Chadema kidedea uchaguzi UDSM | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema kidedea uchaguzi UDSM

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Seif al Islam, Jun 2, 2012.

  1. S

    Seif al Islam JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 2,159
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Baada ya kuhangaika sana hukuhuku na kule kupindisha mambo kwa muda mrefu jana jioni mgombea wa urais mwenye itikadi kali sana za cdm ameibuka kidedea.
     
  2. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,684
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    eleza vizur sio unakurupuka kama unakula ugoro
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Wao wana pesa sisi tuna Mungu
     
  4. Rweye

    Rweye JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 14,527
    Likes Received: 2,614
    Trophy Points: 280
    Big up sana kamanda,udsm 4rever!
     
  5. S

    Seif al Islam JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 2,159
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Akili zako ndogo kama za funza
     
  6. M

    Molemo JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Acha maneno ya maudhi wewe Gamba.Hujaelewa nini hapo?
     
  7. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,684
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
     
  8. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 9,925
    Likes Received: 3,316
    Trophy Points: 280
    Jikiteni kwenye hoja na mjadala mpana kuhusu demokrasia na maendeleo ya taifa letu acheni kurushiana kashfa!!!
     
  9. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,838
    Likes Received: 1,311
    Trophy Points: 280
    Ndio safari ya kuelekea 2015 ushindi kila mahali
     
  10. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #10
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 888
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    anaitwa nani huyo mshindi?kashinda title gani hapo udsm,, tafadhali
     
  11. H

    Hodarism Member

    #11
    Jun 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tuambie anaitwa nani ili tuanze kumjumuisha kwenye pilika za kuidai nchi yetu.
     
  12. b

    big niga Member

    #12
    Jun 2, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0



    ....acheni mambo ya kipuuzi mmepelekwa na wazazi shule kusoma sio siasa...wanafunzi wengine ni ******* sana
     
  13. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #13
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,938
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Chaguzi za vyuo zafuata itikadi? Mbona hatuambiwi sifa nyingine kama.....TAPELI ashinda UDSM,SHOGA atwaa urais UDSM...? Hebu elezeni na sifa hizi huenda anazo pia!
    Ili 2015tumpe jimbo
     
  14. i

    ibange JF-Expert Member

    #14
    Jun 2, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kwa heriiiiiiiiiiiiiiii mafisadiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  15. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #15
    Jun 2, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,505
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Mbona huku kwetu chadema wameshinda kiti cha vichaa na wabwatukaji.
    THE UNSEEN IS ILLUSTRATED BY THE SEEN.
     
  16. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #16
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 10,005
    Likes Received: 2,193
    Trophy Points: 280
    Maana yake vichaa mmewapa kura
     
  17. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #17
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,712
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Saif ni kama kalazimishwa kuleta hilo bandiko, hakuioenda kabisa hiyo habari.
    Saif kama hutaki kuelezea ipasavyo ni bora ufute hiyo thread.
     
  18. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #18
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,576
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kazi moja tu yaukombozi hongereni sana udsm tuko pamoja
     
  19. Kizamani

    Kizamani JF-Expert Member

    #19
    Jun 2, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yap yap gwandaz. Tuwarithishe hata wadogo zetu walioko secondari na primary pia. Tuwaeleze ukweli na kwa uwazi kwamba, 'magamba ni sumu ya maendeleo'. Big up!
     
  20. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #20
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 712
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    mimi sijakuelewa mkuu! Ebu dadavua kidogo. Uchaguz gan? Nani kashinda nani kashindwa, ......?
     
Loading...