• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Elections 2010 Chadema, CCM na CUF vyaongezewa viti bungeni

Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
2,274
Points
0
Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
2,274 0
Vyama vya CCM, Chadema na CUF kila kimoja kimeongeza viti viwili vya ubunge kutokana na matokeo ya uchaguzi mdogo uliofanyika hivi karibuni, kwa sasa kila chama kimefikisha wabunge

CCM 260
Chadema 47
CUF 34
 
Averos

Averos

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2010
Messages
660
Points
250
Averos

Averos

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2010
660 250
Vyama vya CCM, Chadema na CUF kila kimoja kimeongeza viti viwili vya ubunge kutokana na matokeo ya uchaguzi mdogo uliofanyika hivi karibuni, kwa sasa kila chama kimefikisha wabunge

CCM 260
Chadema 47
CUF 34
Kina nani wamechaguliwa, twaomba majina
 
coby

coby

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2008
Messages
342
Points
195
coby

coby

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2008
342 195
originally CHADEMA walikua na 45, akaongezeka S. Arfi na kuwa 46, kama maalum vimeongezeka 2 then jumla ni 48, hapo vipi mkuu?
 
jyfranca

jyfranca

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2010
Messages
297
Points
0
jyfranca

jyfranca

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2010
297 0
Viti maalumu na wabunge wa kuteuliwa wafutwe, ni kupata watu wasio na sifa
 
M

mambomengi

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2009
Messages
829
Points
195
M

mambomengi

JF-Expert Member
Joined May 16, 2009
829 195
102+10+1=113 huu ni ufujaji wa mali ya umma! Tunahitaji tuangalie upya umuhimu wa hizi nafasi za kuteuana bungeni.
 
Mo-TOWN

Mo-TOWN

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,728
Points
1,250
Mo-TOWN

Mo-TOWN

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,728 1,250
Ubunge wa kuteuliwa hauna tija kwa taifa zaidi ya kuongeza gharama za uendeshaji bunge na kusaidia chama tawala kupitisha miswaada kwa wingi wa kura na si tija.
 
Kalunguine

Kalunguine

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2010
Messages
2,548
Points
1,195
Kalunguine

Kalunguine

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2010
2,548 1,195
Vyama vya CCM, Chadema na CUF kila kimoja kimeongeza viti viwili vya ubunge kutokana na matokeo ya uchaguzi mdogo uliofanyika hivi karibuni, kwa sasa kila chama kimefikisha wabunge

CCM 260
Chadema 47
CUF 34
Taarifa nzuri ila ungesema waliopata viti ni Chadema na CCM kwa sababu CUF ni CCM.
 
S

Shamu

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2008
Messages
510
Points
0
S

Shamu

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2008
510 0
102+10+1=113 huu ni ufujaji wa mali ya umma! Tunahitaji tuangalie upya umuhimu wa hizi nafasi za kuteuana bungeni.
Hata wale wabunge wanaochaguliwa na wananchi bado ni wengi sana. Serikali ya TZ ni kubwa sana.
 
Mpasuajipu

Mpasuajipu

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2010
Messages
838
Points
0
Mpasuajipu

Mpasuajipu

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2010
838 0
Je wote watanunuliwa MASHANGINGI? WADAU HEBU PIGENI HESABU ZITATUMIKA FEDHA KIASI GANI ikiwa ni pamoja na mishahara yao na malupulupu pamoja na kiinua mgongo cha kumaliza ubunge.
 
rmashauri

rmashauri

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
3,010
Points
1,195
rmashauri

rmashauri

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
3,010 1,195
Je wote watanunuliwa MASHANGINGI? WADAU HEBU PIGENI HESABU ZITATUMIKA FEDHA KIASI GANI ikiwa ni pamoja na mishahara yao na malupulupu pamoja na kiinua mgongo cha kumaliza ubunge.
Mkuu wote wanapata. Kuna mtu aliwahi kuniambia kuwa maskini huwa ana matumizi mabaya sana ya pesa kuliko tajiri. Yaani kwa kifupi ni mtu wa kutapanya hovyo. Na kweli, badala ya kubana matumizi kwa kupunguza hawa wabunge sisi tunawaongeza tu huku tukilia nchi ni maskini.
 
K

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2007
Messages
2,072
Points
1,195
K

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2007
2,072 1,195
je wote watanunuliwa mashangingi? Wadau hebu pigeni hesabu zitatumika fedha kiasi gani ikiwa ni pamoja na mishahara yao na malupulupu pamoja na kiinua mgongo cha kumaliza ubunge.
kwa kuwa chadema wanaenda bungeni kuwakilisha wananchi, tunawaomba wasusie mashangingi na posho za kila siku maana huu ni ufisadi na ufujaji wa fedha za walipa kodi!!!
Nahakika kama waliweza kususia hotuba ya rais basi kususia magari ya kifahari ni muhimu zaidi ili kuonyesha uzalendo wao!!!!!
 
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
6,161
Points
2,000
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
6,161 2,000
Maneno ya Tendwa yametimia "bunge lijalo litakuwa na Wabunge wa Upinzani wasiopungua 80....!!!"
 
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
6,161
Points
2,000
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
6,161 2,000
kwa kuwa chadema wanaenda bungeni kuwakilisha wananchi, tunawaomba wasusie mashangingi na posho za kila siku maana huu ni ufisadi na ufujaji wa fedha za walipa kodi!!!
Nahakika kama waliweza kususia hotuba ya rais basi kususia magari ya kifahari ni muhimu zaidi ili kuonyesha uzalendo wao!!!!!
THUBUTUUUU..... hapo ndio pagumu... kadogoo hebu fikiria, Mh. Lwakatare, CUF waliamua kugoma kwenda Bungeni yeye alikwenda. Leo yuko CHADEMA. Hapo unapaswa kufahamu wengi waliomo mule wamo KIMASLAHI ZAIDI :angry:
 
M

Mwikimbi

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,759
Points
1,250
M

Mwikimbi

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,759 1,250
wabunge 320, kila shangingi 100,000,000 ni sawa na 320bilioni !
 
Indume Yene

Indume Yene

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
2,927
Points
1,225
Indume Yene

Indume Yene

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
2,927 1,225
Maneno ya Tendwa yametimia "bunge lijalo litakuwa na Wabunge wa Upinzani wasiopungua 80....!!!"

CUF nao utawaita wapinzani?????? Wanasaidia CCM kuongoza serikali ya kichakachuaji
 

Forum statistics

Threads 1,405,248
Members 531,951
Posts 34,481,828
Top