CHADEMA inajitengenezea matukio ili kujitangaza kisiasa.

CHADEMA inajitengenezea matukio ili kujitangaza kisiasa.

Kosa langu ni nini mpaka uniulize habari ya viloba? Nimewaletea hoja nzuri mujieleze vizuri unanirukia na kuniparua.

hoja zako hazijajibiwa kwa sababu huna hoja in the first place umetaja mlolongo wa matukio na kutumia hoja dhaifu zisizo na mashiko kuiusisha cdm na matukio hayo yaani kwa ufupi umetumia hoja za kitoto na sasa unataka nasi tushuke chini kufanyia kazi hoja zako za kitoto please grow up
 
hoja zako hazijajibiwa kwa sababu huna hoja in the first place umetaja mlolongo wa matukio na kutumia hoja dhaifu zisizo na mashiko kuiusisha cdm na matukio hayo yaani kwa ufupi umetumia hoja za kitoto na sasa unataka nasi tushuke chini kufanyia kazi hoja zako za kitoto please grow up

Hoja zako hazijazibiwa kwasababu huna hoja.
 
CHADEMA waelewe kuwa watanzania wana jitambua na wana elewa mbinu zote za hila ambazo zimekuwa zinafanywa na CDM, hukumu ya CDM ipo jikoni 2015 itapakuliwa.
 
CDM inapata umaarufu kwa kuwa CCM imeamua kuwa chama cha mafisadi
 
si mfanye uchnguzi? ugumu ukowapi..polis wenu..usalama wenu..na cdm wamewapa alternatv kuunda tume ya majaji kuchnguza mbona mnasita?? tafakari.

Serikali haina hela ya kuchezea kumchunguza chizi.
 
Wanajamvi nimefuatilia kwa mda mrefu siasa za chadema na kubaini kuwa kimekuwa ni chama cha matukio yakiwemo ya kuandamana,milipuko,misiba,kuanguka kwa majengo,kutoka bungeni,matokeo ya mitihani nk.

hali hii inaonesha wazi kwamba chadema hakina hoja kama matukio yatakoma,ndiyo maana wamekuwa wakiandaa matukio ili wapate la kusema katika jamii ,je kama matukio yatakoma na chadema kitakoma?
 
Wanajamvi nimefuatilia
kwa mda mrefu siasa za chadema na kubaini kuwa kimekuwa ni chama cha
matukio yakiwemo ya kuandamana,milipuko,misiba,kuanguka kwa
majengo,kutoka bungeni,matokeo ya mitihani nk.

hali hii inaonesha wazi kwamba chadema hakina hoja kama matukio
yatakoma,ndiyo maana wamekuwa wakiandaa matukio ili wapate la kusema
katika jamii ,je kama matukio yatakoma na chadema kitakoma?

mkuu, kwa elimu ya viongozi wake unategemea watakuwa na ubunifu gani zaidi ya kutegemea matukio?
 
Wanajamvi nimefuatilia kwa mda mrefu siasa za chadema na kubaini kuwa kimekuwa ni chama cha matukio yakiwemo ya kuandamana,milipuko,misiba,kuanguka kwa majengo,kutoka bungeni,matokeo ya mitihani nk.

hali hii inaonesha wazi kwamba chadema hakina hoja kama matukio yatakoma,ndiyo maana wamekuwa wakiandaa matukio ili wapate la kusema katika jamii ,je kama matukio yatakoma na chadema kitakoma?
Wewe utakuwa ni mwehu,hivi matukio yote uliyoyataja hapo yameandaliwa na CHADEMA? CDM ndiyo wanaandaa milipuko kama ni hivyo kwa nini hadi leo hakuna kiongozi au mwanachama wa CDM aliyekamatwa kwa mlipuko wowote uwe wa Olasiti, Soweto au ule wa Ubungo? yaani kwa akili yako CDM ndiyo wanafelisha watoto wetu wakiwemo na wa kwao ili tu wapate umaarufu.
Ndugu jitahidi sana kuwa na akili ukiona akili yako haiko sawa kaa kimya sio kila unachokiwaza ukilete hapa JF unaweza kukaa tu ukawasimulia familia yako lakini sio kujivua nguo kama ulivyofanya sasa.
 
Chama chenyewe kilianzishwa kimatukiotukio tu. Hivi unajua kuwa wazo la kuanzisha Chadema lilianzia baa?
 
Hivi kwanini CHADEMD hakikufutwa na jaji Tendwa?

Kosa kubwa katika utumishi wa jaji Tendwa ni kukiacha chama chenye kuvunja sheria kiendelee kufanya siasa.
 
Hivi kwanini CHADEMD hakikufutwa na jaji Tendwa?

Kosa kubwa katika utumishi wa jaji Tendwa ni kukiacha chama chenye kuvunja sheria kiendelee kufanya siasa.

tulisema hatushirikiani nae na mkubwa kamtema wengi wataondoka lakini chadema ni matawi ya mbinguni.siasa zenu za akina mwigulu ni ugoro mtupu,hivi jana ulilala msaa mangapi?pole kwa kukesha kufikiria kuandika kuhusu dr slaa.
 
Bila Chadema wake,watoto,mama,zenu hawali hoya mdebe umekauka wanaume na wanawake aibu mumeweza kushusha hadhi ya Jamvi jukwaa la siasa sasa hivi habari za uhakika ni Mbowe Slaa na Chadema
 
Wanajamvi nimefuatilia kwa mda mrefu siasa za chadema na kubaini kuwa kimekuwa ni chama cha matukio yakiwemo ya kuandamana,milipuko,misiba,kuanguka kwa majengo,kutoka bungeni,matokeo ya mitihani nk.

hali hii inaonesha wazi kwamba chadema hakina hoja kama matukio yatakoma,ndiyo maana wamekuwa wakiandaa matukio ili wapate la kusema katika jamii ,je kama matukio yatakoma na chadema kitakoma?

Ukitaka kujua CHADEMA ni Chama cha namna gani, muulize, Nape, Mwigulu, HAMY-D,RIZT na wengineo, waulize wana A-town 4-0, na badp Sombetini mwisho wa maneno 2015.

Si umemsikia Tendwa, kama kingekuwa chama ziii msingekuwa mnakitajakila post zenu. Mtu hujikuna pale anapowashwa. Si ulihudhuria kikao cha wana Iramba ambaye naye anataka kutengeneza matukio unayoyasema?
 
Chadema chama imara sana

"Nchi ngumu hii"
 
Wanajamvi nimefuatilia kwa mda mrefu siasa za chadema na kubaini kuwa kimekuwa ni chama cha matukio yakiwemo ya kuandamana,milipuko,misiba,kuanguka kwa majengo,kutoka bungeni,matokeo ya mitihani nk.

hali hii inaonesha wazi kwamba chadema hakina hoja kama matukio yatakoma,ndiyo maana wamekuwa wakiandaa matukio ili wapate la kusema katika jamii ,je kama matukio yatakoma na chadema kitakoma?

Una maana hivi sasa wako kimya kwa vile hakuna tukio linaloendelea? napita tu
 
Chadema chama imara sana

"Nchi ngumu hii"

Kila mtu na mtazamo wake, inawezekana uimara wake unarutubishwa na matukio yaliyotajwa kwenye mada hii na siyo kwa sera.
 
Back
Top Bottom