CHADEMA Arusha yasusia Mkutano wa upatanishi

CHADEMA Arusha yasusia Mkutano wa upatanishi

CDM kipo mioyoni mwetu jamani....Hivi maccm tuwaambiaje ili muelewee??????
 
Lema tunakukubali hata sisi wa Kigoma, tunatamani tungepata mwakilishi hata awe robo yako. Lakini tutashinda tu kwani mwanga umeshaanza kuonekana.
 
Hivi Mungi we si msemaji wa chadema arusha?

Hivi kama primary investigation inaonesha kuna dalili za nyie wenyewe kuhusika mlitaka wasiseme?

Hivi.mbona kwenye updates za mkutano boss wenu lema alisema mtakwenda?

Kwanini mkatae maridhiano ya amani? Hivi chadema mnataka vita?

Hivi kwanini chadema arusha mnajaribu kuvuruga amani ya nchi?
Hivi kwanini chadema arusha mmekuwa wasemaji wa chadema taifa?

Hakika kwa style hii hakuna mwananchi mwenye utinamu atawapa ridhaa ya kwenda ikulu.

Kwa hali ilivyo sasa ili nchi hidumu kwenye amani lazima chadema wakae mbali na ikulu.

Ni wazi chadema kama mgekuwa mnaongoza nchi mgewatupa wapinzani wenu mtoni.

Dr.W.Slaa kwanini chadema ina kataa amani?mnataka vita?

takataka ...toa upuuzi..ccm mmemuua mtoto wangu subirini...
 
Last edited by a moderator:
Hiki chama kina mambo ya kitoto na kipuuz sana,ndicho kinasema kinapigania kuongoza taifa hik??taifa linaongozwa vipi kutokea kanda moja ya kaskzin??
 
Dr.W.Slaa imemshinda kazi ya mungu,asiwadanganye watanzania kuwa ana uwezo wa kusimamia haki zao,

Ni tapeli tuh,na kipimo bora cha kujua utapeli wake ni pale alipofikia hadi hatua ya kwenda kuvunja ndoa za watu,apigwe vita
 
Last edited by a moderator:
Lakini hela kutoka kwa shetani mnatia kibindoni.

we gamba, hela ni za umma sio za magamba--ni kodi ya wananchi. unataka cdm wazikatae ili mashetani wa kimagamba mle peke yenu? mpuuzi mkubwa wewe!
 
Hivi Mungi we si msemaji wa chadema arusha?

Hivi kama primary investigation inaonesha kuna dalili za nyie wenyewe kuhusika mlitaka wasiseme?

Hivi.mbona kwenye updates za mkutano boss wenu lema alisema mtakwenda?

Kwanini mkatae maridhiano ya amani? Hivi chadema mnataka vita?

Hivi kwanini chadema arusha mnajaribu kuvuruga amani ya nchi?
Hivi kwanini chadema arusha mmekuwa wasemaji wa chadema taifa?

Hakika kwa style hii hakuna mwananchi mwenye utinamu atawapa ridhaa ya kwenda ikulu.

Kwa hali ilivyo sasa ili nchi hidumu kwenye amani lazima chadema wakae mbali na ikulu.

Ni wazi chadema kama mgekuwa mnaongoza nchi mgewatupa wapinzani wenu mtoni.

Dr.W.Slaa kwanini chadema ina kataa amani?mnataka vita?

Kwa uchangiaji wako mara nyingi na maswali na maelezo ya kijinga kama haya yaonyesha dhahiri ubongo wako umelalia upande mmoja.
 
Last edited by a moderator:
Siku nyingi sana niliwaambia rafiki zangu Kwa Tanzania hakuna chama chenye kujitambua kama Chadema, hawajaamini lakini baada ya kufuatilia nyendo za wanachama Wake hasa wale wenye imani deep na chama pia viongozi wenye zamira ya kweli katika kumkomboa mnyonge waliniambia e bana hakuna ubishi kweli Chadema wako wazuri.Viva Chadema Arusha haiwezekani kupatana na wauaji,mtapatana nao kivipi wakati watu waliuawa na Police na hakuna kesi mahakamani sasa upatanisho utoke wapi.Yaani ni sawa na kupatanishwa na shetani ati.
 
Kwa uchangiaji wako mara nyingi na maswali na maelezo ya kijinga kama haya yaonyesha dhahiri ubongo wako umelalia upande mmoja.

Mkuu siyo kwamba ana ubongo umelalia upande moja, bali kichwani kinyesi ndo inaongea hakuna ubongo kwa MSALANI
 
Last edited by a moderator:
Lakini hela kutoka kwa shetani mnatia kibindoni.

kuna sehemu wafuasi wa vyama vingine hawalipi kodi?
rasilimali za nchi hii ziumbwa kwa ajili ya maccm tu!
Haki ya Mungu mmelewa madaraka!
nashauri msikubali kuridhiana wasije kuwafanya misukule kwa odinga, tsvangrai na seif!
urafiki hakuna kufanya nao maana wanaona upepo ukibadilika watadai maridhiano ili wasishtakiwe pale walipoharibu!
 
kuna sehemu wafuasi wa vyama vingine hawalipi kodi?
rasilimali za nchi hii ziumbwa kwa ajili ya maccm tu!
Haki ya Mungu mmelewa madaraka!
nashauri msikubali kuridhiana wasije kuwafanya misukule kwa odinga, tsvangrai na seif!
urafiki hakuna kufanya nao maana wanaona upepo ukibadilika watadai maridhiano ili wasishtakiwe pale walipoharibu!
MSALANI anashindwa kutofautisha ccm na serikali.
Posho ni kodi za watanzania, siyo mali ya ccm

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Last edited by a moderator:
Ahsante bwana Lema kwa taarifa, ila nadhani msajili amefanikiwa kuwasaidia wale wananchi waliokuwa wanawasiwasi kuhusu vyama vilivyopo kwa ajili ya amani ni vile vilivyopo kinyume na amani.
 
Hivi Mungi we si msemaji wa chadema arusha?

Hivi kama primary investigation inaonesha kuna dalili za nyie wenyewe kuhusika mlitaka wasiseme?

Hivi.mbona kwenye updates za mkutano boss wenu lema alisema mtakwenda?

Kwanini mkatae maridhiano ya amani? Hivi chadema mnataka vita?

Hivi kwanini chadema arusha mnajaribu kuvuruga amani ya nchi?
Hivi kwanini chadema arusha mmekuwa wasemaji wa chadema taifa?

Hakika kwa style hii hakuna mwananchi mwenye utinamu atawapa ridhaa ya kwenda ikulu.

Kwa hali ilivyo sasa ili nchi hidumu kwenye amani lazima chadema wakae mbali na ikulu.

Ni wazi chadema kama mgekuwa mnaongoza nchi mgewatupa wapinzani wenu mtoni.

Dr.W.Slaa kwanini chadema ina kataa amani?mnataka vita?
Wewe Msaliti Ruttashobolwa nenda kaulize familia yako hayo maswali uchwara
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom