CHADEMA inaanza kupotea kwenye ramani ya siasa

CHADEMA inaanza kupotea kwenye ramani ya siasa

VPN USED2020OCTOBER28

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2011
Posts
1,505
Reaction score
677
Yaani taratibu yaani hatua kwa hatua. Naona CHADEMA ya Dr slaa ndiyo ilikuwa kimkakati zaidi[emoji13]
Naona hii HADEMA ya lowasa imepoa kama barafu [emoji14]
Naona CHADEMA ya sasa imekuwa butu butu na imeshuka kiwango ka simba fc[emoji2]. Naona CHADEMA ya sasa inatafutiza kick kila kukicha lakini wapi[emoji23]
CHADEMA ya sasa inatetea uozo. Ufisadi ...ujinga[emoji25] [emoji25] [emoji25] [emoji25]

CHADEMA ya sasa imepoteza mvuto kwa wananchi wa hali ya chini ambao Ni weengi sana nchini[emoji35]
CHADEMA ya sasa imekumbatia mafisadi[emoji28]
CHADEMA ya sasa yaanza kufutika na kuelekea kwa akina TLP[emoji23]
CHADEMA ya Lowassa haijafanya maandamano [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28]

CHADEMA YA SASA HAIPENDI SERIKALI IFANYE MAAMUZI SAHIHI KUSUDI IPATE PA KUONEKANA LAKINI WAPI[emoji29] [emoji29] [emoji29] [emoji29]
CHADEMA YA SASA HAIPENDI WATU WAKWELI NA WASIOPENDA NA KUVUMILIA UFISADI KAMA JPM[emoji81]

CHADEMA ya Mbowe na Lowasa inatetea matajiri [emoji38]
CHADEMA ya Dr.Slaa ilikemea ufisadi hadharani lakini CHADEMA ya sasa inakemea ufisadi mafichoni [emoji28] [emoji28] [emoji28]
 
Mabadiliko kutoka kwenye siasa za harakati na kukaza shingo kuelekea kwenye siasa halisi ,mfumo yaani CHADEMACCM Academia
 
Yaani taratibu yaani hatua kwa hatua

Naona chadema ya Dr slaa ndiyo ilikuwa kimkakati zaidi[emoji13]

Naona hii chadema ya lowasa imepoa kama barafu [emoji14]

Naona chadema ya sasa imekuwa butu butu na imeshuka kiwango ka simba fc[emoji2]

Naona chadema ya sasa inatafutiza kick kila kukicha lakini wapi[emoji23]

Chadema ya sasa inatetea uozo. Ufisadi ...ujinga[emoji25] [emoji25] [emoji25] [emoji25]

Chadema ya sasa imepoteza mvuto kwa wananchi wa hali ya chini ambao Ni weengi sana nchini[emoji35]

Chadema ya sasa imekumbatia mafisadi[emoji28]

Chadema ya sasa yaanza kufutika na kuelekea kwa akina TLP[emoji23]

CHADEMA YA LOWASA HAIJAFANYA MAANDAMANO [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28]

CHADEMA YA SASA HAIPENDI SERIKALI IFANYE MAAMUZI SAHIHI KUSUDI IPATE PA KUONEKANA LAKINI WAPI[emoji29] [emoji29] [emoji29] [emoji29]

CHADEMA YA SASA HAIPENDI WATU WAKWELI NA WASIOPENDA NA KUVUMILIA UFISADI KAMA jpm[emoji81]

Chadema ya mbowe na lowasa inatetea matajiri [emoji38]

Chadema ya slaa ilikemea ufisadi hadharani lakini chadema ya sasa inakemea ufisadi mafichoni [emoji28] [emoji28] [emoji28]
Kachukue bk 7, Lumumba ukapate supu ......maana naona umeamka nazo ...
 
Kweli mwaka huu CCM ipo juu milinga kaja na hoja ya beby, mwingine anataka kulia bungeni, mwingine wabunge wa upinzani wana sura mbaya, vijana wa CCM acheni kunywa kitwanga lagar
 
Hivi kati ya Chadema na akina Kinana, Membe na Wassira ( Wajumbe wa Nec na CC ) nani kapotea?
Wachana na Hawa Makapuku wanapoishi kwa magumashi wakitumaini wanaweza kupata hata ujumbe wa nyumba 10 kwa kuandika uchafu [emoji57] [emoji57] [emoji57] [emoji57]
 
yes ni kweli CHADEMA inakumbatia mafisadi ndiyomaana hatutaki bunge liwe live na mijadala yetu bungeni ni kuhalalisha bangi, kuwa na uchungu bunge lisiwe live, kumuenzi diamond kwa kumtengenezea sanamu maalum pia kuingia bungeni tukiwa tumelewa chakari.
[emoji87] [emoji87] [emoji87] [emoji780] [emoji780] [emoji780] [emoji780] [emoji447] [emoji12] [emoji12]
1464417397998.jpg

[emoji111] [emoji111] [emoji111] [emoji111] [emoji111] [emoji111] [emoji111] [emoji111] [emoji115] [emoji115] Hilo jamaa likitoka hapo linaweza kuua raia mwema na kuacha jambazi....... Ndo serekali hii
 
Back
Top Bottom