CHADEMA iachane na kauli za kusema serikali haramu

CHADEMA iachane na kauli za kusema serikali haramu

Duniani kote serikali ikishakuwa madarakani hiyo ni serikali halali bila kujali imepatikanaje.

Serikali sio lazima ipatikane kwa kura, inawezekana kupatikana hata kwa mapinduzi ya kijeshi au ya raia na ikishaingia madarakani inatambulika rasmi kuwa serikali ya nchi.

Soma pia Prof. Kabudi: Kiongozi akichaguliwa huwezi kumwita Haramu, Tuheshimiane
Haramu ni kitu kinapatikana kinyume cha utaratibu.
Kama huko CCM mnaona kuua watu na kujiapisha ndo uhalali wenu Sawa.
Hatuwezi kuwa na mtazamo unaofanana.
Hata marekani iliona utawala wa Venezuela ni haramu ingawa ulichaguliwa na wananchi, kwa vile ana mabavu akauondoa.
Hapa kwetu wanaosema ni utawala haramu hawana. Mabavu kuwaondoa kuweni na amani tuu.
 
Haramu ni kitu kinapatikana kinyume cha utaratibu.
Kama huko CCM mnaona kuua watu na kujiapisha ndo uhalali wenu Sawa.
Hatuwezi kuwa na mtazamo unaofanana.
Hata marekani iliona utawala wa Venezuela ni haramu ingawa ulichaguliwa na wananchi, kwa vile ana mabavu akauondoa.
Hapa kwetu wanaosema ni utawala haramu hawana. Mabavu kuwaondoa kuweni na amani tuu.
Serikali ya Mapinduzi tukufu ya Zanzibar ilipatikanaje mwaka 1964?
 
hili linchi limekuwa la kijinga sana

kukiuka Katiba ya nchi imeonekana ni kawaida kabisa
Katiba ina mchango mdogo sana katika upatikanaji wa serikali.
Serikali huwa zinapatikana kwa nguvu, ya raia wengi, jeshi au kikundi kidogo cha watu kilichojipanga vizuri
 
Nyie endeleeni kuiita halali sisi tutasema ni haramu
Sio lazima kuiita halali ila ni serikali inayotambulika kimataifa kama ile ya Traore Burkina Faso, Al Sharaa Syria au Mnangagwa Zambia
 
"""KUTAMKA NENO SEREKALI HARAMU IWE NI KOSA LA JINAI ,NA WOTE WATAKAOTAMKA HILI,MARA MOJA,FAINI 100,000,000/- AU KIFUNGO MIAKA 7-10""".
 
Serikali ya Mapinduzi tukufu ya Zanzibar ilipatikanaje mwaka 1964?
Mnaosema serikali tukufu ya mapinduzi ya mwaka 1964 ni nyie Wana CCM mnaosema hii serikali ya Tanganyika ni halali.
Hizbu na wapenda amani wote walilaani Yale mapinduzi na serikali Ile ni haramu.
Nenda YouTube msikilize Aman Thani aliyekuwa Katibu Mkuu wa Hizbu akieleza uharamu wa mapinduzi ya mwaka 64.
 
Mnaosema serikali tukufu ya mapinduzi ya mwaka 1964 ni nyie Wana CCM mnaosema hii serikali ya Tanganyika ni halali.
Hizbu na wapenda amani wote walilaani Yale mapinduzi na serikali Ile ni haramu.
Nenda YouTube msikilize Aman Thani aliyekuwa Katibu Mkuu wa Hizbu akieleza uharamu wa mapinduzi ya mwaka 64.
Haijalishi tena, tangu mwaka 1964 Serikali ya Mapinduzi imekuwa ikitambulika rasmi hata na hao Hizbu kuwa ndio serikali rasmi ya Zanzibar.
 
Haijalishi tena, tangu mwaka 1964 Serikali ya Mapinduzi imekuwa ikitambulika rasmi hata na hao Hizbu kuwa ndio serikali rasmi ya Zanzibar.
Kweli ni serikali rasmi hata Hizbu wanatambua Hilo, hakuna anayebisha.
Ila wanasema ni haramu Hadi Leo.
 
Kinyume cha halali ni haramu. Ni hivyo tu. Kwahiyo ni serikali haramu hata ingetambulika kaburini bado haiondoi uharamu wake.
 
Kuacha kusema sio kuihalalishia, uharamu upo pale pale Hadi itakapoondoka kwenye hiyo mamlaka. Serikali ni halali na mamlaka ni halali ila mtu ayekalia kiti ni halamu, hajapatikana ktk njia sahihi iliyozoeleka kama tulivyokubaliana katika jamii yetu. Ndio maana wanakomaa huyo mtu na alio wateua kumsaidia majukumu wote ni halamu.., ni haramu na matendo yake yote 😄😄. Chama hicho ndivyo kimesimamia Imani yake na Wala sio dhambi maana wanapendekeza namna inavyoweza kurekebisha ili iwe halali
 
Back
Top Bottom