CHADEMA itaitumbikiza Nchi katika UASI na Vurugu

CHADEMA itaitumbikiza Nchi katika UASI na Vurugu

Ndo maana una akili ndogo. Na usifikiri kama watanzania wana akili ndogo kama zako.
 
- Iwe isiwe mwendo ni ule ule mdundo, hakuna kulala Chadema ni wadogo sana kuna makosa tumeyafanya sana CCM kuwafikisha kujiona mko level moja na CCM how Chama chenye Wabunge 270 kinaweza kushindana shindana na wabunge 45, yalikuwa ni makosa yetu wenyewe CCM.

- Sasa under Uongozi mpya hakuna tena kueudia haya makosa!!

le mutuz

Teh teh teh!mkuu mimi nilikuwa naongelea kuhusu umiliki wa JF,haya yote yanatoka wapi?

Point of correction CHADEMA ina wabunge 49,na siyo 45.Mmoja ameongezeka baada ya uchaguzi mkuu,hii inatokana na wananchi kuchoshwa na ubabaishaji wa chama tawala,kinachotawala kwa mabavu.

Hakuna jipya kutoka uongozi mpya,cha msingi endeleeni kupanga mikakati ya wizi wa kura,lakini msijidanganye kushindana na sisi kwa kutumia njia za kidemokrasia!
 
Unamaanisha nani vile Mzee silaa au nimeelewa vibaya

Apana John Malecela..alioa anne kilango akijiandaa kuwa raisi siku ya screening chamwino wale aspirants wakaambiwa watoke nje ili CC iwajadili, lizee likatoka, nasikia Ben Mkapa mafia akamwambia mzee wangu wee unaenda wapi tena hebu wacha ujinga rudi tujadili hao vijana mzee wangu! Ndo ndoto ya urais ikaishia hapo..
 
Masalia, PM7 na mengine ni watu wachache wasiokuwa na Influence ya kumfanya mtu mwenye akili afikirie uasi, ndio maana umeona wameshindwa kuwa na impact yoyote ndani ya CDM. Kuwajadili na kuwachukulia hatua za kinidhamu haimaniishi kuwa wao wanaweza kuleta uasi, bali ni taratibu za msingi kama ambavyo mzazi atamwadhibu mwanae akikosea
 
- NI WADOGO LAKINI MNA KELELE SANA na mlikuwa hamjibiwi sasa mnajibiwa unaona mnavyokuwa wadogo kama sisimizi, mna kelele sana kwa sababu mnajua hmakubaliki na wananchi!!

le mutuz
Mkuu bado CCM haijapa watu makini wa kujibu hoja zetu hapa JF.Watu waliopo hapa(Kama wewe) unaulizwa hiki unajibu kile,yaani nyinyi ndiyo mnamalizia kugonga msumali wa mwisho katika jeneza la CCM!

Bye bye bye CCM!warmly welcome chama dume (CHADEMA)!
 
Radii ukiendelea kuongea uzoba 2takufira zen ukawambie ccm wamenifira na watatakujakuwafira nanyi alafu ndo 2kaandiketena thread JF umenixooma aisee
 
"kwa mfano kwa bahati mbaya CHADEMA ikashinda". Kweli nimeamin ukishinda kutwa nzima ukikusanya wajinga hawatoisha!! Hivi CDM kushinda ni bahati mbaya??? Laiti ungepewa japo sekunde moja kuyajua maisha ya bibi zako kule kijijin, mpuuzi mkubwa!! CCM wanavyozidi kuongeza hali ya maisha ndo "bahati nzuri"?? Deni limefikia trillion 22, hii ndo bahati nzuri??? Una laana wewe.
 
Mara JF ni mali ya CHADEMA,leo tena JF si mali ya CHADEMA.Mkuu ni vema ukawa na msimo mmoja kwenye hili!

Mkuu wewe ni mtoto wa kiume nashangaa unakuwa na tabia za kike...usipende kuniwekea maneno mdomoni weka hayo maneno yangu niliyosema JF ni mali ya Chadema usipoweka takuweka kwenye kundi la kina mama wa mipasho.
 
katika kfo cha ccm kinachotarajiwa pande mbali mbali za nchi hii kwa ujumla yapo ya kushukuru na kujivunia kwa kumuondoa nduli huyu
 
- Huna hoja zaidi ya makelele ya kwaida sana huko kwenu sisi tunasonga mbele, nia na madhumunni ni kuhakikisha maningia uchaguzi wa 2015 wadhoofu kama mlivyo sasa, that is all my mission!!

le mutuz
Kamwe hila zenu za kishetani hazitoshinda nguvu ya mungu wa kweli!ukae ukijua mwisho wa ufisadi na utawala wa kisultani[Kama wewe unavyopigania kuwa kiongozi kama baba yako,bila kujua baba yako alifika hapo kwa sasabu alikuwa ana akili timamu] is around the corner!
 
Mkuu wewe ni mtoto wa kiume nashangaa unakuwa na tabia za kike...usipende kuniwekea maneno mdomoni weka hayo maneno yangu niliyosema JF ni mali ya Chadema usipoweka takuweka kwenye kundi la kina mama wa mipasho.

mjini hapa ishakua ndio zenu kugombea mabwana na kufua fua nguo za kijani pale lumumba,,
mwishowe mtageuka kuwa mama huruma
 
Mkuu wewe ni mtoto wa kiume nashangaa unakuwa na tabia za kike...usipende kuniwekea maneno mdomoni weka hayo maneno yangu niliyosema JF ni mali ya Chadema usipoweka takuweka kwenye kundi la kina mama wa mipasho.
Mkuu jiheshimu ili na wewe uheshimiwe,kwa nini unapenda kutumia lugha za matusi?acha kujivua ufahamu,ujinga wako wapelekee wajinga wenzako!
 
Hapo ndio utajua udogo wa fikra zake hata kumbukumbu!
Yani si muda mrefu kasema chama kidogo, sasa hivi ana sema ana mission kukidhoofisha!

Yan huyu jamaa ni wa ajabu sana kila sentensi ana yoitoa huwa inapinga aliyo itoa mwana maccm wa ajabu sana!
Ana sahau kuwa he can not strengthen the weak by weaken the strong!


Sasa mzee Wiliam,how comes that is all your mission kwa chama unachodai ni kidogo?

Hiyo ndo point yangu mimi "mdogo" na "mpambe" kwako wewe mukubwa na mshika dau wa ccm!
 
Una akili ndogo sana kama naaape na mwiguuulu..mmetofautiana umri na sura tu..
 
Apana John Malecela..alioa anne kilango akijiandaa kuwa raisi siku ya screening chamwino wale aspirants wakaambiwa watoke nje ili CC iwajadili, lizee likatoka, nasikia Ben Mkapa mafia akamwambia mzee wangu wee unaenda wapi tena hebu wacha ujinga rudi tujadili hao vijana mzee wangu! Ndo ndoto ya urais ikaishia hapo..

- ok now how does this helps Chadema? ha! ha! ha! ha! kwani Zitto mlifanyia nini alipogombea Uenyekiti sasa mnajisifia kwa haya ya kuminya Demokrasia? nyie mtalia tu mpaka mwisho wa Dunia!!

le mutuz
 
Mkuu haya nenda Kinondoni Manyanya Makao Makuu ya Chadema kachukue mfuko wako wa viroba na hii baridi.

CC Chilisosi.
Mkubwa hapo kinondoni manyanya mie mwenyewe sijawahi kukanyaga, niliambiwa kuna sura zinatisha hapo zinasubiri viroba kwa hiyo nikaogopa mkuu
 
Apana John Malecela..alioa anne kilango akijiandaa kuwa raisi siku ya screening chamwino wale aspirants wakaambiwa watoke nje ili CC iwajadili, lizee likatoka, nasikia Ben Mkapa mafia akamwambia mzee wangu wee unaenda wapi tena hebu wacha ujinga rudi tujadili hao vijana mzee wangu! Ndo ndoto ya urais ikaishia hapo..
unapojadili upande mmoja kumbuka na upande wa pili kuwa Silaa naye alifanya nini 2010
 
Back
Top Bottom