CHADEMA inajitengenezea matukio ili kujitangaza kisiasa.

CHADEMA inajitengenezea matukio ili kujitangaza kisiasa.

Bila Chadema wake,watoto,mama,zenu hawali hoya mdebe umekauka wanaume na wanawake aibu mumeweza kushusha hadhi ya Jamvi jukwaa la siasa sasa hivi habari za uhakika ni Mbowe Slaa na Chadema

acha usenge na chadema yako,wewe,slaa,na mbowe wote -------,chama gani cha kikabila, chama gani kazi maandamano tu na mauaji,lakini hata hao wanaokufa ni ------- wa hicho chama kikaskazini,hongereni.
 
CHADEMA INAJITENGENEZEA MATUKIO ILI KUJITANGAZA KISIASA!.

~Tukio la bomu Arusha.
Askari aliyevaa nguo ya jeshi aja na gari ya polisi na kurusha bomu kwenye mkutano wa chadema kweupe na kukimbia. Haraka sana Chadema walaani tukio lile hata kabla ya kuzika na kutangaza kuwa wanaushahidi wa nani amefanya.!!!
~Dar es salaam Bomu laripuka bahati mbaya mbele ya mbunge wa chadema mh Mnyika!!!.
~Matukio ya wabunge wao bungeni ya mtindo wa kulianzisha na kuteka vyombo vya habari kwa hoja ya kuonewa na Spika kutetea maliasili za watanzania!!!
~Mauaji ya Daudi Mwangosi yaliotekelezwa na polisi mbele ya wananchi. Kitu chenye ncha kali chatua tumboni mwa marehemu Mwangosi baada ya hapo mkanda watolewa ukionyesha nani muuaji na kugeuka mtaji wa chama kuomba misaada ulaya kwahoja ya kuonewa.
Few to mention.
Jamani nahisi kizunguzungu. Hivi hawa polisi ni wajinga kiasi hiki au kuna jambo hapa?
Nitoeni kizungumkuti mwenzenu kwahoja sio mapovu.

Wewe hutakiwi kutolewa kizunguzungu, unatakiwa kuongezewa! Kwa sababu, ni kamaa una matatizo katika ama kichwa, ama utumwa wa kifikra, unahitaji kukombolewa kifikra kwanza kabla hujatolewa kizunguzungu! Hayo mambo yote ulioyataja yameonekana kwa macho dhahiri, na ushahidi wa picha unasapoti, watu wakae kimya wasiseme mara moja ili iweje? Unahisi mnaumbuka? Acheni kutumia mbinu za kitoto, dunia imebadilika, teknolojia imeongezeka. zana za kisasa ambazo zamani zilikuwa zinamilikiwa na serikali pekee, hivi sasa taasisi makini kama CDM wanamiliki pia! FUNGUKA! Hilo la mwisho kuwahusu polisi nililoweka rangi na kulikoza nadhani unapaswa kulipa uzito mkubwa zaidi!
 
CHADEMA INAJITENGENEZEA MATUKIO ILI KUJITANGAZA KISIASA!.

~Tukio la bomu Arusha.
Askari aliyevaa nguo ya jeshi aja na gari ya polisi na kurusha bomu kwenye mkutano wa chadema kweupe na kukimbia. Haraka sana Chadema walaani tukio lile hata kabla ya kuzika na kutangaza kuwa wanaushahidi wa nani amefanya.!!!
~Dar es salaam Bomu laripuka bahati mbaya mbele ya mbunge wa chadema mh Mnyika!!!.
~Matukio ya wabunge wao bungeni ya mtindo wa kulianzisha na kuteka vyombo vya habari kwa hoja ya kuonewa na Spika kutetea maliasili za watanzania!!!
~Mauaji ya Daudi Mwangosi yaliotekelezwa na polisi mbele ya wananchi. Kitu chenye ncha kali chatua tumboni mwa marehemu Mwangosi baada ya hapo mkanda watolewa ukionyesha nani muuaji na kugeuka mtaji wa chama kuomba misaada ulaya kwahoja ya kuonewa.
Few to mention.
Jamani nahisi kizunguzungu. Hivi hawa polisi ni wajinga kiasi hiki au kuna jambo hapa?
Nitoeni kizungumkuti mwenzenu kwahoja sio mapovu.[/QUOTE



We Mama sijui dada or whatever inasikitisha kuona unaandika hoja za kishoga namna hii halafu unasema wakujibu kwa hoja na si povu
Povu umeliandika wewe ndio maana unajistukia kama mtu aneoga nje,unadai na haiingii akilini kama kweli unaakili timamu kujidai kwamba hata ukweli unaukataa sababu ya kutetea ujinga,ndio maana kuna thread iliandikwa kwamba wasomi wa Tanzania hawauziki na hawawezi kifanya kazi nje ya nchi i think u are among them

Bomu la Dar polisi wenyewe walikiri kwamba ni kweli bomu lililipuka lakini kwa bahati mbaya inashangaza kuna wapumbavu wanasema chadema wanajitengenezea matukio kwa hiyo ni wao walioingia kwenye gari la Policcm wakalipua bomu ili watangaz,utasoma mwandishi ana akili au makamasi kichwani,acha kuandika kikomo cha upumbavu wako humu kama haujui ni vizuri ukatulia unajishusha uonekane kama kituko tu

Bomu la Arusha ccm na serikali wameambiwa wauunde tume ya kimahakama wapewe Ushahidi wanaogopa nini kama si wao waunde wapewe ushahidi,hauwezi kumpa ushahidi mtu unaemtuhumu kwamba amekulipua kwa bomu ambao ni Policcm kuwapa ushahidi wako ni kuupoteza

Unapoandika ujinga humu hebu kana kwamba Policcm hawajakiri kwamba bomu lililipuka bahati mbaya Mnyika akiwa karibu ,na bomu la Arusha waunde tume hawataki,sasa ni tukio gani walilotengeneza kujitangaza kama sio mtu anafikiri kwa kutumia MA------?

Acheni ushabiki na hoja zisizo na maana badala yake tuje na hoja za msingi zisizo na ushabiki wa kipumbavu usio na tija na wewe mwandishi unaonekana boya
 
acha usenge na chadema yako,wewe,slaa,na mbowe wote -------,chama gani cha kikabila, chama gani kazi maandamano tu na mauaji,lakini hata hao wanaokufa ni ------- wa hicho chama kikaskazini,hongereni.



Chama cha wauza unga,sembe wavuta bangi angalia huyu aliyeandika hii comment nae utasema ni binadamu au nguruwe?

Hajui hata analoliandika sana utakuta hana hata kazi ya maana na ni form 4 aliyepata 0 amebaki kuvuta bangi tu ndio anatoa kauli za kijinga kuonyesha alivyo wazi kichwani

Jitambue you idiot
 
Siwaamini kabisa hawa jamaa ingawa CCM nao wana matatizo. Approach ya CDM inatisha na haifai. Wamesahau siasa si uadui
 
Huyu chamviga nilifikiri ni great thinker kumbe ni mwehu...unatakiwa ukapimwe akili, maana wewe ni taahira , mwendawazimu, chizi, mwehu na mchumia tumbo.vijana dizaini zako ni mzigo kwa taifa.

Karibu mkuu.
 
Si kusapoti kwa asilimia mia ila sikulaumu kwani si vibaya kumsingizia nguluwe kwa uchafu!
 
Ni kweli si unaona wamemwagia wazungu Tindikali huko znz ili wajulikane kimataifa kwa wazungu.

MACCM na AKILI ya KUSHIKIWA TUPA KULEEE!
 
CHADEMA INAJITENGENEZEA MATUKIO ILI KUJITANGAZA KISIASA!.

~Tukio la bomu Arusha.
Askari aliyevaa nguo ya jeshi aja na gari ya polisi na kurusha bomu kwenye mkutano wa chadema kweupe na kukimbia. Haraka sana Chadema walaani tukio lile hata kabla ya kuzika na kutangaza kuwa wanaushahidi wa nani amefanya.!!!
~Dar es salaam Bomu laripuka bahati mbaya mbele ya mbunge wa chadema mh Mnyika!!!.
~Matukio ya wabunge wao bungeni ya mtindo wa kulianzisha na kuteka vyombo vya habari kwa hoja ya kuonewa na Spika kutetea maliasili za watanzania!!!
~Mauaji ya Daudi Mwangosi yaliotekelezwa na polisi mbele ya wananchi. Kitu chenye ncha kali chatua tumboni mwa marehemu Mwangosi baada ya hapo mkanda watolewa ukionyesha nani muuaji na kugeuka mtaji wa chama kuomba misaada ulaya kwahoja ya kuonewa.
Few to mention.
Jamani nahisi kizunguzungu. Hivi hawa polisi ni wajinga kiasi hiki au kuna jambo hapa?
Nitoeni kizungumkuti mwenzenu kwahoja sio mapovu.

Mbowe na Silaha wako tayari hata kuua baadhi ya wanacha na viongozi na hata wabunge ili kupakazia polisi ili chuki iongeze dhidi ya serikali! Ki ukweli Mbowe na Silaha wake hawana imani na watanzania,haiingii akilini eti polisi aje na gari ya polisi,arushe bomu la kuua kisha eti akimbilie tena ktk gari la polisi! Ushahidi eti hawautoi kisa hawaamini polisi! Sasa mfano mkitawala mtaanzisha polisi yenu? Mnaudhi sana! Kuweni na huruma kwa maisha ya wananchi,sio vifo kugeuzwa mtaji wa kisiasa na kuzunguka huku na kule kupitia media kutafuta huruma ya wananchi! Ni dhambi kubwa tena we uliyewahi kuwa katekista jamani! Basi hiyo video ipelekeni the heague kama ni ya ukweli muone kama hamtafungwa nyie kwa kipika uongo na kuua!
 
Wanajamvi nimefuatilia kwa mda mrefu siasa za chadema na kubaini kuwa kimekuwa ni chama cha matukio yakiwemo ya kuandamana,milipuko,misiba,kuanguka kwa majengo,kutoka bungeni,matokeo ya mitihani nk.

hali hii inaonesha wazi kwamba chadema hakina hoja kama matukio yatakoma,ndiyo maana wamekuwa wakiandaa matukio ili wapate la kusema katika jamii ,je kama matukio yatakoma na chadema kitakoma?

mbona na wewe mkuu unajiona ccm but still unatumia username ya mtaani sasa mapenzi yako kwa chama chako tawala hapa yako wapi!? Kama sio unafiki? Kazi kutetea tumbo,, hata vipaumbele mlishasahau
 
issue siyo nani katengeneza scandle ili ajitafutie umaarufu bali serikali inafanya nini kutatua kero za wananchi
 
CHADEMA INAJITENGENEZEA MATUKIO ILI KUJITANGAZA KISIASA!.

~Tukio la bomu Arusha.
Askari aliyevaa nguo ya jeshi aja na gari ya polisi na kurusha bomu kwenye mkutano wa chadema kweupe na kukimbia. Haraka sana Chadema walaani tukio lile hata kabla ya kuzika na kutangaza kuwa wanaushahidi wa nani amefanya.!!!
~Dar es salaam Bomu laripuka bahati mbaya mbele ya mbunge wa chadema mh Mnyika!!!.
~Matukio ya wabunge wao bungeni ya mtindo wa kulianzisha na kuteka vyombo vya habari kwa hoja ya kuonewa na Spika kutetea maliasili za watanzania!!!
~Mauaji ya Daudi Mwangosi yaliotekelezwa na polisi mbele ya wananchi. Kitu chenye ncha kali chatua tumboni mwa marehemu Mwangosi baada ya hapo mkanda watolewa ukionyesha nani muuaji na kugeuka mtaji wa chama kuomba misaada ulaya kwahoja ya kuonewa.
Few to mention.
Jamani nahisi kizunguzungu. Hivi hawa polisi ni wajinga kiasi hiki au kuna jambo hapa?
Nitoeni kizungumkuti mwenzenu kwahoja sio mapovu.
Bado tunakuja kula uroda kwa mam wako uandike tunapenda kujikweza..Lofa we
 
Mbowe na Silaha wako tayari hata kuua baadhi ya wanacha na viongozi na hata wabunge ili kupakazia polisi ili chuki iongeze dhidi ya serikali! Ki ukweli Mbowe na Silaha wake hawana imani na watanzania,haiingii akilini eti polisi aje na gari ya polisi,arushe bomu la kuua kisha eti akimbilie tena ktk gari la polisi! Ushahidi eti hawautoi kisa hawaamini polisi! Sasa mfano mkitawala mtaanzisha polisi yenu? Mnaudhi sana! Kuweni na huruma kwa maisha ya wananchi,sio vifo kugeuzwa mtaji wa kisiasa na kuzunguka huku na kule kupitia media kutafuta huruma ya wananchi! Ni dhambi kubwa tena we uliyewahi kuwa katekista jamani! Basi hiyo video ipelekeni the heague kama ni ya ukweli muone kama hamtafungwa nyie kwa kipika uongo na kuua!

The heague wametemwa mkuu. Ni wanafiki tu wala hawana lolote. Njama zao zinajulikana mpaka ktk jamii ya kimataifa.
 
Mbinu za kitoto kweli wanazotumia wameua watu wameona haiwasaidii wanatunga visa sasa .

Kuna mambo ya kufanya kwa tunaopenda kuifuatilia cdm,hv tumejitahidi kuchukua hatua kukirekebisha chama chetu?kukisafisha na kashfa ya wanaodaiwa ni wauza madawa kukifadhili ccm?
 
Back
Top Bottom