CHADEMA Arusha yasusia Mkutano wa upatanishi

CHADEMA Arusha yasusia Mkutano wa upatanishi

wao ni wafanya vurugu hawawezi kupinga kitu ambacho wanakipenda.
 
chama cha demokrasia machame kinamambo endeleeni kutandikana.
 
...

.....hatuwezi kupatana na shetani

Sababu nyingine kwa Mkuu Mungi; Kama wanataka maridhiano, wahakikishe watu wote waliobaka wanafunzi na kuwaambukiza Ukimwi, wakamatwe mara moja, tukianzia na Alhaj.
 
Nilikuepo mkutanon,tumemuagiza pinda afute kauli yake ya wapigwe tu,na tupewe mchanganuo wa kura alizopata huyo meya wa kichina,then wauaji woote wasipakatwe wasiwe juu ya sheria wadumishe utawara wa sheria nasio wa mabavu kama ilivyo sasa,walelekwe MAHAKAMANI
 
Kwani Lena ndio chadema arusha jamani. Si kuna viongozi wa kanda na mkoa pia. Au kila kitu anafanya yy tu. Kama yy ni jembe mbona alishindwa kufanya hivyo TLP na NCCR kwa miaka mingi tu. Msimpe mtu sifa zisizo zake.

Hakuweza kufanya yote hayo Kule coz vile vyama hVikuanzishwa NA MUNGU hivyo mapokeo hayakuwa na hofu ya MUNGU ndani yake.
 
Dk. Imani Hamza Kondo a.k.a ZeMarkopolo anajipinda na majibu ya kwenye makalio kwa lengo la kugombea ubunge kupitia CCM. NI WAKUMPUUZA maana akili yake yote kaazimwa
 
Back
Top Bottom