CHADEMA inajitengenezea matukio ili kujitangaza kisiasa.

CHADEMA inajitengenezea matukio ili kujitangaza kisiasa.

CHAMVIGA

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Posts
7,687
Reaction score
2,240
CHADEMA INAJITENGENEZEA MATUKIO ILI KUJITANGAZA KISIASA!.

~Tukio la bomu Arusha.
Askari aliyevaa nguo ya jeshi aja na gari ya polisi na kurusha bomu kwenye mkutano wa chadema kweupe na kukimbia. Haraka sana Chadema walaani tukio lile hata kabla ya kuzika na kutangaza kuwa wanaushahidi wa nani amefanya.!!!
~Dar es salaam Bomu laripuka bahati mbaya mbele ya mbunge wa chadema mh Mnyika!!!.
~Matukio ya wabunge wao bungeni ya mtindo wa kulianzisha na kuteka vyombo vya habari kwa hoja ya kuonewa na Spika kutetea maliasili za watanzania!!!
~Mauaji ya Daudi Mwangosi yaliotekelezwa na polisi mbele ya wananchi. Kitu chenye ncha kali chatua tumboni mwa marehemu Mwangosi baada ya hapo mkanda watolewa ukionyesha nani muuaji na kugeuka mtaji wa chama kuomba misaada ulaya kwahoja ya kuonewa.
Few to mention.
Jamani nahisi kizunguzungu. Hivi hawa polisi ni wajinga kiasi hiki au kuna jambo hapa?
Nitoeni kizungumkuti mwenzenu kwahoja sio mapovu.
 
CHADEMA INAJITENGENEZEA MATUKIO ILI KUJITANGAZA KISIASA.

~Tukio la bomu Arusha.
Askari aliyevaa nguo ya jeshi aja na gari ya polisi na kurusha bomu kwenye mkutano wa chadema kweupe na kukimbia. Haraka sana Chadema walaani tukio lile hata kabla ya kuzika na kutangaza kuwa wanaushahidi wa nani amefanya.!!!
~Dar es salaam Bomu laripuka bahati mbaya mbele ya mbunge wa chadema mh Mnyika!!!.
~Matukio ya wabunge wao bungeni ya mtindo wa kulianzisha na kuteka vyombo vya habari kwa hoja ya kuonewa na Spika kutetea maliasili za watanzania!!!
~Mauaji ya Daudi Mwangosi yaliotekelezwa na polisi mbele ya wananchi. Kitu chenye ncha kali chatua tumboni mwa marehemu Mwangosi baada ya hapo mkanda watolewa ukionyesha nani muuaji na kugeuka mtaji wa chama kuomba misaada ulaya kwahoja ya kuonewa.
Few to mention.
Jamani nahisi kizunguzungu. Hivi hawa polisi ni wajinga kiasi hiki au kuna jambo hapa?
Nitoeni kizungumkuti mwenzenu kwahoja sio mapovu.

......4 nil .....
 
CHADEMA INAJITENGENEZEA MATUKIO ILI KUJITANGAZA KISIASA.

~Tukio la bomu Arusha.
Askari aliyevaa nguo ya jeshi aja na gari ya polisi na kurusha bomu kwenye mkutano wa chadema kweupe na kukimbia. Haraka sana Chadema walaani tukio lile hata kabla ya kuzika na kutangaza kuwa wanaushahidi wa nani amefanya.!!!
~Dar es salaam Bomu laripuka bahati mbaya mbele ya mbunge wa chadema mh Mnyika!!!.
~Matukio ya wabunge wao bungeni ya mtindo wa kulianzisha na kuteka vyombo vya habari kwa hoja ya kuonewa na Spika kutetea maliasili za watanzania!!!
~Mauaji ya Daudi Mwangosi yaliotekelezwa na polisi mbele ya wananchi. Kitu chenye ncha kali chatua tumboni mwa marehemu Mwangosi baada ya hapo mkanda watolewa ukionyesha nani muuaji na kugeuka mtaji wa chama kuomba misaada ulaya kwahoja ya kuonewa.
Few to mention.
Jamani nahisi kizunguzungu. Hivi hawa polisi ni wajinga kiasi hiki au kuna jambo hapa?
Nitoeni kizungumkuti mwenzenu kwahoja sio mapovu.


Kwenye red:

Nakuhakikishia ni wajinga sana, tena kwa kiwango kikubwa ambacho huwezi hata kufikiria. Wanakubali kuendeshwa na Mchemba badala ya uweledi wao.

Bomu la Arusha, kina Chagonja wamefikia wapi? Wameonyesha weledi gani kuwasaka wahusiko, hata kama ni CDM wenyewe? Kikubwa ni kubweteka tu kungojea ushahidi wa Mbowe -- kwani bila shaka wnaogopa kuendelea na uchunguzi wao kwa hofu kwamba hawajui Mbowe ana ushahidi gani. Wasije wakanasa mtegoni kichwa kichwa.

Polisi wetu ni just a bunch of useless nincompoops! Oh yes, ther are!!!!
 
Mbinu za kitoto kweli wanazotumia wameua watu wameona haiwasaidii wanatunga visa sasa .
 

Kwenye red:

Nakuhakikishia ni wajinga sana, tena kwa kiwango kikubwa ambacho huwezi hata kufikiria. Wanakubali kuendeshwa na Mchemba badala ya uweledi wao.

Bomu la Arusha, kina Chagonja wamefikia wapi? Wameonyesha weledi gani kuwasaka wahusiko, hata kama ni CDM wenyewe? Kikubwa ni kubweteka tu kungojea ushahidi wa Mbowe -- kwani bila shaka wnaogopa kuendelea na uchunguzi wao kwa hofu kwamba hawajui Mbowe ana ushahidi gani. Wasije wakanasa mtegoni kichwa kichwa.

Polisi wetu ni just a bunch of useless nincompoops! Oh yes, ther are!!!!
Chadema ndiyo wajinga kwa kukaa na kupanga matukio ya uongo ili waungwe kisiasa,
Kesho yawezekana wakatoa tamko make leo sijasikia na utaratibu wao ni kila mwezi.
 

Kwenye red:

Nakuhakikishia ni wajinga sana, tena kwa kiwango kikubwa ambacho huwezi hata kufikiria. Wanakubali kuendeshwa na Mchemba badala ya uweledi wao.

Bomu la Arusha, kina Chagonja wamefikia wapi? Wameonyesha weledi gani kuwasaka wahusiko, hata kama ni CDM wenyewe? Kikubwa ni kubweteka tu kungojea ushahidi wa Mbowe -- kwani bila shaka wnaogopa kuendelea na uchunguzi wao kwa hofu kwamba hawajui Mbowe ana ushahidi gani. Wasije wakanasa mtegoni kichwa kichwa.

Polisi wetu ni just a bunch of useless nincompoops! Oh yes, ther are!!!!

Point ya msingi. Wamefanya juhudi gani kuwakamata hata ikiwa ni cdm.
 
CHADEMA INAJITENGENEZEA MATUKIO ILI KUJITANGAZA KISIASA.

~Tukio la bomu Arusha.
Askari aliyevaa nguo ya jeshi aja na gari ya polisi na kurusha bomu kwenye mkutano wa chadema kweupe na kukimbia. Haraka sana Chadema walaani tukio lile hata kabla ya kuzika na kutangaza kuwa wanaushahidi wa nani amefanya.!!!
~Dar es salaam Bomu laripuka bahati mbaya mbele ya mbunge wa chadema mh Mnyika!!!.
~Matukio ya wabunge wao bungeni ya mtindo wa kulianzisha na kuteka vyombo vya habari kwa hoja ya kuonewa na Spika kutetea maliasili za watanzania!!!
~Mauaji ya Daudi Mwangosi yaliotekelezwa na polisi mbele ya wananchi. Kitu chenye ncha kali chatua tumboni mwa marehemu Mwangosi baada ya hapo mkanda watolewa ukionyesha nani muuaji na kugeuka mtaji wa chama kuomba misaada ulaya kwahoja ya kuonewa.
Few to mention.
Jamani nahisi kizunguzungu. Hivi hawa polisi ni wajinga kiasi hiki au kuna jambo hapa?
Nitoeni kizungumkuti mwenzenu kwahoja sio mapovu.


umeshindia viroba leo?
 
siku ukija kutambua ukweli wa haya , utatuomba msamaha , kwa pumba zote ulizopost humu tangu ujiunge jf !
 
Chadema ndiyo wajinga kwa kukaa na kupanga matukio ya uongo ili waungwe kisiasa,
Kesho yawezekana wakatoa tamko make leo sijasikia na utaratibu wao ni kila mwezi.

Sorry, hujajibu the core issue raised by Generic Man. Unakataa polisi hawajabweteka kuhusu upelelezi wa bomu la Soweto? Kina Chagonja kazi kubwa ni kuvimbisha matumbo tu huku vichwa ni vya panzi.
 
siku ukija kutambua ukweli wa haya , utatuomba msamaha , kwa pumba zote ulizopost humu tangu ujiunge jf !

Ikibainika kinyume utafanyaje kwa matusi yote uliyoitupia serikali yako?.
 
Polisi ndio wanaoitangaza CHADEMA. Nakuikuza zaidi na sasa wananchi wanaifahamu CDM kuliko mwaka 2010
 
Sorry, hujajibu the core issue raised by Generic Man. Unakataa polisi hawajabweteka kuhusu upelelezi wa bomu la Soweto? Kina Chagonja kazi kubwa ni kuvimbisha matumbo tu huku vichwa ni vya panzi.


Unahangaika bure. Hawezi kuwa na hoja -- ni kama polisi tu, huwa hawataki kujenga hoja ya actions zao!
CCM pia daima dumu huwa hawana hoja -- si wametokomea into trees katika mjadala wa ITV leo kuhusu vikosi vya kujilinda ndani ya vyama?
 
CHAMVIGA, naona unashabikia matukio haya yanayosababishwa utawala usiozingatia sheria na haki, historia iko wazi kwa mwenye macho na masikio...uvumilivu una mwisho. Hebu angalia hizi picha hapa chini halafu ujaribu kutafakari athari za mwananchi kuchoka na kunyanyaswa na vyombo vya dola, iko siku na wao wataamua kujibu mapigo. Hawa polisi wanaopambana na wananchi katika hizi picha kuna wakati walidhani wako juu ya sheria kwani wanatekeleza uovu kwa kuwalinda wakubwa wao.


riot4.jpg riot1.jpg














riot2.jpgriot3.jpg
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom