CHADEMA itaitumbikiza Nchi katika UASI na Vurugu

CHADEMA itaitumbikiza Nchi katika UASI na Vurugu

Mr Emmy

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2012
Posts
1,219
Reaction score
550
Watanzania tunatakiwa kuwa makini kwa kila hatua tunayopiga kisiasa katika nchi yetu ya Asali na Maziwa iliyozungukwa na Amani telee.

Watanzania wanatakiwa kuwa makini na vyama vya Kisiasa kama CHADEMA ambavyo tayari vimeshaanzisha makundi ya uasi ambayo tunaweza kuyafananisha na M23. Kundi ambalo lipo kwasasa CHADEMA ni kundi la PM7 ambalo linakinzana na kundi jingine ambalo jina lake litawekwa hapa badae ambalo linaundwa na vinara wa kaskazini mwa Tanzania. Kuwepo kwa makundi haya ambayo yana viongozi wake wa siri kama Cobra, Mdude ni ishara ya amani ya nchi yetu kuanza kupotea taratibu.

Kwa mfano ikitokea kwa bahati mbaya CHADEMA wakashinda uchaguzi wa 2015 kutatokea vita ya kugombania madaraka kati ya makundi yanayokinzana hali ambayo italitumbukiza taifa katika machafuko. Kama kwa sasa wana vita ya wenyewe kwa wenyewe je wakikabidhiwa Jeshi na polisi si itakuwa ni hatari; watanzania tuwe makini yasije kutukuta ya M23 ya Congo.

Mungu ibariki Tanzania tuepushe na makundi yanayogombea madaraka kutoka vyama vya upinzani
 
Vipi kuhusu CCM-Lowassa na CCM-Membe?

Awali article yako ya kwanza imeondolewa kwa kukosa ushahidi ulichoandika!Pls tunaomba uthibitishe ulichoandika kuihusisha CHADEMA na maasi 2015!

Ukishindwa kuthibitisha nitakuchukulia kama ww ni mwandishi wa hovyohovyo tu na nitakupuuza!
 
Hakuna UASI na VURUGU kubwa zaidi ya zile za watanzania kwa maelfu kufa kila siku kwa kukosa dawa hospitalini, wengine wanakufa wamepakiwa kwenye baiskeli kwenda kujifungua hospitalini, wengine hawajui leo siku itaishaje kwa kuwa hawana uhakika na mlo wa leo...

Hakuna vurugu kubwa kama itakayosababishwa na hawa vijana waliorundikana mitaani bila ajira na hawana matumaini ya ajira na maisha yao ya baadaye...

Kwa kifupi CCM imeishaitumbukiza hii nchi kwenye USALITI, UASI na VURUGU, kwa hiyo CHADEMA itaikomboa hii nchi kwenye UASI na vurugu
 
ASHADII, AH SORY NADII JINA LAKO LA KIKEKIKE LINANIZINGU SANA, UMEKUJA TENA? IVI NNAPE NA MWIGULU WANAWALIPA SHs NGAPI NYIE MNAOONGOPA UMU JF? MAANA JAPO UKWELI WA UBAVU WA CHADEMA CHAMA CHA UKOMBOZI DHIDI YA CHAMA FISADI CHA CCM KATIBU WAKE AKIWA JANGILI PIA MMILIKI WA MELI ILOKAMATWA NA PEMBE ZA NDOVU UKO HONGKONG, MMESHINDWA KUTUJIBU JUU YA EPA AMBAPO KWA MARA YA KWANZA DUNIAN MWIZ TANZANIA AMEOMBWA KUREJESHA ALCHOIBA, KASHFA YA KAGODA MEREMETA, RICHMOND, KIPIGO CHA TISS KWA ULIMBOKA, HATUTASAHAU ACTION UTAZIONA KT BOX LA KURA 2015 TUTAKAPOIZIKA CCM
 
Watanzania tunatakiwa kuwa makini kwa kila hatua tunayopiga kisiasa katika nchi yetu ya Asali na Maziwa iliyozungukwa na Amani telee.

Watanzania wanatakiwa kuwa makini na vyama vya Kisiasa kama CHADEMA ambavyo tayari vimeshaanzisha makundi ya uasi ambayo tunaweza kuyafananisha na M23. Kundi ambalo lipo kwasasa cdm ni kundi la PM7 ambalo linakinzana na kundi jingine ambalo jina lake litawekwa hapa badae ambalo linaundwa na vinara wa kaskazini mwaTanzania. kuwepo kwa makundi haya ambayo yanaviongozi wake wa siri kama Cobra, Mdude ni ishara ya amani ya nchi yetu kuanza kupotea taratibu.

Kwa mfano ikitokea kwa bahati mbaya CHADEMA wakashinda uchaguzi wa 2015 kutatokea vita ya kugombania madaraka kati ya makundi yanayokinzana hali ambayo italitumbukiza taifa katika machafuko. kama kwasasa wanavita ya wenyewe kwa wenyewe je wakikabidhiwa Jeshi na polisi c itakuwa ni hatari; watanzania tuwe makini yacje kutukuta ya m23 ya congo.

Mungu Ibariki Tanzania tuepushe na makundi yanayogombea madaraka kutoka vyama vya upinzani

PM 7 unatumika wewe ndio maana ha ID yako ya ajabu kama umesoma nina wasiwasi na elimu yako,watumbukize nchi kwenye uasi wakati hawana jeshi? Unawwafananisha Chadema na M23 kweli wewe ni ***** ile mbaya tofautisha hayo uliyoyaandika na chama cha siasa acha kukurupuka na kuandika thread za kitoto humu
Kwa akili ndpgo na mbovu unasema hii ni nchi ya Maziwa na Asali ndio iko hivi? Wengine mnafikiria kwa makalio unataja amani wakati watu wanauwawa hapa na hamna chochote kinachofanyika yaaaaaaaani usirudie kuandika upumbavu wako humu aisee
 
duh kama kuna kundi la pm7 basi hii ni hatari.
 
Vipi kuhusu CCM-Lowassa na CCM-Membe?

Awali article yako ya kwanza imeondolewa kwa kukosa ushahidi ulichoandika!Pls tunaomba uthibitishe ulichoandika kuihusisha CHADEMA na maasi 2015!

Ukishindwa kuthibitisha nitakuchukulia kama ww ni mwandishi wa hovyohovyo tu na nitakupuuza!
Namnukuu BenSaanane( Mpango wa kukusanya fedha za kuendesha PM7 nje ya ruzuku ya chama). Je mbegu hiyo ya uasi ndani ya chama ikiendelea kuchipua kunaweza jitokeza kundi jingine kama PM7 likaanza mpango wa kukusanya silaha za kivita?
 
Wakuu Paw na Fang Hebu mwadhibuni huyu jamaa mpeni zawadi ya mwaka mpya ya ban ya mwaka na kuunganisha ID zake zote
 
Last edited by a moderator:
PM 7 unatumika wewe ndio maana ha ID yako ya ajabu kama umesoma nina wasiwasi na elimu yako,watumbukize nchi kwenye uasi wakati hawana jeshi? Unawwafananisha Chadema na M23 kweli wewe ni ***** ile mbaya tofautisha hayo uliyoyaandika na chama cha siasa acha kukurupuka na kuandika thread za kitoto humu
Kwa akili ndpgo na mbovu unasema hii ni nchi ya Maziwa na Asali ndio iko hivi? Wengine mnafikiria kwa makalio unataja amani wakati watu wanauwawa hapa na hamna chochote kinachofanyika yaaaaaaaani usirudie kuandika upumbavu wako humu aisee
Sorry naona hukunielewa cjaifananisha Chadema na M23 bali makundi kama PM7 ambayo mbegu yake imeanza kuota ndani ya chama na kufikia hatua ya kutaka kuanza kukusanya fedha nje ya ruzuku ya chama kujiendesha huoni hicho ni kutu hatari sio tu kwa chadema bali hata kwa nchi?
 
Wakuu Paw na Fang Hebu mwadhibuni huyu jamaa mpeni zawadi ya mwaka mpya ya ban ya mwaka na kuunganisha ID zake zote
Wakuu kama nitakuwa nimekosea nielimishwe lakini nimepitia thread nyingi humu zinaongelea kundi haramu la PM7 ndani ya Chadema na wengi humu ndani wamefikia hatua ya kuomba uongozi wa Chadema uwafukuze uanachama wanachadema wanaounda kundi hilo mfono thread ya Updates za mkutano wa Bavicha ambayo kwasasa ipo current.
Mimi kama mchambuzi nimekuja na hisia zangu za mambo yanaweza kujitokeza siku za usoni kama ndani ya chama kama kunaanza kuundwa makundi ya uasi yenye mlengo wa kukusanya fedha nje ya ruzuku za chama. Tukumbuke methali inayosema muonja asali
 
wewe acha uchoko wako kama ------ unawasha sema ukunwe kuandika mambo ya kukipaka matope chama cha ukombzi yaani chadema acha mara moja ---- wee
 
Namnukuu BenSaanane( Mpango wa kukusanya fedha za kuendesha PM7 nje ya ruzuku ya chama). Je mbegu hiyo ya uasi ndani ya chama ikiendelea kuchipua kunaweza jitokeza kundi jingine kama PM7 likaanza mpango wa kukusanya silaha za kivita?

Radii Great thinker na hapo ndipo kathibitisha tayari kuwa CHADEMA italeta uasi mwaka 2015!!Yes!He is great thinker too!

Radi ni vipi team ya Lowasa na Mama Shelukindo unahisi hawataleta uasi dhidi ya team ya Membe na Mama Salma Kikwete(Kumbuka Mama Salma Kikwete ndiye alikuwa mpiga debe mkuu wa Membe ashinde NEC-CCM mwaka jana)
 
Kundi hatari kabisa kuliko yote ni haya na ndiyo yatakao zaa M23 hasa hili la upande wa kulia..
View attachment 78428
Watanzania tunatakiwa kuwa makini kwa kila hatua tunayopiga kisiasa katika nchi yetu ya Asali na Maziwa iliyozungukwa na Amani telee.

Watanzania wanatakiwa kuwa makini na vyama vya Kisiasa kama CHADEMA ambavyo tayari vimeshaanzisha makundi ya uasi ambayo tunaweza kuyafananisha na M23. Kundi ambalo lipo kwasasa CHADEMA ni kundi la PM7 ambalo linakinzana na kundi jingine ambalo jina lake litawekwa hapa badae ambalo linaundwa na vinara wa kaskazini mwa Tanzania. Kuwepo kwa makundi haya ambayo yana viongozi wake wa siri kama Cobra, Mdude ni ishara ya amani ya nchi yetu kuanza kupotea taratibu.

Kwa mfano ikitokea kwa bahati mbaya CHADEMA wakashinda uchaguzi wa 2015 kutatokea vita ya kugombania madaraka kati ya makundi yanayokinzana hali ambayo italitumbukiza taifa katika machafuko. Kama kwa sasa wana vita ya wenyewe kwa wenyewe je wakikabidhiwa Jeshi na polisi si itakuwa ni hatari; watanzania tuwe makini yasije kutukuta ya M23 ya Congo.

Mungu ibariki Tanzania tuepushe na makundi yanayogombea madaraka kutoka vyama vya upinzani
 
Watanzania tunatakiwa kuwa makini kwa kila hatua tunayopiga kisiasa katika nchi yetu ya Asali na Maziwa iliyozungukwa na Amani telee.

Watanzania wanatakiwa kuwa makini na vyama vya Kisiasa kama CHADEMA ambavyo tayari vimeshaanzisha makundi ya uasi ambayo tunaweza kuyafananisha na M23. Kundi ambalo lipo kwasasa CHADEMA ni kundi la PM7 ambalo linakinzana na kundi jingine ambalo jina lake litawekwa hapa badae ambalo linaundwa na vinara wa kaskazini mwa Tanzania. Kuwepo kwa makundi haya ambayo yana viongozi wake wa siri kama Cobra, Mdude ni ishara ya amani ya nchi yetu kuanza kupotea taratibu.

Kwa mfano ikitokea kwa bahati mbaya CHADEMA wakashinda uchaguzi wa 2015 kutatokea vita ya kugombania madaraka kati ya makundi yanayokinzana hali ambayo italitumbukiza taifa katika machafuko. Kama kwa sasa wana vita ya wenyewe kwa wenyewe je wakikabidhiwa Jeshi na polisi si itakuwa ni hatari; watanzania tuwe makini yasije kutukuta ya M23 ya Congo.

Mungu ibariki Tanzania tuepushe na makundi yanayogombea madaraka kutoka vyama vya upinzani
Mkuu hofu ya nini wkt vyombo vya usalama vipo na vinafanyakazi?
 
Radii huo uasi uliousema ulimaanisha nini? Hata kama kuna makundi ndani ya Chadema umeyaona hayo yataleta uasi mbona makundi yaliyomo ndani ya Ccm hujayaongea? Kila uchao mnaiota Chadema tu tafuteni la kuongea na makundi yaliyomo CHADEMA waachieni wenyeqe mbona wao hawaongei makundi yaliyoko CCM? Kssoro waziona zilizoko kwa mwenzio kwako umezikalia ni umbea huo mtoto wa kiume utasutwa
 
Back
Top Bottom