Chadema inarudi kwa wenyewe kabla haijafutwa

Chadema inarudi kwa wenyewe kabla haijafutwa

kavulata

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Posts
17,717
Reaction score
17,221
Chadema ni chama cha Mtei, Mbowe na Waluteri kilichoporwa na wahuni na Wakatoliki kutaka kukitumia kwenda Ikulu lakini baada ya kushindikana watahakikisha kinarejeshwa kwa wenyewe as soon as possible. Hata aliyoyasema Mbowe kwenye msiba yalipangwa kwa ustadi mkubwa. Mwigulu hakwenda pale kwa bahati mbaya tu.

View: https://youtube.com/shorts/1irKyU01v7I?si=cbGlJqmFZJKq77dr
 
Chadema ni chama cha Mtei, Mbowe na Waluteri kilichoporwa na wahuni na Wakatoliki kutaka kukitumia kwenda Ikulu lakini baada ya kushindikana watahakikisha kinarejeshwa kwa wenyewe as soon as possible. Hata aliyoyasema Mbowe kwenye msiba yalipangwa kwa ustadi mkubwa. Mwigulu hakwenda pale kwa bahati mbaya tu.

View: https://youtube.com/shorts/1irKyU01v7I?si=cbGlJqmFZJKq77dr

Utangoja sana kaka, for the record wakatoliki hawana plan na hiko chama.

Watu walitaka mabadiliko na wameyapata
 
Ni sawq,lakini itabaki ile chadema? Au itakuwa kama CUF baada ya maalimu seif kuhama na kumuachia Lipumba
chadema ni ileile tu. Mfano, wakati ulee Mwenyekiti mbowe alikuwa mahabusu kwa muda mrefu lakini wanachama waliendelea na kazi zao za kujitafutia maisha as if nothing happened. Sasa hivi Lissu yuko ndani lakini wanachama wengi wako kwenye mishe zao as if nothing is happening. Chadema haijawahi kuwa na nguvu hata siku moja; inakuwa na nguvu tu pale kiongozi kutoka CCM anapojiunga cdm na kupewa nafasi ya kugombea. Hata Nyerere alisemaga kuwa atakaeiangusha CCM ni wanaCCM wenyewe. Chadema hakuna watu bwanawee. Yale maandamano yao ya Oct29 na Dec9 yameonyesha kuwa cdm sio lolote.
 
Chadema ni chama cha Mtei, Mbowe na Waluteri kilichoporwa na wahuni na Wakatoliki kutaka kukitumia kwenda Ikulu lakini baada ya kushindikana watahakikisha kinarejeshwa kwa wenyewe as soon as possible. Hata aliyoyasema Mbowe kwenye msiba yalipangwa kwa ustadi mkubwa. Mwigulu hakwenda pale kwa bahati mbaya tu.

View: https://youtube.com/shorts/1irKyU01v7I?si=cbGlJqmFZJKq77dr

Hayo ni matamanio yako na yatabaki kuwa ndoto ya mwenda wazimu tu.
 
Chuki uliyonayo kwa wakatoliki ni kubwa sana
Chuki sina, nimezaa na wakatoliki wengi sana, nina mademu wakatoliki wengi pia. NIko vizuri tu na dini na madhehebu mengi. Hata wanangu 3 wamesoma shule za wakatoliki bila bughudha yoyote. Mimi nasema ukweli tu baaasi. Mpango wa kumng'oa Mbowe pale cdm ulisukwa na kugharamiwa na
 
Kwa taarifa yako, sisi wakatoliki na walutheri hatuna utengano wowote kwenye mambo ya kijamii na kisiasa.

Ndiyo maana leo hii mkatoliki akioa mlutheri au viceversa, basi haturudii sakrament i.e haina haja ya kubatizwa upya na kupewa kipaimara upya.

Tunafanana kila kitu kwa 99%.
 
Wakatoliki wa vinasaba vya ruwaich na kitima wameharibu sana kwa kujiingza chadema na kujifanya washauri
 
chadema ni ileile tu. Mfano, wakati ulee Mwenyekiti mbowe alikuwa mahabusu kwa muda mrefu lakini wanachama waliendelea na kazi zao za kujitafutia maisha as if nothing happened. Sasa hivi Lissu yuko ndani lakini wanachama wengi wako kwenye mishe zao as if nothing is happening. Chadema haijawahi kuwa na nguvu hata siku moja; inakuwa na nguvu tu pale kiongozi kutoka CCM anapojiunga cdm na kupewa nafasi ya kugombea. Hata Nyerere alisemaga kuwa atakaeiangusha CCM ni wanaCCM wenyewe. Chadema hakuna watu bwanawee. Yale maandamano yao ya Oct29 na Dec9 yameonyesha kuwa cdm sio lolote.
BAKWATA mna usenge mwingi sana.
 
chadema ni ileile tu. Mfano, wakati ulee Mwenyekiti mbowe alikuwa mahabusu kwa muda mrefu lakini wanachama waliendelea na kazi zao za kujitafutia maisha as if nothing happened. Sasa hivi Lissu yuko ndani lakini wanachama wengi wako kwenye mishe zao as if nothing is happening. Chadema haijawahi kuwa na nguvu hata siku moja; inakuwa na nguvu tu pale kiongozi kutoka CCM anapojiunga cdm na kupewa nafasi ya kugombea. Hata Nyerere alisemaga kuwa atakaeiangusha CCM ni wanaCCM wenyewe. Chadema hakuna watu bwanawee. Yale maandamano yao ya Oct29 na Dec9 yameonyesha kuwa cdm sio lolote.
Sawa lakini waliuwawa wangapi hapo tarehe 29? Wale walizikwa pamoja kule kondo ni kina nani?
Tarehe 30 hapakuwa na maandamano mbonaliuwa watu wengi zaidi Tena barabarani?
Kwann mlinzi wa ghala la silaha mzanzibar alikataa kutoa silaha kwa jwtz?
Jibu bila kuitumia guys.guys
 
Propaganda kama hizi kawaandikie wajinga wenye IQ ndogo. Hakuna chama cha kidini na kidhehebu ndani ya msajili wa vyama vya siasa nchini. Kila muonapo chama ni tishio kwenye regime yenu huwa hamuachi kunyakunya na kurusha mavi yenu kwa vyama tishio kuwatoa madarakani. Hizi ni siasa za hovyo sana na ni za kishamba
 
Halafu kwa akili hz eti wachina wasijinyakulie fursa za taifa letu, muda wote chadema chadema chadema si mnasemaga kmekufa kbs kwann hamko busy na vyama vilivyo hai? Kutokuwepo kwa chadema kwmb ndiyo uhai wa ccm, ni nani anawadanganya? Watanganyika wameikataa ccm na ilishakufa ktambo sn na haitainuka tn, siasa za ccm kwasasa znafanywa na polisi, tiss. Kama mnaamin chadema imekufa upgwe mkutano 1 tena nyie ccm mpewe gari la matangazo, mabango, mpewe eneo la sokon chadema wapewe eneo nje kdogo ya mji. Nyie ccm muwe na samia, mwigulu, zungu, nchimbi, wabunge wenu fake wote, viongoz wote wa ccm washriki. Huku chadema wastangaze mkutano kwa gari bali watumie tu mitandao kutangaza halafu wao wawe na T.A.M LISSU, J.W HECHE, LEMA bs hao wanatosha tuone nn ktatokea sku iyo, fala wewe.
 
Back
Top Bottom