CHADEMA itaitumbikiza Nchi katika UASI na Vurugu

CHADEMA itaitumbikiza Nchi katika UASI na Vurugu

Wewe akili zako ni mgando. Huna lolote katika kuchanganua mambo. Asali ipi unayoizungumzia hapa? Maziwa gani usemayo wewe. Anayopewa liziwani na maswahiba wake? Acha watu wabadili mfumu wa kipuuzi uliopo. Kama uasi utatokea basi utaletwa na ccm siyo cdm.

watanzania tunatakiwa kuwa makini kwa kila hatua tunayopiga kisiasa katika nchi yetu ya asali na maziwa iliyozungukwa na amani telee.

Watanzania wanatakiwa kuwa makini na vyama vya kisiasa kama chadema ambavyo tayari vimeshaanzisha makundi ya uasi ambayo tunaweza kuyafananisha na m23. Kundi ambalo lipo kwasasa chadema ni kundi la pm7 ambalo linakinzana na kundi jingine ambalo jina lake litawekwa hapa badae ambalo linaundwa na vinara wa kaskazini mwa tanzania. Kuwepo kwa makundi haya ambayo yana viongozi wake wa siri kama cobra, mdude ni ishara ya amani ya nchi yetu kuanza kupotea taratibu.

Kwa mfano ikitokea kwa bahati mbaya chadema wakashinda uchaguzi wa 2015 kutatokea vita ya kugombania madaraka kati ya makundi yanayokinzana hali ambayo italitumbukiza taifa katika machafuko. Kama kwa sasa wana vita ya wenyewe kwa wenyewe je wakikabidhiwa jeshi na polisi si itakuwa ni hatari; watanzania tuwe makini yasije kutukuta ya m23 ya congo.

Mungu ibariki tanzania tuepushe na makundi yanayogombea madaraka kutoka vyama vya upinzani
 
- Alifungiwa Mandela na haikusaidia kitu na wewe bado una mawazo ya kiazamani ya kuuua messenger jairbu kuua message sio mjumbe, media ngapi zipo outlet kwani lazima iwe JF au hujaona kule wkingine tunavyorusha mawe? ebo hii ni saa ya vita hakuna kuangaliana usoni!!

le mutuz

you are becoming a false or paid prophet
 
Kimsingi we huna hoja ya maana zaidi ya kuongea 'falacy' your views seems to be the most nonsence ever! Jaribu kufunguka na kuonaa ukweli uko wapi....... Acheni kudanganya umma kwa mawazo mgando kama hayo. After all watu wa leo hii hawadanganyiki....... Pole sana
 
Back
Top Bottom