CHADEMA inachopitia CCM ndicho Afrika inapitia Urusi. Kudogosha..

CHADEMA inachopitia CCM ndicho Afrika inapitia Urusi. Kudogosha..

figganigga

Platinum Member
Joined
Oct 17, 2010
Posts
27,852
Reaction score
63,380
Bara la Afrika ni kubwa kuliko Urusi. Lakini kwenye Ramani inaonekana Urusi ni kubwa kuliko Bara la Afrika. Huku ni kudogosha kwa manufaa ya Wazungu.
20250607_130249.jpg

Kwa upande wa Tanzania, CHADEMA ina wanachama wengi kuliko CCM, lakini CCM wanadai wana Wanachama wengi kuliko CHADEMA.

Twende Taratibu.

Pamoja na kuchakachua kote kwenye uchaguzi wa Mitaa 2024, zoezi la uandikishaji wa wapiga kura lilifanyika kuanzia tarehe 11 mpaka 20 Oktoba, 2024 jumla ya wapiga kura 31,282,331 walijiandikisha.

Waliojitokeza kupiga kura tarehe 27 Novemba, 2024 ni 26,963,182 sawa na asilimia 86.36 ya wananchi waliokuwa na sifa ya kupiga kura Tanzania. Tanzania ina idadi ya watu 61,741,120.

Hoja inakuja hapa.

Uchaguzi Mkuu wa 2020 CCM kupitia Hayati Magufli ilipata kura 12516252 ambapo hakufikisha hata nusu ya waliojitokeza Serikali za Mitaa 2024.

2024 jumla ya wapiga kura 31,282,331 walijiandikisha kupiga kura, huku Rais anayewaongoza amepata kula Milioni 12.. Je, hao wengine walipigia Chama gani?

Ndoo maana nasema CCM ni Ndogo kuliko CHADEMA.

Kati ya watu jumla ya wapiga kura 31,282,331 wenye Sifa ya kupiga kura inapata kula Milioni 12. Utajiitaje chama dola, chama kikubwa.

Ndoo maana CHADEMA wanasema CCM Wanaiba kura. Je, hao wengine wamepigiia nani kura?

CCM imechoka. Tanzania haipendwi ndo maana haipigiwi kura. Watu Milioni 64, halafu umepata kula Milioni 12 unataka watu hao Milioni 12 wafanye maamuzi ya watu Milioni 64. Haiwezekani.

Hivyo CCM wanachofanya ni kusema CHADEMA haina wanachama. Ili wanapoiba kura zao inaonekane hawajaibiwa. Hata CHADEMA ikijaza watu Mikutano wanadai ni picha za Komputa.

Na Hii ndo sababu ya CCM kubeba watu kwenye malori kujaza uwanja ili kuonesha dunia wana wafuasi, ili wanapoiba kura wasishitukiwe.

Wanaopigia kura CCM ndo Wanaccm. Wengine waliobaki wapo CHADEMA.
 
Bara la Afrika ni kubwa kuliko bara la Urusi. Lakini kwenye Ramani inaonekana Bara la Urusi ni kubwa kuliko Bara la Afrika. Huku ni kudogosha kwa manufaa ya Wazungu.
View attachment 3359283View attachment 3359284
Kwa upande wa Tanzania, CHADEMA ina wanachama wengi kuliko CCM, lakini CCM wanadai wana Wanachama wengi kuliko CHADEMA.

Twende Taratibu.

Pamoja na kuchakachua kote kwenye uchaguzi wa Mitaa 2024, zoezi la uandikishaji wa wapiga kura lilifanyika kuanzia tarehe 11 mpaka 20 Oktoba, 2024 jumla ya wapiga kura 31,282,331 walijiandikisha.

Waliojitokeza kupiga kura tarehe 27 Novemba, 2024 ni 26,963,182 sawa na asilimia 86.36 ya wananchi waliokuwa na sifa ya kupiga kura Tanzania. Tanzania ina idadi ya watu 61,741,120.

Hoja inakuja hapa.

Uchaguzi Mkuu wa 2020 CCM kupitia Hayati Magufli ilipata kura 12516252 ambapo hakufikisha hata nusu ya waliojitokeza Serikali za Mitaa 2024.

2024 jumla ya wapiga kura 31,282,331 walijiandikisha kupiga kura, huku Rais anayewaongoza amepata kula Milioni 12.. Je, hao wengine walipigia Chama gani?

Ndoo maana nasema CCM ni Ndogo kuliko CHADEMA.

Kati ya watu jumla ya wapiga kura 31,282,331 wenye Sifa ya kupiga kura inapata kula Milioni 12. Utajiitaje chama dola, chama kikubwa.

Ndoo maana CHADEMA wanasema CCM Wanaiba kura. Je, hao wengine wamepigiia nani kura?

CCM imechoka. Tanzania haipendwi ndo maana haipigiwi kura. Watu Milioni 64, halafu umepata kula Milioni 12 unataka watu hao Milioni 12 wafanye maamuzi ya watu Milioni 64. Haiwezekani.

Hivyo CCM wanachofanya ni kusema CHADEMA haina wanachama. Ili wanapoiba kura zao inaonekane hawajaibiwa. Hata CHADEMA ikijaza watu Mikutano wanadai ni picha za Komputa.

Na Hii ndo sababu ya CCM kubeba watu kwenye malori kujaza uwanja ili kuonesha dunia wana wafuasi, ili wanapoiba kura wasishitukiwe.

Wanaopigia kura CCM ndo Wanaccm. Wengine waliobaki wapo CHADEMA.
Ulivyoandika tu kuwa Urusi ni bara sikuendelea kusoma huo upuuzi wako, kumbe ni ngumbaru flani tu.
 
Kadi za kidigital za usajili wa vyama ikipatikana idadi, tutajua ukweli.
 
Bara la Afrika ni kubwa kuliko bara la Urusi. Lakini kwenye Ramani inaonekana Bara la Urusi ni kubwa kuliko Bara la Afrika. Huku ni kudogosha kwa manufaa ya Wazungu.
View attachment 3359283View attachment 3359284
Kwa upande wa Tanzania, CHADEMA ina wanachama wengi kuliko CCM, lakini CCM wanadai wana Wanachama wengi kuliko CHADEMA.

Twende Taratibu.

Pamoja na kuchakachua kote kwenye uchaguzi wa Mitaa 2024, zoezi la uandikishaji wa wapiga kura lilifanyika kuanzia tarehe 11 mpaka 20 Oktoba, 2024 jumla ya wapiga kura 31,282,331 walijiandikisha.

Waliojitokeza kupiga kura tarehe 27 Novemba, 2024 ni 26,963,182 sawa na asilimia 86.36 ya wananchi waliokuwa na sifa ya kupiga kura Tanzania. Tanzania ina idadi ya watu 61,741,120.

Hoja inakuja hapa.

Uchaguzi Mkuu wa 2020 CCM kupitia Hayati Magufli ilipata kura 12516252 ambapo hakufikisha hata nusu ya waliojitokeza Serikali za Mitaa 2024.

2024 jumla ya wapiga kura 31,282,331 walijiandikisha kupiga kura, huku Rais anayewaongoza amepata kula Milioni 12.. Je, hao wengine walipigia Chama gani?

Ndoo maana nasema CCM ni Ndogo kuliko CHADEMA.

Kati ya watu jumla ya wapiga kura 31,282,331 wenye Sifa ya kupiga kura inapata kula Milioni 12. Utajiitaje chama dola, chama kikubwa.

Ndoo maana CHADEMA wanasema CCM Wanaiba kura. Je, hao wengine wamepigiia nani kura?

CCM imechoka. Tanzania haipendwi ndo maana haipigiwi kura. Watu Milioni 64, halafu umepata kula Milioni 12 unataka watu hao Milioni 12 wafanye maamuzi ya watu Milioni 64. Haiwezekani.

Hivyo CCM wanachofanya ni kusema CHADEMA haina wanachama. Ili wanapoiba kura zao inaonekane hawajaibiwa. Hata CHADEMA ikijaza watu Mikutano wanadai ni picha za Komputa.

Na Hii ndo sababu ya CCM kubeba watu kwenye malori kujaza uwanja ili kuonesha dunia wana wafuasi, ili wanapoiba kura wasishitukiwe.

Wanaopigia kura CCM ndo Wanaccm. Wengine waliobaki wapo CHADEMA.
Kumbe we ni mwehu umetoroka Mirembe! Nimekukumbuka. Ujasiri wa kusema Chadema ina wanachama wengi kuliko CCM anao mwehu tu!
 
Bara la Afrika ni kubwa kuliko bara la Urusi. Lakini kwenye Ramani inaonekana Bara la Urusi ni kubwa kuliko Bara la Afrika. Huku ni kudogosha kwa manufaa ya Wazungu.
View attachment 3359283View attachment 3359284
Kwa upande wa Tanzania, CHADEMA ina wanachama wengi kuliko CCM, lakini CCM wanadai wana Wanachama wengi kuliko CHADEMA.

Twende Taratibu.

Pamoja na kuchakachua kote kwenye uchaguzi wa Mitaa 2024, zoezi la uandikishaji wa wapiga kura lilifanyika kuanzia tarehe 11 mpaka 20 Oktoba, 2024 jumla ya wapiga kura 31,282,331 walijiandikisha.

Waliojitokeza kupiga kura tarehe 27 Novemba, 2024 ni 26,963,182 sawa na asilimia 86.36 ya wananchi waliokuwa na sifa ya kupiga kura Tanzania. Tanzania ina idadi ya watu 61,741,120.

Hoja inakuja hapa.

Uchaguzi Mkuu wa 2020 CCM kupitia Hayati Magufli ilipata kura 12516252 ambapo hakufikisha hata nusu ya waliojitokeza Serikali za Mitaa 2024.

2024 jumla ya wapiga kura 31,282,331 walijiandikisha kupiga kura, huku Rais anayewaongoza amepata kula Milioni 12.. Je, hao wengine walipigia Chama gani?

Ndoo maana nasema CCM ni Ndogo kuliko CHADEMA.

Kati ya watu jumla ya wapiga kura 31,282,331 wenye Sifa ya kupiga kura inapata kula Milioni 12. Utajiitaje chama dola, chama kikubwa.

Ndoo maana CHADEMA wanasema CCM Wanaiba kura. Je, hao wengine wamepigiia nani kura?

CCM imechoka. Tanzania haipendwi ndo maana haipigiwi kura. Watu Milioni 64, halafu umepata kula Milioni 12 unataka watu hao Milioni 12 wafanye maamuzi ya watu Milioni 64. Haiwezekani.

Hivyo CCM wanachofanya ni kusema CHADEMA haina wanachama. Ili wanapoiba kura zao inaonekane hawajaibiwa. Hata CHADEMA ikijaza watu Mikutano wanadai ni picha za Komputa.

Na Hii ndo sababu ya CCM kubeba watu kwenye malori kujaza uwanja ili kuonesha dunia wana wafuasi, ili wanapoiba kura wasishitukiwe.

Wanaopigia kura CCM ndo Wanaccm. Wengine waliobaki wapo CHADEMA.
Umekosea kuandika heading
 
Hoja yako inaweza kuwa kweli hasa kwenye uwiano wa Afrika na Urusi. Tatizo Urusi umeita bara wakati siyo sahihi, hiyo ni nchi ya Urusi.
 
Ulivyoandika tu kuwa Urusi ni bara sikuendelea kusoma huo upuuzi wako, kumbe ni ngumbaru flani tu.
Nadhani wewe ndio ngumbaru haswa, au tukuulize unaelewa nini kuhusu neno bara?
Why tunasema Zanzibar ni Tanzania visiwani kisha Tanganyika ni Tanzania bara

👇 Hapo ni kwa hisani ya wikipedia nenda katafute kamusi ya Kiswahili, ili siku nyingine kama hujui kitu usikomenti

"Bara ni pande kubwa la nchi linalozungukwa na bahari" kwa kiingereza kingine wanasema mainland
 

Attachments

  • Screenshot_20250607_144543_Chrome.jpg
    Screenshot_20250607_144543_Chrome.jpg
    143.3 KB · Views: 29
Bara la Afrika ni kubwa kuliko bara la Urusi. Lakini kwenye Ramani inaonekana Bara la Urusi ni kubwa kuliko Bara la Afrika. Huku ni kudogosha kwa manufaa ya Wazungu.
View attachment 3359283View attachment 3359284
Kwa upande wa Tanzania, CHADEMA ina wanachama wengi kuliko CCM, lakini CCM wanadai wana Wanachama wengi kuliko CHADEMA.

Twende Taratibu.

Pamoja na kuchakachua kote kwenye uchaguzi wa Mitaa 2024, zoezi la uandikishaji wa wapiga kura lilifanyika kuanzia tarehe 11 mpaka 20 Oktoba, 2024 jumla ya wapiga kura 31,282,331 walijiandikisha.

Waliojitokeza kupiga kura tarehe 27 Novemba, 2024 ni 26,963,182 sawa na asilimia 86.36 ya wananchi waliokuwa na sifa ya kupiga kura Tanzania. Tanzania ina idadi ya watu 61,741,120.

Hoja inakuja hapa.

Uchaguzi Mkuu wa 2020 CCM kupitia Hayati Magufli ilipata kura 12516252 ambapo hakufikisha hata nusu ya waliojitokeza Serikali za Mitaa 2024.

2024 jumla ya wapiga kura 31,282,331 walijiandikisha kupiga kura, huku Rais anayewaongoza amepata kula Milioni 12.. Je, hao wengine walipigia Chama gani?

Ndoo maana nasema CCM ni Ndogo kuliko CHADEMA.

Kati ya watu jumla ya wapiga kura 31,282,331 wenye Sifa ya kupiga kura inapata kula Milioni 12. Utajiitaje chama dola, chama kikubwa.

Ndoo maana CHADEMA wanasema CCM Wanaiba kura. Je, hao wengine wamepigiia nani kura?

CCM imechoka. Tanzania haipendwi ndo maana haipigiwi kura. Watu Milioni 64, halafu umepata kula Milioni 12 unataka watu hao Milioni 12 wafanye maamuzi ya watu Milioni 64. Haiwezekani.

Hivyo CCM wanachofanya ni kusema CHADEMA haina wanachama. Ili wanapoiba kura zao inaonekane hawajaibiwa. Hata CHADEMA ikijaza watu Mikutano wanadai ni picha za Komputa.

Na Hii ndo sababu ya CCM kubeba watu kwenye malori kujaza uwanja ili kuonesha dunia wana wafuasi, ili wanapoiba kura wasishitukiwe.

Wanaopigia kura CCM ndo Wanaccm. Wengine waliobaki wapo CHADEMA.
Umejifunza wapi kwamba kuna bara la Urusi?
 
Ulivyoandika tu kuwa Urusi ni bara sikuendelea kusoma huo upuuzi wako, kumbe ni ngumbaru flani tu.
Upo sahihi. Unategemea na akili yako ilivyokaa.. Hadi mtu akosee ndo upate kwa kuongea vinginevyo unakaa kimya
 
Bara la Afrika ni kubwa kuliko Urusi. Lakini kwenye Ramani inaonekana Urusi ni kubwa kuliko Bara la Afrika. Huku ni kudogosha kwa manufaa ya Wazungu.
View attachment 3359283View attachment 3359284
Kwa upande wa Tanzania, CHADEMA ina wanachama wengi kuliko CCM, lakini CCM wanadai wana Wanachama wengi kuliko CHADEMA.

Twende Taratibu.

Pamoja na kuchakachua kote kwenye uchaguzi wa Mitaa 2024, zoezi la uandikishaji wa wapiga kura lilifanyika kuanzia tarehe 11 mpaka 20 Oktoba, 2024 jumla ya wapiga kura 31,282,331 walijiandikisha.

Waliojitokeza kupiga kura tarehe 27 Novemba, 2024 ni 26,963,182 sawa na asilimia 86.36 ya wananchi waliokuwa na sifa ya kupiga kura Tanzania. Tanzania ina idadi ya watu 61,741,120.

Hoja inakuja hapa.

Uchaguzi Mkuu wa 2020 CCM kupitia Hayati Magufli ilipata kura 12516252 ambapo hakufikisha hata nusu ya waliojitokeza Serikali za Mitaa 2024.

2024 jumla ya wapiga kura 31,282,331 walijiandikisha kupiga kura, huku Rais anayewaongoza amepata kula Milioni 12.. Je, hao wengine walipigia Chama gani?

Ndoo maana nasema CCM ni Ndogo kuliko CHADEMA.

Kati ya watu jumla ya wapiga kura 31,282,331 wenye Sifa ya kupiga kura inapata kula Milioni 12. Utajiitaje chama dola, chama kikubwa.

Ndoo maana CHADEMA wanasema CCM Wanaiba kura. Je, hao wengine wamepigiia nani kura?

CCM imechoka. Tanzania haipendwi ndo maana haipigiwi kura. Watu Milioni 64, halafu umepata kula Milioni 12 unataka watu hao Milioni 12 wafanye maamuzi ya watu Milioni 64. Haiwezekani.

Hivyo CCM wanachofanya ni kusema CHADEMA haina wanachama. Ili wanapoiba kura zao inaonekane hawajaibiwa. Hata CHADEMA ikijaza watu Mikutano wanadai ni picha za Komputa.

Na Hii ndo sababu ya CCM kubeba watu kwenye malori kujaza uwanja ili kuonesha dunia wana wafuasi, ili wanapoiba kura wasishitukiwe.

Wanaopigia kura CCM ndo Wanaccm. Wengine waliobaki wapo CHADEMA.
Ni kujidanganya mm katika kata yetu hata benders ya CHADEMA haipo achilia mbali hao wanachama. Tukiwa kwenye mitandao tunajidanganya mno. Watu kuhudhuria kwa wingi ktk mikutano haimaanishi kuwa wana kuunga mkono. Natamani nikutajie hiyo kata tena haipo moja kule kwetu. Kwa sehem kubwa kule kuna mvutano wa wana CCM wenyewe kwa wenyewe tu. Msijidanganye humu mtandaoni uhalisia haupo hivyo.
 
Back
Top Bottom