CHADEMA ibadili slogan ya itikadi yake haraka kuelekea 2015

CHADEMA ibadili slogan ya itikadi yake haraka kuelekea 2015

Hiyo itikadi uliyoitoa hapo juu haitakuwa na mvuto wa kutosha kwa kwa watanganyika kwa sababu mpaka sasa huu muungano hauna impact yoyote kwa mtanganyika wa kawaida. Itakadi ya chADEMA inatakiwa iwe radical zaidi. Mfano uchumi na rasimali za nchi kumilikiwa na wananchi. Na hapa sasa kutekeleza ipasavyo sera ya ugatuaji madaraka kwenda katika serikali za mitaa. Maanake sasa wananchi wfaidi moja rasimali zinazotoka katika maeneo yao.Na hii ndio maan hasa ya nguvu ya umma. Tutunge sera zitakazoweza kuzalisha matajri wengi zaidi wa kitanzania ili faida inayopatikana kwenye rasimali zetu ibakie hapa nchini na hivyo kukuza uchumi na ajira. Watu km kina Muhongo waeleimishwe kwamba ili nchi iendelee lazima iwe na uwezo wa kutengeneza matajiri wengi zaidi wa kizalendo. Naposema matajiri naamanisha matajir kweli km kina Bakhresa, na mengi. Tunatakiwa tuwe nao km mia moja hivi! Hata hivyo sijui km Bakresa anawekeza faida yake yote hapa nchini.

Mkuu nakubaliana na wewe 100%... mimi napendekeza slogan iwe " Mali za Watanzania kwa Faida ya Watanzania"... Wasiogope mabwana wa dunia hii kwani nguvu ya umma siku zote hushinda ...Haiwezekani eti wanakuja wazungu wapiga picha hapa wanalipwa mishahara mikubwa na mabonus ya kufa mtu wakati engineers wetu wanalipwa fedha kiduchu huku wakikamuliwa kodi za kufa mtu...
 
hahhaha..heshima kwako dadaangu FaizaFoxy aisee haka kajamaa ni kaongo na kazandiki sijawahi kuona duniani na pia si kanajifanya kaafia usalama haka duh ni kayahya haka na si ndio kanatumia ID ya Jason Bourne haka..kwa uongo wa haka kafundi umeme nimesandaaa

Utakuwaje na itikadi wakati hata nidhamu za maadili huna?

Wewe unaeongelea itikadi wewe una itikadi ipi? Ya uongo? Ulikuja humu JF ukadanganya kuwa Nyerere ni baba'ko mzazi. Mpaka Andrew Nyerere akasema kauliza Msasani hawakujui, alipoenda Mwitongo akauliza hawakujui. Akasema akamuuliza mpaka Butiku (naona hapo alitaka kuhakikisha kama Nyerere alikuwa na katoto ka siri nje) nae pia akasema hakujui, jibu alilopewa ni kuwa wengi wapo wanatumia majina tu.

Ikiwa wewe uliyeleta mada huna itikadi wala hujui itikadi ni nini, hivi leo una ubavu wa kuongelea itikadi ndani ya chadema na CCM?

Huoni haya?
 
Last edited by a moderator:
Wacha kuhororoja, kuna mambo hata wewe huwezi kuyajibu ndani ya chama chako , kama hilo la hawara kupewa ubunge wa viti maalum.

Halafu utakuja na hoja ipi ya kuwafahamisha wa Tanzania wa kuelewe?

Anza kusafisha na kupiga deki nyumbani kwako na kufanya fumigation ya kumaliza madudu yaliomo ndani kabla hujaanza kutaka kusafisha mtaa.

Itikadi ikiwa huna ndani ya nyumba yako utakuwa na itikadi zipi za kumkinaisha Mtanzania.

Nambie mtu kama Slaa leo anaweza kusimama kwenye kundi la vijana akawapa nasaha kuhusu uzinzi? Mawee!

Ataishia kuhubiri kuhusu gongo tu.

Kwanini? Jibu unalo tena sana tu.

Hivi Slaa atamkaribia Mwenyekiti wako wa Chama kwa uzinzi?Hivi yule Vick Kamata wa Mwanza Ubunge wa viti maalum aliupataje?
 
Wacha kuhororoja, kuna mambo hata wewe huwezi kuyajibu .

Kama siasa huzijui siuache tu.Maisha binafsi ya mtu hayakuhusu.hata kama mtu na mkewe wanavunjana viuno ikulu haikuhusu.
 
Well said, ebu kwanza niambie kama kweli chama chako kimekosa mvuto kwa umma sitaki kuamini unavyo amini wewe ila niseme hata ukisema hiyo hapo juu iwe itikadi ya chama chako vipi tukipata Tanganyika huru na Zanzabar huru tubadili imani tena ebu ni saidie hapa taratibu za kuunda taasisi imara ya vyama vya siasa kama CHADEMA ili kuepuka umsimu wa vyama vya siasa ambao ni matete kuanga tu, Nyerere wewe ni kijana ambaye naamini post zako sasa niambie ili kujenga chama imara na si cha msimu kama CDM, CUF, ADC, CCK, UDP, DP, NCCR, TLP, PPT, NLD, ASP, CHAUSITA, ASILIA, CHAUMA, FORD, UMD, ACT, ili tuwe kama CCM ambao ni imara mpaka sasa bado wanakubalika sana pamoja na utitili wa vyama vyote huku ndugu zao ANC wakishinda licha ya madudu ya zumu tatizo hasa nini wananchi wetu au vyama vya msimu

Mkuu narudia tena, kinachoweza kubadilika kulingana na wakati ni slogan sio itikadi,

Hapo unachanganya maalim wangu.
 
Sasa iyo barua ya kujieleza ivo c uipeleke ufipa kweny chama chako cha msimu!!!.....chama chenye itikadi iliyochakaa kuliko ccm yenye 50 yrs...pambaaaf
 
kabla ya kuchangia uzi huu ningependa mleta mada initajia itikadi iliokuwepo ya cdm anyosema imepwaya kwa hiyo anashauri ibadilishwe
 
Na sie tusioataka chadema iwepo madarakani tuendeleze itikadi gani ili kama ikiwezakana hii chagadema ipotee kabisaa kwani itikadi zake si hatuzipendagi kwani ni za kazikazini sana

Wewe endelea na FisiEM yako!
 
kabla ya kuchangia uzi huu ningependa mleta mada initajia itikadi iliokuwepo ya cdm anyosema imepwaya kwa hiyo anashauri ibadilishwe

Haujaelewa nini mkuu?

Sehemu ya kwanza tu nimeeleza haya hapa,

"ITIKADI ya CHADEMA ni itikadi ya MRENGO WA KATI, Ninashawishika kusema kuwa kile kiambata cha uenezi wa itikadi ya Chadema ambacho ni haki za raia, utawala wa sheria, na vita dhidi ya ufisadi, kimepungua uthabiti na ushawishi katika jamii na hakina nguvu tena ya kuiondoa ccm madarakani 2015",
 
Hiyo itikadi uliyoitoa hapo juu haitakuwa na mvuto wa kutosha kwa kwa watanganyika kwa sababu mpaka sasa huu muungano hauna impact yoyote kwa mtanganyika wa kawaida. Itakadi ya chADEMA inatakiwa iwe radical zaidi. Mfano uchumi na rasimali za nchi kumilikiwa na wananchi. Na hapa sasa kutekeleza ipasavyo sera ya ugatuaji madaraka kwenda katika serikali za mitaa. Maanake sasa wananchi wfaidi moja rasimali zinazotoka katika maeneo yao.Na hii ndio maan hasa ya nguvu ya umma. Tutunge sera zitakazoweza kuzalisha matajri wengi zaidi wa kitanzania ili faida inayopatikana kwenye rasimali zetu ibakie hapa nchini na hivyo kukuza uchumi na ajira. Watu km kina Muhongo waeleimishwe kwamba ili nchi iendelee lazima iwe na uwezo wa kutengeneza matajiri wengi zaidi wa kizalendo. Naposema matajiri naamanisha matajir kweli km kina Bakhresa, na mengi. Tunatakiwa tuwe nao km mia moja hivi! Hata hivyo sijui km Bakresa anawekeza faida yake yote hapa nchini.
umenena vyema sana mkuu
 
Naomba kuuliza.

Huyu yericko ndiye mtoto wa zinaa wa marehemu au?
 
Utaendelea kuikana chadema taratibu mpaka utakapojikuta nje
 
[QUOTE FaizaFoxy;94937]Mleta mada hajui anataka kufikisha ujumbe upi. Ni porojo tupu.[/QUOTE]
Hivi itikadi ya CCM ni nini? Mmeliua azimio la Arusha kwa Azimio la Zanzibar,mkajimilikishia raslimali za nchi kwa ulafi wenu.
Acha porojo FaizaFoxy,nini mnachoamini CCM kama chama tawala? Miiko ya uongozi iko wapi? Acheni kutoa rushwa wala kutumia nafasi zenu serikalini,acheni kutumia vyombo vya dola kutisha wananchi. Fanyeni siasa kama vyama vingine kwenye neutral ground,tuone matokeo.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom