CHADEMA Hawa waondolewe kabla ya 2014

Hahahahahahahahahaahha hii kali.

Hawa vijana wa bavicha ni SIFURI kabisa...
Mkuu hayo mambo ndfio alioyokuwa ananiambia lema,
TAFUTA PICHA NZURI YA AMBULANCE NA CHOPA RUSHA HEWANI UTAONA WATAKAVYOKUGONGEA LIKE!
 
kama ni ikulu ya kaburini sawa, bila hawa kuondolewa tegemea hakuna chadema ni bora hata mnyika awekiongozi mkuu wa chama kuliko mbowe.
Utabwabwaja sana na CDM utaiacha ilivyo. Maana hao unaowataja ndiyo walio ndani ya mioyo ya wanachadema na watanzania wote kwa ujumla wanaolitakia taifa hili mabadiliko ya kweli. Ni kweli kwamba uliowataja wote ni wale wanaowanyima usingizi akina wasira na mwigulu. Huo ndiyo ukweli na utabaki kuwa hivyo siku zote.
 

umeshatafuta dawa ya yale magonjwa yako yaliyo orodheshwa na dokta A. Paurine?
 
Kwa swali lako hili nimeshajua kuwa huna uhusiano na familia ya Mtei anayemiliki chadema.

Familia ya Mtei yote inajua nani ni "men form nowhere"...

kumbe nawe unaendeshwa na hisia? Huo ndo umasikini wa fikra nliokuwa nausema.
 
Chilisosi unahitaji tiba ya magonjwa yafuatayo ndipo uje JF uendelee kujadiliana nami.

1. OCD (Obsessive Compulsive Disorder)

2. DG (Delusions of Grandeur)

3. CLD (Compulsive Lying Disorder)

4. ASPD (Attention Seeking Personality Disorder)

5. ODD (Oppositional Defiant Disorder)

6. MPD (Multiple Personality Disorder)

7. LD (Literacy Disorders)
 
Last edited by a moderator:
Magamba yamekabwa koo kweli kweli ! nisawa na mgonjwa anae kiona kifo!
 
mtoa mada amelewa, kama kweli analitakia mema taifa hili angeanza na jk, lowasa, chenge, jangili kinana, chamatusi nchemba, nk
 
Huenda hoja yako inaukweli, lakini tuangalie CCM kwanza, Viongozi gani wakiondolewa, chama kitarudi katika misingi yake ya kumtetea mlala hio?
Tunasema kama n kweli "CDM" n mpinzani wa kweli, ana sapoti kubwa ya wananchi. Lakini baadhi ya waasisi wake wamevimba vichwa. Bila wao mambo hayaendi??
Wapo vijana mnyika, prof safari, zitto, dr mkumbo wana mtazamo mzuri zaidi kukipeleka chama mbele. Aluta continua
 
mtoa mada amelewa, kama kweli analitakia mema taifa hili angeanza na jk, lowasa, chenge, jangili kinana, chamatusi nchemba, nk

mtoa hoja ametoa kitu ambacho kinahitaji tafakuri pana but ukiweka ushabiki mbele hutamwelewa.
 

Hua siku zote siamini kuwa palipo watu watatu, wanne au watano ngazi ya juu pakiwepo changamoto dhidi yao wanaharibu chama kwa pamoja. Kuwaona kwako Slaa, Mbowe, Lissu, na Lwakatare kuwa waondolewe CHADEMA kwa makosa uliyonadi umekosea. Do Correction please! Otherwise your brain isn'nt quiet right and you are not CHADEMAN!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…