CHADEMA ibadili slogan ya itikadi yake haraka kuelekea 2015

CHADEMA ibadili slogan ya itikadi yake haraka kuelekea 2015

Toa mapendekezo Yeriko.

Nilimsoma Dady0000 na kumweelewa. Kwa kifupi itikadi ya cdm iko imara na inakipa nafasi chama uwanja mpana kucheza nayo watakavyo. 2015 si mbali na sidhani kama Watanzania watakuwa wasahaurifu ( japo ugonjwa huo hupo) nguvu ya umma ya cdm ya mwaka 2012 and mid 2013. Suala tu la muda na ni kubsliane nawe sasa kwamba nguli wa siasa za cdm waitane sasa ktk mikakati mipya....ikiwa ni pamoja na mashinikizo ya kisiasa kwa serikali kupata tume mpya ya uchaguzi kama sivyo kupata sheria mpya za uchaguzi.

ccm wanajua karata yao ya mwisho ilikuwa uchongsnishivna upandikizaji wa vibaraka ndani ya cdm...now that has failed...wakarukia katiba mpya ambayo tayari cdm is out of their fake game.

Ukisoma makala yangu yote mpaka mwisho utaona, nimependekeza chakifanya ili kuongeza nguvu kuelekea 2015.
 
Uliyepost hii article anzeni kubadilsha slogan zenu za kinafiki kama "ujamaa na kujitegemea, mapinduzi ya kijani, chama dume nk"ambazo hatuoni impact yake kwa wananchi zaidi ya kuona vigogo mnanenepa na tenda zitokanazo na slogan zenu
 
Umenielewa vibaya, sijasema "itikadi yoyote huendana na muda"

Kinachokwenda na muda ni slogan ambayo ndio tunayoijadili hapa, sio itikadi.

Mzee una kazi ngumu kweli ya kukielimisha hiki kizazi cha wasomi cha Mulugo.Inashangaza kuona wengi wao hawawezi kutofautisha kati ya kauli mbiu (catch-phrase/slogan) na itikadi (ideology).
 
Nccr ilikufa kutokana na undumila kuwili wa mrema(alikuwa mfuasi wa siri wa ccm) na wala sio itikadi pia cuf inakufa kwa sababu hizo hizo kuingia katika ndoa na ccm na wala sio swala la ccm
 
Nccr ilikufa kutokana na undumila kuwili wa mrema(alikuwa mfuasi wa siri wa ccm) na wala sio itikadi pia cuf inakufa kwa sababu hizo hizo kuingia katika ndoa na ccm na wala sio swala la ccm

Mkuu hii id yako imenikumbusha mateso wayapatayo wanyonge kwa visasi vya wanasiasa washenzi
 
Uliyepost hii article anzeni kubadilsha slogan zenu za kinafiki kama "ujamaa na kujitegemea, mapinduzi ya kijani, chama dume nk"ambazo hatuoni impact yake kwa wananchi zaidi ya kuona vigogo mnanenepa na tenda zitokanazo na slogan zenu

Mkuu hebu soma tena kisha changia
 
Mzee una kazi ngumu kweli ya kukielimisha hiki kizazi cha wasomi cha Mulugo.Inashangaza kuona wengi wao hawawezi kutofautisha kati ya kauli mbiu (catch-phrase/slogan) na itikadi (ideology).

Hehee hawa ndio wananchi wetu mkuu, atatuelewa tu taratibu.
 
Kinacho ua upinzan tz sasa hiv ni rushwa na wala sio itikadi chadema imeanza kuchukua rushwa kumbuka mbowe alichukua fedha kutoka kwa nimrodi mkono ili asifanye kampeni musoma vijijini kitendo cha kuchukua ile fedha tu ile ni rushwa kutokana na madhumuni ovu nyuma ya fedha hiyo so kama tatizo ni itikadi basi tubadil walau itikadi moja ya cdm kati ya ulizo zitaja hapo juu isomeke kama "kuchukua rushwa kwanza"
 
Nccr ilikufa kutokana na undumila kuwili wa mrema(alikuwa mfuasi wa siri wa ccm) na wala sio itikadi pia cuf inakufa kwa sababu hizo hizo kuingia katika ndoa na ccm na wala sio swala la ccm

Kwahiyo kama cuf ilikufa kwajili ya kuungana na ccm na cdm wameugana na mtoto wa ccm hapo tuseme vp hote ssm nakushauri tu kama unaona huna neno la kuongea bora usikilize tu
 
Nccr ilikufa kutokana na undumila kuwili wa mrema(alikuwa mfuasi wa siri wa ccm) na wala sio itikadi pia cuf inakufa kwa sababu hizo hizo kuingia katika ndoa na ccm na wala sio swala la ccm
zanzibar cuf inakufa? Au unaongelea tanganyika
 
Kinacho ua upinzan tz sasa hiv ni rushwa na wala sio itikadi chadema imeanza kuchukua rushwa kumbuka mbowe alichukua fedha kutoka kwa nimrodi mkono ili asifanye kampeni musoma vijijini kitendo cha kuchukua ile fedha tu ile ni rushwa kutokana na madhumuni ovu nyuma ya fedha hiyo so kama tatizo ni itikadi basi tubadil walau itikadi moja ya cdm kati ya ulizo zitaja hapo juu isomeke kama "kuchukua rushwa kwanza"

Inaweza kuwa ni sehemu ya sababu, lakini msingi kamili wa siasa ni itikadi na slogani yake,
 
Yericko kwanza nikupongeze

Nadhani utakubaliana nami chadema kwanza inabidi ifikilie njinsi ya kuingia ikulu.Pili inabidi chama kijihoji je ni watu gani watakaotufikisha ikulu? jibu la haraka ni wanachi kupitia sanduku la kura.
Sasa tukija kwa wanachi wengi wa tanzania hawajali itikadi ya chama kama inafuatwa mfano sera ya ccm ya mwaka 2015 walikuwa na sera ya maisha bora kwa kila mtanzania lakini wanachi hawakuhoji kabla ya kusema maisha bora kwa kila mtanzania je ni vip hayo maisha bora yatakuja hata wale wasomi ambao walijua haiwezekani waliwakumbatia na awamu ilipoisha wakasema sasa ni kasi zaidi,nguvu zaidi na ari zaidi lakini watanzania hawakuhoji je mlisema maisha bora kwa kila mtanzania sasa mnasema kasi zaidi je hicho ambacho mmekifanya kipo wap ili tuwape ridhaa mfanye zaidi.
Watanzania wengi hawajui ubora wa sera ya vyama ili wapime ni chama kipi chenye sera bali wanaangalia ni jamaa,ndugu gani wa karibu wamsapport ili ya yeye apate kutoka kimaisha kibinafsi.lakin pia wanagalia atampa nini ili atoke kimaisha

Nikija kwenye slogan unayopropose ya tanganyika huru na zanzibar huru.Itakuwa ngumu kuwafikia wananchi wengi wa vijijini ambao ndio wapiga kura wengi maana hawaoni nini faida wanapata faida ya tanganyika kwa sababu hawaoni faida ya muungano hivyo itakuwa vigumu wa tangayika lakina kwa zanzibar inawezekana
 
Back
Top Bottom