CHADEMA ibadili slogan ya itikadi yake haraka kuelekea 2015

CHADEMA ibadili slogan ya itikadi yake haraka kuelekea 2015

Baada ya kunielewesha nimekuelewa mkuu Y.Nyerere,Itikadi iko safi na kama mie nilivyosema hii Tanganyika huru na Zanj huru kwa Tanzania mpya naunga mkono iongezwe katika kaulimbiu kwani inasadifu madai yaliyopo kwasasa na ina matakwa ya kijamii kwa ujumla.

Thanks!

Asante sana kwakunielewa mkuu,
 
ILE SLOGANI YA ''TULIANZA NA MUNGU NA TUTAMALIZA NA MUNGU'' hatimae mmegundua kuwa imewamaliza?? huwezi sema tumenza na Mungu wakati kuna miungu wengi... kuna Mungu Yesu ... Mungu Allah...Mungu... Katema nyangasa ... na wengine wengi.. hapa sisi wengi wetu slogan yenu ilituacha pembeni tukajua kumbe hawa walianza na Yesu na Watamaliza nae... sisi wa Allah tukakaa pembeni....... UKAWA UHAI WAKE UTATEGEMEA MABO MENGI MOJA WAPO CLARIFICATION YA UDINI NDANI YA VYAMA VYENU .. CUF NA UISLAM NA CHADEMA NA UKIRISTO.... PIA SWALA LA NANI AKAKALIE KITI CHA ENZI IKULU ... LIPUMBA.. MBATIA,, AU DR. SLAAA HAPO NDO KAZI INAPOANZIA HAPO...... LAKINI ITIKADI ZA WALE WANAOWASUPPORT KULE NJE..... MUWAUNGANISHE PIA I MEAN VYAMA MARAFIKI NJE YA NCHI AMABO WANASUPPORT KIFEDHA MAANA PIA WAO WANA MALENGO YAO
 
Naomba unitajie kiongozi ye yote wa cdm ambaye amesimama kwenye jukwaa la kuwahutubia wananchi kwamba endapo wakikabithiwa nchi hii kwenye elimu tatafanya hivi,kwenye afya tutafanya hivi,kwenye madini tutafanya hivi.
Mimi nafuatilia sana siasa za hapa kwetu,kingetokea hicho unachokisema,na sera zake nikazichambua kwa kina ,ningekuambia usemayo ni kweli,lakini nasikitika kuwa kinyume chake usemayo sio kweli.
Sasa hivi wamedandia katiba na jumuia ya ukawa.
Kabla ya hayo ajenda zilikuwa mwagosi,ufisadi,richmond,OPERATION SANGARA,M4C,maandamano mpaka kieleweke,nchi haitatawalika,hivyo ndivyo nilivyokuwa naviona na kusikia,LAKINI SIO SERA SERA SERA SERA SERA.

Kama cdm haijawai kuongeleya kitu ambacho wakiingia madarakani tutafanya hiki nakile basi hamna haja ya wao kushika dola

Nijuwavyo mm ukianza kampeni unakuwa na malengo mfano nikiingia madarakani elimu ya awali nitawagawia wanafunzi wotte madafta lack top vitabu kila mwanafunz na dawati lake

Ilimu ya juu nitaboresha zaidi sera kwa kweli ni nyingi ss cdm wao hawna
 
Kama cdm haijawai kuongeleya kitu ambacho wakiingia madarakani tutafanya hiki nakile basi hamna haja ya wao kushika dola

Nijuwavyo mm ukianza kampeni unakuwa na malengo mfano nikiingia madarakani elimu ya awali nitawagawia wanafunzi wotte madafta lack top vitabu kila mwanafunz na dawati lake

Ilimu ya juu nitaboresha zaidi sera kwa kweli ni nyingi ss cdm wao hawna

Ilani ya Chadema ya mwaka 2010 -2015 imeeleza wazi.
 
habari za itikadi watu kama lema, sugu, mchungaji msigwa, dj mbowe wanazielewa kweli?
 
Ilani ya Chadema ya mwaka 2010 -2015 imeeleza wazi.

Kuna watu wanajifanya wao ndio wanaelewa sana alafu nyie napata tabu nipozangu mapumziko bagamoyo na tafakari na kupanga mipango namna gani nitafanya ufisadi bab kubwa naona nchi hii bila kupiga dili hutoki utakuwa kila sku kulalamika tu saa 11 narerea jijini upepo mzuri sana
 
Fikiria mwenzako anapiga b 200 ww kila siku saa 11 alfajiri umeshatoka nyumbani unapo fika ofisini unaroka na elfu 10 kweli hapo bila kupiga dili utatoka kweli pigeni kelele tu mwenzako akifika bungeni kila siku laki 3 akiumwa anatibiwa nje ya nchi chi hii bila kufanya ufisadi serkalini kazi bure kweli
 
Fikiria mwenzako anapiga b 200 ww kila siku saa 11 alfajiri umeshatoka nyumbani unapo fika ofisini unaroka na elfu 10 kweli hapo bila kupiga dili utatoka kweli pigeni kelele tu mwenzako akifika bungeni kila siku laki 3 akiumwa anatibiwa nje ya nchi chi hii bila kufanya ufisadi serkalini kazi bure kweli

hahahahaha...dah.hii kali, mkuu, na wewe tafuta upenyo upige dili
 
Lakini kama Chadema itaingia madarakani ikiwa pekee yake bila (UKAWA), taifa litaongozwa kwa itikadi ya Chadema ya MRENGO WA KATI.

Itikadi ya "mrengo wa kati" ni ipi? serikali ya majimbo!? au hili nalo lilishatupwa pembeni?
 
Itikadi ya "mrengo wa kati" ni ipi? serikali ya majimbo!? au hili nalo lilishatupwa pembeni?

Nilazima ufahamu tofauti ya:

1. Itikadi

2. Sera

3. Slogan/kaulimbiu


Serikali ya majimbo hiyo ni sera, sio itikadi.
 
Nilazima udahamu tofauti ya:

1. Itikadi

2. Sera

3. Slogan/kaulimbiu


Serikali ya majimbo hiyo ni sera, sio itikadi.

Kwanini unabishana na mpuuzi abakorakamo? elimu yake ndogo sana.. ni kichaa.. unampa elimu kubwa mjinga yule unapoteza muda..
 
Kwanini unabishana na mpuuzi abakorakamo? elimu yake ndogo sana.. ni kichaa.. unampa elimu kubwa mjinga yule unapoteza muda..

Mkuu kwakweli huyu mtu nadhani ni mgonjwa wa akili, yani unamfundisha jambo hapa, lakini baada ya dakika kumi tu anauliza jambo hilohilo.
 
Back
Top Bottom