CHADEMA Arusha yasusia Mkutano wa upatanishi


Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
491
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 491 180
Peopleeezz!!!!Hewaaaaaa!!!!!
Hiki ndo chama ninachokiamini, chama kina machale ajabu, eti wanataka kukiingiza chaka eee? Siyo chadema!

Wakuu,
Ni kwamba chama cha demokrasia na maendeleo CHADEMA imeshtukia mchezo ulio/unaotaka kuchezwa na Serikali ya CCM kuwaingiza kwenye maridhiano ya amani yasiyo na tija kwa umma na taifa.

Msajili wa vyama vya Siasa Jaji Mutungi aliandika barua kuhusu maridhiano ya amani kati ya vyama vya siasa, polisi, na taasisi za kidini pamoja na wananchi wa Arusha.
Chadema kama chama cha siasa na kama taasisi inayoitumikia jamii kinatambua nia njema kabisa ya Jaji Mutungi, na inamuunga mkono kufanya maridhiano haya yanayogusa jamii.
Hata hivyo nia hii njema ya jaji Mutungi imetiwa doa tena mbaya kabisa na serikali ya ccm na jeshi la polisi. Tukianzia na Jeshi la polisi ambalo ni sehemu ya maridhiano ya amani, jana walifanya uchunguzi wa tukio la kuchomwa moto ofisi yaa chadema mkoa wa Arusha, within a second kabla hata hawajamaliza uchunguzi wakaitisha mkutano na waandishi wa habari, wakatoa taarifa za uchunguzi ambayo ilionekana iko shallow sana, taarifa iliyoonyesha udaifu na kuidhalilisha jeshi la polisi. Kwa taarifa ambayo jeshi la polisi imetoa leo inaonyesha chadema wameichoma ofisi yao wenyewe, yaani mchezo ule ule wa kusema chadema walijilipua wenyewe Soweto, Kijana Ally Zona(RIP) aliuawa na kitu chenye ncha kali, Daudi Mwangosi (RIP) alirushiwa kitu chenye ncha kali na upuuzi mwingi kadha wa kadha!!
Serikali dhaifu ya ccm kwa upande wake ilitegemea maridhiano/mapatano ya Jumamosi yawe sehemu ya chadema kumtambua meya Gaudence Lyimo, meya ambaye alichaguliwa kwa njia ya hila, meya ambaye ndiye chanzo cha mauaji ya January 5 2011, meya ambaye ni chanzo cha kufukuzwa kwa madiwani wetu Arusha, meya ambaye ni chanzo cha mlipuko wa bomu soweto, eti chadema tukae meza moja na ccm!!!!

Nia na dhamira ya CHADEMA ni kila mtanzania kuwa na amani, lakini amani haiji bila kuwa na haki, kwani CHADEMA inatambua kuwa Amani ni tunda la haki, na kwamba CHADEMA itaendelea kupigania haki ya watanzania wote wakati wote ili wawe na amani.

Hata hivyo kwa taarifa nilizopata ni kwamba chadema itaandika barua kwa taasisi zote za dini na za kiraia kuelezea sababu za msingi za kususia mkutano wa Msajili unaohusu upatanishi baada ya kutiwa doa na serikali ya ccm.

CHADEMA inatamka kwamba kabla ya wao kukutanishwa na ccm mambo yafuatayo yafanywe:
1. Meya feki ajiuzulu ili uchaguzi wa haki ufanyike,
2. Serikali iwawajibishe wale wote waliolipua bomu na kupiga risasi za moto soweto Arusha,
3. Serikali itueleze mabomu yaliyotumika soweto yalitoka wapi na yaliingia vipi nchini, na kwa makusudi gani, nani aliingiza, na hatua gani anatakiwa kuchukuliwa.
4. Serikali iwachukulie hatua polisi wote waliowaua raia kwenye mauaji ya Jan 5 2011
5. Serikali iwashushe vyeo polisi wote waliopandoishwa vyeo baada ya kutekeleza mauaji ya raia ya january 5, mauaji ya Daudi Mwangosi na mauaji ya kijana Ally Zona aliyeuawa Morogoro na maeneo mengine ambayo polisi wametekeleza mauaji ya raia wasio na hatia, halafu wapelekwe mahakamani.

Baada ya hapo CHADEMA watakuwa tayari kukaa meza moja na ccm.

Kwa habari zaidi CHADEMA Arusha watazungumza na waandishi wa habari kuelezea zaidi
 
N

nyampanaga

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2012
Messages
344
Likes
3
Points
33
N

nyampanaga

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2012
344 3 33
Ni kweli Lema ni jembe!

Katoa maamuzi mazuri sana na Mungu ampe baraka tele.
Huku Geita tunamtakia Kheri nyingi na Mungu amlinde Daima.
 
G

GAMBAMALA DE MARCUS

Member
Joined
May 21, 2013
Messages
13
Likes
0
Points
0
Age
30
G

GAMBAMALA DE MARCUS

Member
Joined May 21, 2013
13 0 0
Mpaka kieleweke
 
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
835
Likes
2
Points
0
Age
26
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2013
835 2 0
CHADEMA JIJINI MWANZA: 2nampongeza na Kumuunga Mkono MH. LEMA na Team yake ya Makamanda Kwa Maamuzi Mazuri Waliyoyachukua hapo A town... Dah! Kumbe Kweli Arusha Kumekuchaeee!... Nimeipenda sana hii....
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
21,242
Likes
15,638
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
21,242 15,638 280
Mbinu za maccm zinazidi kuwaanika kuwa ni weupe vichwani.
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
527
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 527 280
Chadema hawataki maridhiano ya amani!!!
 
M

Martin Jr

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2011
Messages
582
Likes
2
Points
0
M

Martin Jr

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2011
582 2 0
Cdm hatutaki hsyo mapatano.... Kwani ni unafiki mkubwa.......
 
P

Prince Hope

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2012
Messages
2,162
Likes
59
Points
145
P

Prince Hope

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2012
2,162 59 145
Mungi Mpende adui yako, KAMWE usishirikiane naye.

Hongereni kwa kuwasanukia!
 
Last edited by a moderator:
M

Martin Jr

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2011
Messages
582
Likes
2
Points
0
M

Martin Jr

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2011
582 2 0
Cdm Arusha ni makini sana.......
 
M

Martin Jr

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2011
Messages
582
Likes
2
Points
0
M

Martin Jr

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2011
582 2 0
Zitto ni mwepesi sana cdm
 
M

Martin Jr

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2011
Messages
582
Likes
2
Points
0
M

Martin Jr

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2011
582 2 0
Lema na lissu wanakwenda tabora kesho
 

Forum statistics

Threads 1,252,206
Members 482,043
Posts 29,800,473