CHADEMA Arusha yasusia Mkutano wa upatanishi

CHADEMA Arusha yasusia Mkutano wa upatanishi

Ni kweli Lema ni jembe!

Katoa maamuzi mazuri sana na Mungu ampe baraka tele.
Huku Geita tunamtakia Kheri nyingi na Mungu amlinde Daima.

Kwani Lena ndio chadema arusha jamani. Si kuna viongozi wa kanda na mkoa pia. Au kila kitu anafanya yy tu. Kama yy ni jembe mbona alishindwa kufanya hivyo TLP na NCCR kwa miaka mingi tu. Msimpe mtu sifa zisizo zake.
 
...

.....hatuwezi kupatana na shetani

KWELI KABISA MKUU NURU NA GIZA HAVIWEZI KUKAA PAMOJA ASILANI. CHADEMA NI NURU YA UKOMBOZI NA CCM NI GIZA utofauti na maadili ya vyama hivi nimbalimbali. Kupatana na CCM katika mazingira haya ni kupatana na dhulumu,uovu na Ufisadi lazima kabla ya mapatano hatua zaidi zichukuliwe.
 
wewe Bi mkubwa Mamndenyi,

mbona hueleweki? unamtaka nani sasa? mara ooh magamba wamenisomesha? mara ooo..? Usishawishi wenzako wafanye yaliyokupata....

Nitashangaa kama msajili hatakifutilia mbali.
 
Ni kweli Lema ni jembe!

Katoa maamuzi mazuri sana na Mungu ampe baraka tele.
Huku Geita tunamtakia Kheri nyingi na Mungu amlinde Daima.

Kwani Lena ndio chadema arusha jamani. Si kuna viongozi wa kanda na mkoa pia. Au kila kitu anafanya yy tu. Kama yy ni jembe mbona alishindwa kufanya hivyo TLP na NCCR kwa miaka mingi tu. Msimpe mtu sifa zisizo zake.
 
Mara kwa mara tumekuwa tukisoma katika vyombo vya habari kuwa kiongozi fulani kawafinda so-and-so, na mwingine katoa wosia kwa kundi fulani.

Hii lugha inanikera sana.

Ni lugha ya kisiasa inayoendeleza kutowajibika ndani ya utendaji wa kiserikali.
Mtu huwezi kuamka asubuhi kwenda kutoa wosia au kufunda kila siku , hasa kwa kiongozi aliye katika executive position.
Hapo ni kutoa amri ya utekelezaji katika muda muafaka na kutaka rejea ya amri hiyo baada ya kipindi fulani.

Wosia au fundo kwa mtu anyeupokea unaweza kuchukuliwa kuwa si lazima utekelezwe, kwa vile kwa maana yake unaonekana hakuna rungu nyuma la ufuatiliaji.

Katika gazeti la leo Majira, ukurasa wa kwanza kabisa kuna"Katibu Mkuu Ulinzi awafunda watumishi"
Ukurasa wa nne, "Shein ampa wosia Jaji Mutungi".

Hii lugha ya kisiasa imekuwa ikijirudia rudia mara nyingi, bila kujua kama hizo wosia na mafundo ni executive orders au la.

Ni vema image hii ikasahihishwa.
 
Upatane na wauaji na hakuna kesi mahakamani dhidi yao? maccm wakitaka maridhiano watubu dhambi zao za kuua hadharani ili watz tuwasamehe.
 
Chama cha kilaghai.
Nilishangaa watz walipokipigia kura 2010,lakini sasa wameanza kuelewa.
 
Lema na lissu wanakwenda tabora kesho

Arusha na Tanzania no zaidi ya chadema,ccm,cuf na vyama vingine note that mkutano haukuwa na lengo la kuwapatanisha ccm na chadema,kumbukeni Tanzania ina watu wengi tu wasio na dini wala vyama ila wanaipenda nchi yao ukipiga hesabu za haraka haraka wafuasi wa ccm,chadema ,cuf na vyama vingine hawafiki hata mil 15 nchini wakati tuna idadi ya watz mil 47 na ushee na wote wanataka amani na maendeleo chonde chonde wanasiasa msidhani bila nyie sie tusio na vyama hatuna haki hatuhitaji amani uhasimu wenu kaeni nao ila arusha na Tanzania yetu ibaki salama,asanteni
 
Uchunguzi wa polisi!. Hivi ndugu akimuua ndugu yake hachukuliwi hatua?!. Kama CHADEMA wanauwana wenywe na kuchomeana ofisi wenywe kwa wenywe, Je aliyehusika ni dhambi kuchukuliwa hatua. Wananchi tunahitaji kuona watu waliohusika kuchama ofisi na mauaji wanafikishwa mahakamani.
 
Mtenda kosa lazima achukuliwe hatua lakini kinachofanywa na policcm ni unafiki,maana pale majanga yanapo wasibu chadema uchunguzi wa policcm utasikia chadema wamejilipua wenyewe na ikithibitishwa wanabadili maelezo uchunguzi unaendelea mpaka watu wanasahau au janga jingine lina tokea huu ni upumbavu maana ukweli wanaujua ila kwa sababu zao binafsi wanazua uongo
Uchunguzi wa polisi!. Hivi ndugu akimuua ndugu yake hachukuliwi hatua?!. Kama CHADEMA wanauwana wenywe na kuchomeana ofisi wenywe kwa wenywe, Je aliyehusika ni dhambi kuchukuliwa hatua. Wananchi tunahitaji kuona watu waliohusika kuchama ofisi na mauaji wanafikishwa mahakamani.
 
Mkuu siyo kwamba ana ubongo umelalia upande moja, bali kichwani kinyesi ndo inaongea hakuna ubongo kwa MSALANI

Nakubali,nilikosea.,ndio sababu anadondosha maharo daily.
 
Last edited by a moderator:
Mlikuwa mmetegwa, sasa mmetegua. Kama mngekubali maridhiano bila haki basi ingebidi wale madiwani mliowafukuza kwa kufanya maridhiano muwarudishe
 
Hivi Mungi we si msemaji wa chadema arusha?

Hivi kama primary investigation inaonesha kuna dalili za nyie wenyewe kuhusika mlitaka wasiseme?

Hivi.mbona kwenye updates za mkutano boss wenu lema alisema mtakwenda?

Kwanini mkatae maridhiano ya amani? Hivi chadema mnataka vita?

Hivi kwanini chadema arusha mnajaribu kuvuruga amani ya nchi?
Hivi kwanini chadema arusha mmekuwa wasemaji wa chadema taifa?

Hakika kwa style hii hakuna mwananchi mwenye utinamu atawapa ridhaa ya kwenda ikulu.

Kwa hali ilivyo sasa ili nchi hidumu kwenye amani lazima chadema wakae mbali na ikulu.

Ni wazi chadema kama mgekuwa mnaongoza nchi mgewatupa wapinzani wenu mtoni.

Dr.W.Slaa kwanini chadema ina kataa amani?mnataka vita?

Unaelewa maana ya neno maridhiano?

Mnatafuta maridhiano kwa kuwa na chembe ndogo ya kuwaunganisha hayo maridhiano. Tuonyeshe hiyo chembe ("clue") angalau nani kamkosea mwenzake nini kwa kukusudia au kutokukusudia. HAIPO KABISA HIYO. Mahesabu yaliharibika zaidi serikali ilipolipua kanisa kwa matarajio ya kuibambikia kesi.

Nakushangaa sana na umakini ulionao kuanza kuzichulia hoja nzito kiurahisi
 
MSALANI anashindwa kutofautisha ccm na serikali.
Posho ni kodi za watanzania, siyo mali ya ccm

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums

Vyoyote iwavyo. Serikali hiyo inasimamiwa na CCM. Kwa hiyo kama mambo yako ovyo ni kwa sababu usimamiaji wake ni wa ovyo. Hii ni serikali ya CCM. Haiwezi kuyumba na bado tusiilaumu CCM. Kwani Mwenyekiti wa CCM ni nani? Siyo mkuu wa Serikali?
 
Back
Top Bottom