CHADEMA inaanza kupotea kwenye ramani ya siasa

CHADEMA inaanza kupotea kwenye ramani ya siasa

yes ni kweli CHADEMA inakumbatia mafisadi ndiyomaana hatutaki bunge liwe live na mijadala yetu bungeni ni kuhalalisha bangi, kuwa na uchungu bunge lisiwe live, kumuenzi diamond kwa kumtengenezea sanamu maalum pia kuingia bungeni tukiwa tumelewa chakari.
Na CHADEMA inamtetea Lugumi, kuuzwa kwa nyumba za serikali, kununua mv Dar, nk. Tatizo wamebadilishwa mentality hawa jamaa wamekuwa wanamipasho kama waimba taarabu karibia tutawavisha Madera
 
CHADEMA na CUF ndo vyama vinavyo tishia uhai wa CCM mf.ni jinsi vyama hivyo vilivyo pata viti vingi vya ubunge huku CCM ikizidi kupoteza sipati picha uchaguzi ujao kama CCM itakubali kubadili katiba na tume ya uchaguzi
 
Labda sababu wabunge wake wana sura mbaya eti??? Au mpaka tuweke sanamu ya Diamond posta,au labda tuhalalishe bange,au tulieeeeeee,najiskia uchuuuuungu,natamani kuliaaaaa.......WE LILEVI CHADEMA IPO HAPA KWA MIAKA MINGI TU...WE ENDELEA KUOTA HUO UJINGA WAKO
 
Nakuona ulivyo kiazi... Hivi huoni aibu mgombea wenu mwenyewe mlimkopa kutoka ccm

Wee ndio kiazi namba moja. Huku tulikotoka hata marekani vyama vilikua pamoja. Kola moja alienda kwenye sera anazoziamini. Hata CHADEMA ingewaza kuwa imeipatia Tanzania uhuru hayo ni majina na fikra za watu
 
leo kuna mkutano mkubwa wa CCM hapa...hivi lowasa lini utapita kwa wananchi?
 
Wanachadema wanaochangia hapa wamejawa na hasira na hofu kubwa ya chama chao kupotea kwa ramani ya sasa tz
 
Chadema walifeli tokea walipomkubali lowassa,wamepoteza uaminifu wamebakia kupiga makelele,mara dau,wakafeli,lugumi kimya hawana pa kushikia bango
 
yes ni kweli CHADEMA inakumbatia mafisadi ndiyomaana hatutaki bunge liwe live na mijadala yetu bungeni ni kuhalalisha bangi, kuwa na uchungu bunge lisiwe live, kumuenzi diamond kwa kumtengenezea sanamu maalum pia kuingia bungeni tukiwa tumelewa chakari.
Kweli asee na ndo maana tunatapa tapa kwenye ikinoga ndo uko tupo
Leo bunge live
kesho MCC
kesho majipu hayafuati sheria
kesho kutwa huyu anatumia ilani yetu
siku inayofuata Zanzibae mara Lugumi yaani ilimaradi game haitulii
 
Endelea kusubiri mkuu, hiyo siku yaja. Ila uwe mvumilivu maana utasubiri saana.
 
Back
Top Bottom