CHADEMA ibadili slogan ya itikadi yake haraka kuelekea 2015

CHADEMA ibadili slogan ya itikadi yake haraka kuelekea 2015

saccos huwa na itikadi ipi kisiasa?

Mwenyekiti kumkatisha safari mbunge wa viti maalum (hawara yake) hakuna ndani ya chadema anaeweza kuelezea aliwekwa kwa vigezo vya kisiasa zaidi ya kuwa hawara wa Bosi, ndiyo unaiita itikadi?

Hivi Mwenyekiti kama huyo utamueleza nini kuhusu itikadi? itikadi hapo ni uzinzi kwa kwenda mbele.
Kuiba ruzuku na kwenda kununulia majumba dubai na kwenda kuvinjari na mahawara na nyumba ndogo
 
Mtabadili hadi milango ya ofisi ila tatizo kubwa ni uongozi dhaifu wa chadema, umeishiwa mbinu na mikakati mipya
 
saccos huwa na itikadi ipi kisiasa?

Mwenyekiti kumkatisha safari mbunge wa viti maalum (hawara yake) hakuna ndani ya chadema anaeweza kuelezea aliwekwa bungeni kwa vigezo vipi vya kisiasa zaidi ya kuwa hawara wa Bosi, ndiyo unaiita itikadi?

Hivi Mwenyekiti kama huyo utamueleza nini kuhusu itikadi? itikadi hapo ni uzinzi kwa kwenda mbele.

Daaah nilidhani naongea na mjenzi wa hoja kumbe mjenzi wa viroja
 
Itikadi huwa haibadilishwi kienyeji kama ifweero unavyofikiri, ingekuwa hivyo ccm mngeshabadili siku nyingi sana, mnahubiri ujamaa huku mkiishi kibepari
 
Last edited by a moderator:
Hapa ni slogan ndio mjadala
Kwa uwelewa wangu mdogo naona Slogan ya nguvu ya umma bado inabamba....na kwa mazingira uliyosema kuhusu itikadi na mienendo ya vyama vyetu ni bora kubaki na slogan ya jumla ambayo inaweza kuaccomodate matukio mengi.mfano tutatumia nguvu ya umma kudai Tanganyika,nguvu ya umma dhidi ya ufisadi,nguvu ya umma kudai haki etc.
Peeepoozz ......!
 
Utakuwaje na itikadi wakati hata nidhamu za maadili huna?

Wewe unaeongelea itikadi wewe una itikadi ipi? Ya uongo? Ulikuja humu JF ukadanganya kuwa Nyerere ni baba'ko mzazi. Mpaka Andrew Nyerere akasema kauliza Msasani hawakujui, alipoenda Mwitongo akauliza hawakujui. Akasema akamuuliza mpaka Butiku (naona hapo alitaka kuhakikisha kama Nyerere alikuwa na katoto ka siri nje) nae pia akasema hakujui, jibu alilopewa ni kuwa wengi wapo wanatumia majina tu.

Ikiwa wewe uliyeleta mada huna itikadi wala hujui itikadi ni nini, hivi leo una ubavu wa kuongelea itikadi ndani ya chadema na CCM?

Huoni haya?
 
Hapana, umesoma mada lakini bado hujaielewa mantiki yangu,

Nataka chama changu kisifanye makosa yaliyofanywa na vyama vingine huko nyuma.

Well said, ebu kwanza niambie kama kweli chama chako kimekosa mvuto kwa umma sitaki kuamini unavyo amini wewe ila niseme hata ukisema hiyo hapo juu iwe itikadi ya chama chako vipi tukipata Tanganyika huru na Zanzabar huru tubadili imani tena ebu ni saidie hapa taratibu za kuunda taasisi imara ya vyama vya siasa kama CHADEMA ili kuepuka umsimu wa vyama vya siasa ambao ni matete kuanga tu, Nyerere wewe ni kijana ambaye naamini post zako sasa niambie ili kujenga chama imara na si cha msimu kama CDM, CUF, ADC, CCK, UDP, DP, NCCR, TLP, PPT, NLD, ASP, CHAUSITA, ASILIA, CHAUMA, FORD, UMD, ACT, ili tuwe kama CCM ambao ni imara mpaka sasa bado wanakubalika sana pamoja na utitili wa vyama vyote huku ndugu zao ANC wakishinda licha ya madudu ya zumu tatizo hasa nini wananchi wetu au vyama vya msimu
 
Daaah nilidhani naongea na mjenzi wa hoja kumbe mjenzi wa viroja

Wacha kuhororoja, kuna mambo hata wewe huwezi kuyajibu ndani ya chama chako , kama hilo la hawara kupewa ubunge wa viti maalum.

Halafu utakuja na hoja ipi ya kuwafahamisha wa Tanzania wa kuelewe?

Anza kusafisha na kupiga deki nyumbani kwako na kufanya fumigation ya kumaliza madudu yaliomo ndani kabla hujaanza kutaka kusafisha mtaa.

Itikadi ikiwa huna ndani ya nyumba yako utakuwa na itikadi zipi za kumkinaisha Mtanzania.

Nambie mtu kama Slaa leo anaweza kusimama kwenye kundi la vijana akawapa nasaha kuhusu uzinzi? Mawee!

Ataishia kuhubiri kuhusu gongo tu.

Kwanini? Jibu unalo tena sana tu.
 
uh huhuhu..acha ndoto za alinacha Yericko Nyerere..huna aibu kuwaza na kutamka eti chdema ikiingia madarakani..hahahah..umenifurahisha Jason Bourne hata kwa kutumia akili ya viroba na bange huwezi kufikiri kama chadema watakuja kuingia madarakani..ila kuifariji pia ni kuzuri ili msiwakatishe tamaa makondakta wa daladala ,vijana wa vijiweni walioacha shule form two na kusema hawana ajira ambao ndio wengi washabiki wa chadema..endelea kuwapa moyo

Hapo kunahitajika mkutano wa kitaifa, watu wapige kura kuamua aina ya itikadi wanayopenda kuifuata.

Lakini kama Chadema itaingia madarakani ikiwa pekee yake bila (UKAWA), taifa litaongozwa kwa itikadi ya Chadema ya MRENGO WA KATI.
 
Last edited by a moderator:
Hapo kunahitajika mkutano wa kitaifa, watu wapige kura kuamua aina ya itikadi wanayopenda kuifuata.

Lakini kama Chadema itaingia madarakani ikiwa pekee yake bila (UKAWA), taifa litaongozwa kwa itikadi ya Chadema ya MRENGO WA KATI.
Taifa liingie gharama watu wapige kura kuchagua itikadi halafu hiyo itikadi itasaidia nini?
 
Back
Top Bottom