukuru na kumsifu?
Hiyo ndio maana kuu ya UNAFIKI.

Kwa hiyo ulitaka chadema wampambe
 
tuache ushabiki na mbwembwe ambazo hazisaidii lolote rais ni magufuli basi.
 
Dear, umeona wapi CDM wakiwaomba wana-CCM kuhamia , madiwani 20 kahama ,25 Simiyu, Mbunge mara wanachuo , bahati nzuri leo ofisi hazijafunguliwa ungesikia Geita 40, Bagamoyo 43,Dodoma 88 tusubiri kesho mpaka saa saba mchana utalazwa hospital mpenzi

teh teh ee...
 
Ktk mapambano ya kuangusha chama dola kama CCM,Marafiki na Mahasimu lazima waungane kutimiza lengo. Hakuna uadui wala utafiki wa kudumu ktk siasa!
 
Kinachonipa raha ni namna mnavyowatetea wanaihamia kwenu huku mkiwaponda kwa nguvu wanaowahama. Ni kama vile CHADEMA ndio kuna 'utakatifu' mkuu.
Kama tunakubali kwamba ni demokrasia kuhama chama kwa nini inapokuja wanaohama kwenu mnawasema vibaya?
Double standard = Unafiki.

Tatizo huna kifua dogo, Leo hii Maalim Seif akirudi CCM atasemwa TU, Lowassa akienda ACT atasemwa TU.
Hii ndiyo Siasa.

Mbona Unalialia kwani wewe umejipangaje?
 
Unachekesha kweli...sasa ulitaka cdm iwakatae?hujui mtaji wa siasa ni watu?ushindi ni watu?embu fikiri ukiwakataa utapata kura wapi?km unakataa wapiga kura tna?fikiri
 
kumbe we hujui, mtu akiwa ccm ni fisadi lakin akitoka anakua msafi, kwa maana huko aendako atafunzwa misingi ya chama hicho.!
 
Wasomi wa nchi hii mko wapi Chadema asili yake ni walitoka CCM kwa hiyo hawana jipya zaidi ya kusaka tonge,hivyo sishangai kama watampokea Lowasa kwani Slaa Mwaka 1995 alikatwa kura ya maoni Jimboni Karatu akatimkia Chadema. Vijana wasomi na wanaharakati ambao hawana asili ya vyama hivi mungeungana na kuanzisha movement ya kuleta mabadiliko ya kweli kwa taifa hili .Je Slaa akiondolewa kuwakilisha Chadema(Ukawa) na kuwekwa Lowasa wananchi Karatu, Mbulu, Hanang nao waondeke Chadema kama wanavyofanya Monduli na maeneo mengine ya Maasai kwa kauli ya Lema wa Arusha jana huko Monduli?
 
Chilli

Wewe nawe unatuchosha na mada yako. ukitaka kuishi vizuri na kufanikiwa hapa dunian. usiwe na marafiki wa kudumu. pia usiwe na maadui wa kudumu. jeshini huwa ukimteka adui hunashidanae kwani yupo chini ya himaya yako. cdm imefanikiwa kuteka maadui zake! cdm inasonga mbele. sio muda murefu majeshi ya cdm yafika hapo ulipojifocha.
 
Last edited by a moderator:
Mwalimu alipata kusema mtu asichaguliwe au kuteuliwa katika ngazi za uongozi wa umma kwa sababu ya dini, rangi,kabila lake. Kwamba mtu anasifa zote za uongozi lakini kwa kuwa sio wa dini yangu hafai...kwamba hana sifa zote za uongozi lakini kwa kuwa ni wa kabila langu au dini yangu basi anafaa...
Tujuilize kama watanzania, Je viongozi wanaotoka CCM na kujiunga na CHADEMA wakati huu, wana sifa za uongozi au ni kwa kuwa wataongeza idadi ya wanachama wa CHADEMA?
Je, LOWASSA anayesafishwa leo na CHADEMA anastahili kusafishwa kama walivyomchafua au wanamsafisha katika kuendeleza UKANDA (ukabila na udini?
 
Ndo hivyo sasa tumeshawapokea...

Na kama kuitwa wanafiki au wanafikuni basi sawa ita kadiri uwezavyo, Ila sisi hatujui hawa wamehama kutokana na nini huko kwao. tunachokijua sisi wamepiga simu wao wenyewe wakadai kwamba wamevutiwa na sera za chama. Wakaomba mkutano ili watubu dhambi za na kuchoma Matunguri yao (kadi) na kumrudia Muumba. Wewe. kama hilo linakuuma sana kachambie maji ya betri... simple tu ya nini kujisumbua... Au nenda kibandani kanunue sumu ya panya koroga changanya na chupa zilizosagwa Mezaaaaaaaaaa...!!!!! Kwanini uendelee kuumia na masumbuko ya dunia hii iliyojaa wanafikuuni wakati Mtume anakataaa?

Kitu kimoja nakusidia.. SIASA SIYO DINI, UNAWEZA KUHAMA CCM UKAHAMIA CDM MUDA HUOHUO ULIOTOKA KUCHUKUA KADI TOKA UPANDE WA PILI. Sasa kama kwa akili yako utaendelea kuona kama ni unafiki hiyo ni juu yako...!!! Kubwa ambalo litakushangaza kama si kukuziraesha ni kwamba, hapa tulipo tunamsubiri mzee mwenyewe tuliyemuita Fisadi kipindi fulani, hapa anatanguliza watu wake tu.

Akishamaliza kuwatanguliza anakuja mwenyewe, ANAFUNGA GUFULI HUKO ALIKOTOKA NA FUNGUO ZINATOSWA BAHARINI!!

Jiandalie kabisa Kitanzi, Hii ndiyo siasa.!!

BACK TANGANYIKA
 
Wewe jitoe tu ufaham kwa sasa ili hali ukijua kabisa kuwa CCM haitakiwi tena Tanzania, lalamika, toa mapovu sana kwenye keyboard ila ukweli utabaki pale pale kuwa mda ukifika mabadiliko hayazuiliki. Kukatwa kunauma kama jando bila ganzi, we baki tu CCM acha wenye uelewa wakapiganie ukombozi.
 
Hiki chama nahisi kama kinavurugwa sasa..hakieleweki kinachosimamia..wajitathmini vizuri tunapoelekea uchaguzi mkuu..
 


Kwanza, mtu mnafiki akizungumza husema uongo.

Pili, mtu mnafiki akiahidi hatekelezi

Tatu, mtu mnafiki akiaminiwa hufanya hiyana.

CHADEMA tambueni mlichokifanya ni kitendo cha hovyo mno, mmewaonesha watanzania mlivyo walaghai na opportunist wakubwa. Mmeonesha kila tabia za kinafiki na kizandiki na msivyo na msimamo.

Tabia kama hizi zitawafanya ikulu muisikie redioni tu na kuishia kulalamika kwamba mnaibiwa kura kumbe mnajihujumu wenyewe.

Hivi katika historia ya nchi yetu kuna chama kizandiki, kinafiki, wezi na walafi kama CCM? Hivi kweli CCM ni chama cha wakulima na wafanyakazi kama kinavyotaka kukebehi na kuwadanganya wana nchi? Unaandika upuuzi mtupu, uliojaa woga, na unafiki.

Hakuna chama kinachong'ara kwa usafi. Ila CCM ni majambazi, yanayokwapua rasilimali zetu huku yakivalia mavazi ya kijani na nembo za kinafiki.

Ni lazima yaondelewe, na kama yanataka kusaidia nchi yafanye kazi hiyo kama chama cha upinzani. Nchi isonge mbele.
 
Back
Top Bottom